PDA

View Full Version : [MU] Xin Sever Mu ss6.2 trên VMWare

phungbaphu
05-05-12, 07:47 PM
ai có sever mu ss6.2 trên VMWare send cho em nữa nha
ym: loive_doncoi_rienganh_mathoi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ThankYou Trước Nhé

Tuan565
05-05-12, 09:26 PM
mình có đây .đang up lên .có gì add yahoo vantuan124 nhé lúc nào up xong thì mình send cho

honeylovekiss
05-05-12, 09:48 PM
ai có sever mu ss6.2 trên VMWare send cho em nữa nha
ym: loive_doncoi_rienganh_mathoi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ThankYou Trước Nhé
của bạn đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bản này cài offline ngon nhưng còn online thì bó tay, config mãi mà chả online dc, dọc hết các hướng dẫn và xem video vẫn pó tay, có pro nào confing bản này lên onl hộ dc ko???

Tuan565
05-05-12, 09:54 PM
đọc kĩ xem người ta cần cái server nào đã . cái server kia mình cài rồi . bản SS6 chứ ko phải SS6.2 khác hẳn nhau. cái server mà mình đang up thì mình cũng lấy máy ảo của 1 bản Mu Offline trên Vmware rồi Update DB trong SQL thôi .còn muốn online thì hình như phải gỡ card mạng ảo của máy ảo rồi cho nó kết nối theo kiểu Bridged ở VmWAre

phusang
05-05-12, 10:04 PM
đọc kĩ xem người ta cần cái server nào đã . cái server kia mình cài rồi . bản SS6 chứ ko phải SS6.2 khác hẳn nhau. cái server mà mình đang up thì mình cũng lấy máy ảo của 1 bản Mu Offline trên Vmware rồi Update DB trong SQL thôi .còn muốn online thì hình như phải gỡ card mạng ảo của máy ảo rồi cho nó kết nối theo kiểu Bridged ở VmWAre

Bạn biết gỡ card mạng ảo của máy ảo rồi cho nó kết nối theo kiểu Bridged ở VmWAre ko? nếu dc thì chỉ mình cái, tính làm cái sv 6.2 fpt free này trên vmware cho các bạn mà khổ nôi card nó ko nhận nên nản wa ko lam nua! 8-}

Tuan565
06-05-12, 09:31 AM
Hàng về rồi đây
1. Client

2.Server

Server lấy server của Phoxuaxua . IP máy ảo là 192.168.1.200
@Phusang : mình cũng ko rõ vụ này nữa . chưa thử lần nào . nhưng mà mấy game như TGHM , Cabal trên máy ảo thì để Bridged thì chơi LAN ngon lành

honeylovekiss
06-05-12, 09:46 AM
Hàng về rồi đây
1. Client

2.Server
hàng về đang down, có hình làm mấy tấm hình đi bạn. mà bản này có j` mới hok? sẵn bạn làm cái hướng dẫn confing lên onl đi 4rum có hướng dẫn mà rắc rối linh tinh wá ko xài dc cho vmware

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bạn biết gỡ card mạng ảo của máy ảo rồi cho nó kết nối theo kiểu Bridged ở VmWAre ko? nếu dc thì chỉ mình cái, tính làm cái sv 6.2 fpt free này trên vmware cho các bạn mà khổ nôi card nó ko nhận nên nản wa ko lam nua! 8-}
cứ vmware 7 trở lên mà fang, ủa mà tắt cái card mạng ảo của máy ảo đi rồi thì làm sao mà kết nối kiủ bride hay vmnet j dc nhỉ???

Tuan565
06-05-12, 10:20 AM
Thì có Custom Items .chưa test lỗi. trc cài server của Phusang lên rồi , ổn định + khá hay .còn cái vụ gỡ card ảo thì mình nhầm đó . có gì pm ông fancy90 thử xem . bác đấy chuyên làm mấy con Mu này trên máy ảo nên rõ hơn

honeylovekiss
06-05-12, 11:58 AM
Thì có Custom Items .chưa test lỗi. trc cài server của Phusang lên rồi , ổn định + khá hay .còn cái vụ gỡ card ảo thì mình nhầm đó . có gì pm ông fancy90 thử xem . bác đấy chuyên làm mấy con Mu này trên máy ảo nên rõ hơn
có link MF ko bạn? link f-share down nãy jờ chưa xong part 1 :-s

Tuan565
06-05-12, 12:02 PM
quên mất bonus thêm cái acc vip Fshare. đừng change pass . hàng Public mà . Khắc phục lỗi trùng IP thì lên GG tìm thôi .cài Fshare xong rồi cho nó bắt link vào IDM .Max Speed luôn

honeylovekiss
06-05-12, 05:22 PM
làm 1 bản free trên vmware để online dc đi phusang

tuyentc
08-05-12, 03:27 PM
pm d4u_g4u_c4p_m0t online luôn chứ ko cần offline làm gì cho khổ.:-?:-?:-?

honeylovekiss
08-05-12, 06:07 PM
pm d4u_g4u_c4p_m0t online luôn chứ ko cần offline làm gì cho khổ.:-?:-?:-?
có hướng dẫn ko bạn? cho mình xin cái wed đi

quanghuy0610
14-05-12, 01:01 PM
của bạn đây:
bản này cài offline ngon nhưng còn online thì bó tay, config mãi mà chả online dc, dọc hết các hướng dẫn và xem video vẫn pó tay, có pro nào confing bản này lên onl hộ dc ko???
choi tu suong la dc roi .online lam chi cho no het.hehehe

luongtinh98
31-08-12, 03:24 PM