PDA

View Full Version : [KT] SHARE SERVER HOT huccn version 2.0 KIIL 120,FULL MAPS,EVENT WORK,KO KẸT ACC..

thiensujx
09-04-12, 06:20 PM
Do không có điều kiện mở online nên share lại cho các bạn mở.anh em nao dùng mở free cho anh em PK.Bản này được người bạn bên china share lại.Đặc biệt không ket acc.add được đồng.Ai dùng thì thank cái lấy tinh thần.Không dùng đừng đặt gạch nhà mới xây không có nhu cầu mua gạch.
Thông tin server
----------Server gốc china chưa việt hóa--------
---------All kills 120------------------
---------Full maps chạy 3GS-----------
---------Không hề bug C++ do có lỗi------
---------Event hoạt động tất cả----------
___________Hết______________________
Cuối Cùng:1 link duy nhất
SERVER:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Trong file hướng dẫn có tất cả cả pacht và server

hoanhan111
09-04-12, 06:39 PM
Rất cảm ơn bạn. Tớ mở hàng trước xem thế nào:D

khactai
09-04-12, 06:45 PM
thanks test thữ nếu ok tớ sẽ mỡ free cho ae pk

thiencoi55
09-04-12, 06:46 PM
Do không có điều kiện mở online nên share lại cho các bạn mở.anh em nao dùng mở free cho anh em PK.Bản này được người bạn bên china share lại.Đặc biệt không ket acc.add được đồng.Ai dùng thì thank cái lấy tinh thần.Không dùng đừng đặt gạch nhà mới xây không có nhu cầu mua gạch.
Thông tin server
---------All kills 150------------------
SERVER:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
để test xem có đúng như nói được thì sẽ cảm ơn sau ;)) mà có dùng được liên đấu ko hay lại giống mấy server kia =))

satthulauhyh
09-04-12, 06:56 PM
Nói thiệt, nếu đúng là sever huccn thì quá đỉnh rồi, cái đó ngon lắm, bên đó chỉnh lên 255 lun. đồ đạc thì khỏi chê.

khactai
09-04-12, 07:02 PM
chủ topic lừa tình rồi....ko có pass giải nén vai~

khungvonline1
09-04-12, 07:05 PM
Nói thiệt, nếu đúng là sever huccn thì quá đỉnh rồi, cái đó ngon lắm, bên đó chỉnh lên 255 lun. đồ đạc thì khỏi chê.

Dc server đó thì khỏi chê . đang chán mấy ngày nay lại có cái để dev server của Shin mấy ông nghịch tùm lum . dev trên nên server đó khó khăn quá . h có cái gốc china quá chuẩn rồi dễ dev

satthulauhyh
09-04-12, 07:06 PM
pass giải nén sai rồi bạn, pass: khongcopass xài hok dc.

khactai
09-04-12, 07:07 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thiensujx
09-04-12, 07:14 PM
Động não 1 tý máy bác pass là cả cái cụm.do đánh hết vô là chạy(:|

TALovexm
09-04-12, 07:14 PM
---------All kills 150------------------ << mới sáng tác.

Gameserver.exe ngày 29/12/2011 << không khác gì bản cũ

xaophayxoan
09-04-12, 07:16 PM
hình như vẫn là sever Shin :-??:-??:-??:-??:-??:-??

tungpro102
09-04-12, 07:32 PM
Server DanhKiem 117mb Server GS này 117mb

chắc vẫn là server shinichi

khaicafe
09-04-12, 07:39 PM
chưa thử chưa chắc chán
[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X

vjpnet2k7
09-04-12, 07:43 PM
Cấu trúc giống y chang server Shinichi...........................

khungvonline1
09-04-12, 07:57 PM
Mổ xẻ ra hằng nói các pro ơi . chưa gì đã đưa chủ topic lên top rồi . nếu server ep dc đồng thường là dc rồi

thinthoi_88
09-04-12, 07:57 PM
Cho e xin cái pas giải nén với mấy huynh ơi :Laluot_151:

satthulauhyh
09-04-12, 07:58 PM
:d, thấy viết dính cục là nghi rồi, chưa có tgian test

8xonline
09-04-12, 08:01 PM
Pass giải nén là: "pass:khongcopass"

VNGameZoneVN
09-04-12, 08:37 PM
ĐÃ TEST ko add dc đồng dùng hàm hướng dẫn trong file HD và dùng hàm add đồng bình thường vẫn ko dc. SV này khẳng định là SV SHINICHI.
CHỦ 2 PIC CHÉM!

khungvonline1
09-04-12, 09:03 PM
server cài font china mới chạy được đúng ko chưa có thời gian phá nhưng thấy chạy Gs báo lỗi line 85 : read,cc >>>>.

