Đăng nhập

View Full Version : Các bạn cho mình hỏi về gunny

DvCkMu
12-04-12, 06:26 PM
Chẳng là làm Mu một thời gian giờ cũng thấy chán, mình thấy gunny nó rất hay và phù hợp vs mọi lứa tuổi nên định làm cái sv gunny.

Nhưng mình có một số thắc mắc, mong các bạn chỉ giáo :

1.SV của gunny hiện trong các bản share thì của ai là chạy ổn định nhất, có thể cho mình xin link không ?
2. Nếu mình muốn việt hóa này nọ thì có thể lấy file người khác đã edit bỏ vào không ?
3. Quản lý tài khoản & đồ đạc như thế nào ? có phần mềm nào hỗ trợ không ?

Xin cảm ơn các bạn mình hơi ngu tí !

boyz4
12-04-12, 09:15 PM
1.Hiện tại chưa có server Gunny nào trong forum ổn định cả, nếu có thì chỉ bản của duthli
2.Được nhưng phải phù hợp ver
3.Có AdminCp đã có người share,cái này dùng để edit nhân vật,add đồ
P/S
làm Mu một thời gian giờ cũng thấy chán, mình thấy gunny nó rất hay và phù hợp vs mọi lứa tuổi nên định làm cái sv gunny.
Server Gunny không dễ như Server MU đâu bạn :))

vietanh3101997
14-04-12, 12:56 PM
phần mềm quản lý nhân vật của bạn đây:

B1: download file này về: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
B2: giải nén và copy tệp admingunny vào C:\inetpub\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
B3: vào trong folder admingunny, tìm file web.config và mở ra
B4: thay tất cả "ADMINISTRATOR" trong file đó thành tên host của bạn
chỉnh sửa và pass sa phù hợp với host của bạn
B5: vào IIS tạo và tạo 1 thư mục admingunny (làm giống như request ấy)
B6: bạn vào my SQL và attach file ASPNETDB trong C:\inetpub\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vào SQL của bạn
B7: vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và thưởng thức. ID và pass là taikhoan và matkhau