PDA

View Full Version : [MU] Cần giúp đỡ

MrKnight
08-05-12, 11:31 AM
Nói thật là từ hồi chơi MU đến giờ chưa bao giờ quên được mấy ver đầu của MU. Đầu tiên là năm lớp 6 khi VN có bản MU đầu tiên, cảm giác lúc mới chơi sướng không thể tả. Rồi đến năm lớp 8 thì có MU Hoàn Long, tới độ cúp tiết để cày rs, thích nhất là cầm cặp Mace of King :), giờ tui cũng không nhớ rõ sv MU Hoàn Long là ver bao nhiu nữa :(. Ai nhớ hay còn sv cũ đó thì share cho tui với, chứ giờ chơi mấy cái ss6 nản quá, chẳng còn được cảm giác thích thú như ngày xưa nữa. Giờ mà có ai mở lại mấy sv đó online thì hay nhỉ =P~. Mong ae nào còn sv thì share cho tui với nha. Cảm ơn vì đã xem topic :)

chuotyeulua
08-05-12, 12:47 PM
Mu càng nhiều tính năng mới thì càng thích chứ bạn
Bạn search server season 2 thử xem
chủ yếu là bạn config server thế nào thôi
bạn quy định có những item thế nào, exp thế nào , class thế nào cho giống với Mu hồi trước bạn chơi ấy
bạn có thể viết cụ thể chi tiết hơn đến mọi người giúp bạn, vì bạn nói như trên thì chung chung quá

MrKnight
08-05-12, 01:02 PM
Mu càng nhiều tính năng mới thì càng thích chứ bạn
Bạn search server season 2 thử xem
chủ yếu là bạn config server thế nào thôi
bạn quy định có những item thế nào, exp thế nào , class thế nào cho giống với Mu hồi trước bạn chơi ấy
bạn có thể viết cụ thể chi tiết hơn đến mọi người giúp bạn, vì bạn nói như trên thì chung chung quá

Hì bản MU Hoàn Long chỉ có 4 char, đồ cuối của DK chỉ là Great Dragon và cánh vẫn chỉ là cấp 2, mình thấy hình như nó giống với bản 0.97D của sunhide share thì phải: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình đang muốn cài SQL2000 để test thử mà không được, nó không khởi động được SQL. Mình xài Win7 x64

bistro007_hp
08-05-12, 01:19 PM
Hì bản MU Hoàn Long chỉ có 4 char, đồ cuối của DK chỉ là Great Dragon và cánh vẫn chỉ là cấp 2, mình thấy hình như nó giống với bản 0.97D của sunhide share thì phải: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình đang muốn cài SQL2000 để test thử mà không được, nó không khởi động được SQL. Mình xài Win7 x64
khi cài sql vào x86/setup/setupsql.exe gì đó rồi cài như bình thường nhé :)

MrKnight
08-05-12, 01:28 PM
khi cài sql vào x86/setup/setupsql.exe gì đó rồi cài như bình thường nhé :)

Mình cài xong sql rồi nhưng tới khi run thử thì chịu
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Không thấy có sv nào để run hết mặc dù khi cài đã chọn local computer :(. Ai cài được rồi thì chỉ mình với

MrKnight
08-05-12, 02:42 PM
Đã chạy được sql, attach data hết xong thì lại bị lỗi không connect được ODBC, đến nản :(. Ai pro chỉ giáo dùm cái

Domino9990
08-05-12, 02:45 PM
Đã chạy được sql, attach data hết xong thì lại bị lỗi không connect được ODBC, đến nản :(. Ai pro chỉ giáo dùm cái

click odbc.reg đi bác......................

MrKnight
08-05-12, 02:57 PM
click odbc.reg đi bác......................
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MrKnight
09-05-12, 09:47 AM
Ai vào giúp với chứ thử cách gì vẫn báo lỗi không connect được ODBC, đến nản quá :((

vuhaihoang
09-05-12, 09:52 AM
Mình cài xong sql rồi nhưng tới khi run thử thì chịu
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Không thấy có sv nào để run hết mặc dù khi cài đã chọn local computer :(. Ai cài được rồi thì chỉ mình với

bạn send cho mình cái hình nền được k ;)) -> nhìn kết ròi đó -> yh mình là : gacon_lonton_trongvuon2