PDA

View Full Version : [JX] Video hướng dẫn chạy server JX [Cực chi tiết]

sky.light9530
12-05-12, 08:13 AM
[video]

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
--> Không hiểu sao mà video xem chữ hơi mờ nên mình up file .doc lên
=Doc= <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link server và patch
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> – Server
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> – Patch 1
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> – Patch 2

vipbk
12-05-12, 08:15 AM
cái này giành cho newbie thì tuyệt :)

nhoxmap_b7
12-05-12, 09:06 AM
bài viết chất đấy bạn...mặc dù đã biết cài cũng thank khích lê tinh thần

Phong_JxOnline
12-05-12, 12:34 PM
tks sky bạn của tui như ngày nào hjhj :D

longlo
12-05-12, 04:43 PM
cảm ơn anh bài viết +sever rất hay, nhưng cho em hỏi sever máy ảo vậy có thể cho lên Hamachi đc ko anh

songjinchan
13-05-12, 05:19 PM
Bạn ơi muốn cài Sv khác trên máy ảo này thì làm như thế nào ?? Hướng dẫn giúp mình + Video HD bị gì ý nó ko có chạy nữa :|

kakashiktvn
13-05-12, 05:25 PM
SV này là SV gì zẩy bạn? mà cái SV có auto tự đánh quái cho newbie không bạn?

songjinchan
13-05-12, 07:26 PM
Hix mình vào Máy ảo bấm Khởi động Sv mà nó ko có chạy ?? :-o:-o Giờ phải làm sao , ai bít xin chỉ giáo giúp :(:(:( Thanks

sky.light9530
13-05-12, 07:41 PM
Bạn chịu khó coi hết video đi , cách dùng server khác + không khởi động đc đã có trong video òy

mrkubot
13-05-12, 09:07 PM
pác cho e hỏi cách khắc phục lỗi khj login vào bishop thỳ bishop bị đơ .. ko thể chạy típ dc nữa :|
hjxhjx

songjinchan
13-05-12, 09:08 PM
Bạn chịu khó coi hết video đi , cách dùng server khác + không khởi động đc đã có trong video òy

Mình đăng ký tài khoản mới thì đăng nhập nó báo tài khoản hết hạn sử dụng chỉnh cái này ở đâu vậy bạn - còn cái client của mình toàn tiếng Tàu send cho mình cái client Việt hóa rồi với :( Thanks

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sky.light9530
14-05-12, 08:21 AM
pác cho e hỏi cách khắc phục lỗi khj login vào bishop thỳ bishop bị đơ .. ko thể chạy típ dc nữa :|
hjxhjx

Bạn coi đổi port ở bishop thành 192.168.1.6 chưa

sky.light9530
14-05-12, 08:27 AM
Mình đăng ký tài khoản mới thì đăng nhập nó báo tài khoản hết hạn sử dụng chỉnh cái này ở đâu vậy bạn - còn cái client của mình toàn tiếng Tàu send cho mình cái client Việt hóa rồi với :( Thanks

Cái việt hóa bạn tải UI việt hóa về hay copy của ai đó , hết hạn thì:

Đổi năm thành 2020

vipbk
14-05-12, 11:32 AM
Cái việt hóa bạn tải UI việt hóa về hay copy của ai đó , hết hạn thì:

Đổi năm thành 2020

dùng cái jxStudio => Gia hạn tài khoản cũng ok ;))

Mr.laobac
15-05-12, 09:35 PM
Cái SQL server đó nên xài bản nào chủ topic ơi...cho mình cái link dowload lun...Thank
Mình là newbiew !

phithien19
15-05-12, 09:44 PM
Cái SQL server đó nên xài bản nào chủ topic ơi...cho mình cái link dowload lun...Thank
Mình là newbiew !

Ngay trang đầu có rồi đấy. Trong cái link sever ý.

Mr.laobac
15-05-12, 11:35 PM
hic khởi động gameserver máy ảo xong nhưng ra mở game chơi thì báo kết nối server thất bại
Vậy là sao ai chỉ với !

ahoo125
16-05-12, 09:26 AM
[video]
[video=dailymotion;xqrkq3]Không hiểu sao mà video xem chữ hơi mờ nên mình up file .doc lên
=Doc=
Link server và patch
– Server
– Patch 1
– Patch 2

Thanks nhiều, rất có ích :)
30 char

Mr.laobac
16-05-12, 09:44 AM
ai giup minh cài với ...dùng teamViewer kết nối 2 máy cài giúp minh với...! thank

vipbk
16-05-12, 10:38 AM
ai giup minh cài với ...dùng teamViewer kết nối 2 máy cài giúp minh với...! thank

bạn cài trên máy thật đi, cài máy ảo xong chỉnh sửa rắc rối lắm :|

Mr.laobac
16-05-12, 10:58 AM
bạn cài trên máy thật đi, cài máy ảo xong chỉnh sửa rắc rối lắm :|

làm sao bạn mình là newbiew ko biết gì hết...rất mong đc giúp đỡ..có thể onl yahoo giúp mình đc ko ?
nick: mr_laobac
thank bạn!

conlele101
16-05-12, 05:14 PM
dùng 7zip giải nén server trên máy ảo ra máy thật rồi cài bình thường

kenny20895
17-05-12, 05:19 PM
cảm ơn bạn nhờ bạn mình đã biết sơ sơ về làm JX :D

duongbaho
24-05-12, 08:18 PM
chuyển sinh đâu nhĩ mình zo đâu thấy cái cs đâu