PDA

View Full Version : [HKGH] Share Hiệu hiệu ứng "Võ Huân" HKGH

nhocluka
02-05-12, 02:24 PM
Thật ra vừa mới phát hiện cách edit file D2S hoàn toàn mới :D:D , nên có thẻ edit lại toàn bộ file nào mình thích , vài hôm nữa share thêm vài bộ skin đẹp mắt cho xem.

Bộ này lụm lại của thằng bạn

Hình mượn tạm , làm biếng chụp quá...:D:D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hdalat2.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hdalat1.jpg

Ai dow ko thk thằng đó ko phải kon người.....:D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bung nén coppy vào clien > datas > EFFECT > AMD " nơi lưu trữ file "

ngovuongpt
02-05-12, 03:43 PM
Thật ra vừa mới phát hiện cách edit file D2S hoàn toàn mới :D:D , nên có thẻ edit lại toàn bộ file nào mình thích , vài hôm nữa share thêm vài bộ skin đẹp mắt cho xem.

Bộ này lụm lại của thằng bạn

Hình mượn tạm , làm biếng chụp quá...:D:D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hdalat2.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hdalat2.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hdalat1.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hdalat1.jpg)

Ai dow ko thk thằng đó ko phải kon người.....:D

Bung nén coppy vào clien > datas > EFFECT > AMD " nơi lưu trữ file "
Bạn ơi cho mình xin cái nick YH. Mình có cái này muốn hỏi bạn chút

nguyenan1993
28-11-12, 09:40 PM
mình làm rùi sao ko có gì hết vậy ...........chỉnh cột wx 99999 mà ko phát sáng dc ........ai biết chỉ dùm

tanhn
26-01-13, 02:15 AM
hay quá
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> funbaby.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)