PDA

View Full Version : [MU] Xin giú đỡ mở port modem VigorFly200

heroviet2301
28-04-12, 11:56 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[/url]

mình muốn giúp đỡ mở port modem này để cho anh em chơi cùng ai biết cho em xin hướng dẫn nhé .tks a

Domino9990
29-04-12, 12:15 AM
Bạn Vào NAT>>> VirTual Server Add Port cần mở nhé..

heroviet2301
29-04-12, 01:37 AM
Bạn Vào NAT>>> VirTual Server Add Port cần mở nhé..

khổ nỗi trong phần NAT chỉ có như này

NAT
Port Redirection
DMZ Host
làm gì có phần VirTual Server :(

test2010
29-04-12, 01:44 AM
Bạn vào phần NAT >> Open Port
Virtual Server Settings
Virtual Server Settings bạn chon Enable
Protocol để TCP hoặc TCP + UDP cũng đc
Public Port Range bạn điền port muốn mở vào ví dụ là 80
Local IP Address là địa chỉ nội bộ mạng LAN của bạn
Local Port là cổng ví dụ là 80 cổng web của bạn chẳng hạn
sau đó ấn OK là xong.
Chúc bạn thành công.
Nếu cần tư vấn pm qua yahoo của mình boyhn2010 \:D/

heroviet2301
30-04-12, 09:00 PM
Bạn vào phần NAT >> Open Port
Virtual Server Settings
Virtual Server Settings bạn chon Enable
Protocol để TCP hoặc TCP + UDP cũng đc
Public Port Range bạn điền port muốn mở vào ví dụ là 80
Local IP Address là địa chỉ nội bộ mạng LAN của bạn
Local Port là cổng ví dụ là 80 cổng web của bạn chẳng hạn
sau đó ấn OK là xong.
Chúc bạn thành công.
Nếu cần tư vấn pm qua yahoo của mình boyhn2010 \:D/

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mình mở port rồi nhưng sao khi vào canyouseeme.org thì nó báo port chưa đc mở :( , còn thiếu gì sao

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

heroviet2301
02-05-12, 05:26 PM

Mình mở port rồi nhưng sao khi vào canyouseeme.org thì nó báo port chưa đc mở :( , còn thiếu gì sao

Up ai vào giúp vấn đề này với , mở port rồi mà nó vẫn báo là chưa đc mở ,mình làm còn thiếu gì sao :( cần giúp đỡ

Domino9990
02-05-12, 06:10 PM
để yahoo lại mình xem...................

heroviet2301
02-05-12, 07:48 PM
để yahoo lại mình xem...................

à thôi anh ạ ,có người giúp em rồi tks anh nhiều :)