GMMasterTu
09-04-12, 09:10 PM
coi chừng cả mớ trong đó! a e :))

satthulauhyh
10-04-12, 12:52 AM
Ng ta hok đặt gạch mà ném tạ lun đó bạn, bạn hướng dẫn làm xem nào, bạn đã bào giờ chạy chưa mà lại đi share thế. Cám ơn bạn vì có lòng, nhưng nếu chỉ vị vài cái thank mà lừa ng khác thì thật đáng thất vọng. AE ai cũng háo hức chờ sver ngon, thế mà lại đi lừa, hum 1/4 hok nói. Bữa nay lại làm thế, chán thật.
Nếu thật sự bạn hay n bạn kia chạy sever ổn định thì xin cái hướng dẫn nhé.

khungvonline1
10-04-12, 12:57 AM
mình chạy dc chạy 3gs full maps rồi nhưng mà ko biết làm sao đặt tên nhân vật chạy miết đang tạo nhân vật hix . thử nhiều cách rồi ức chế vãi đái chuyên qua đặt tên nhân vật có dấu hay để nguyên china đều ko dc

khiemnm
10-04-12, 03:14 AM
mình chạy dc chạy 3gs full maps rồi nhưng mà ko biết làm sao đặt tên nhân vật chạy miết đang tạo nhân vật hix . thử nhiều cách rồi ức chế vãi đái chuyên qua đặt tên nhân vật có dấu hay để nguyên china đều ko dc

đặt thử tên là óóóóó đi bạn. Chắc đặt dc đấy

nguyencp
10-04-12, 08:36 AM
Thông tin server
---------All kills 120------------------
SERVER:

Hay quá! để anh em test thử xem thế nào! Thanks nhiều![-O<

--- Chế độ gộp bài viết ---

Server DanhKiem 117mb Server GS này 117mb

chắc vẫn là server shinichi
:ar!
Chắc chắn là server Shin!

thehien1128
10-04-12, 09:36 AM
Muốn có sevver ngon phải có source trong tay , hôm trước có thằng rao bán source giá 12 triệu VND , nhưng cũng chả biết nó gồm những gỉ trong đó :-t và có thể làm được những gì , nhưng thiết nghĩ muốn có server ngon thì nên bắt đầu có source trong tay trước.

sondaicavl
10-04-12, 09:43 AM

làm thế nào để chạy nhiều gs cùng lúc vậy bạn

bongbay
10-04-12, 10:22 AM
server này tốt đấy.Pro nào ráng việt hóa thi cái server này em tin rất tuyệt vời đó.
Chúc các dev thành công8->8->

everyonemore
10-04-12, 11:58 AM
Không biết có đúng như chủ topic nói không đây.

nguyenhophuc87
10-04-12, 12:19 PM
XÁC NHẬN : SV này fake thôi, thực chất là sv gốc của shinichi, chạy gameserver.exe load tốc độ nhanh nhưng không add được đồng. nếu lấy gameserverd.exe qua chạy thì gặp một số bug C++ . Nói cách khác chủ topic đã lừa đảo AE rồi :)):)):))

Giang hồ còn lắm kẻ lọc lừa AE "chân thật" của gamezone.vn [-O<[-O<[-O<[-O<

khungvonline1
10-04-12, 12:58 PM
XÁC NHẬN : SV này fake thôi, thực chất là sv gốc của shinichi, chạy gameserver.exe load tốc độ nhanh nhưng không add được đồng. nếu lấy gameserverd.exe qua chạy thì gặp một số bug C++ . Nói cách khác chủ topic đã lừa đảo AE rồi :)):)):))

Giang hồ còn lắm kẻ lọc lừa AE "chân thật" của gamezone.vn [-O<[-O<[-O<[-O<

Đúng server lứa đảo . cũng như anh hổ là ko add dc đồng thường . có chép gameserverd ko lỗi nhưng vẫn ko add dc đồng . mình ep qua liguan

thinthoi_88
10-04-12, 01:46 PM
Không biết của các bạn thế nào chứ của mình add đồng bình thường, đùa mấy bạn vậy thôi cho không khí vui tí :Laluot_193:

maximhoa
10-04-12, 01:52 PM
THấy ae nói thế chẳng buồn down về. ^#(^

minhtamag
10-04-12, 02:20 PM
Tam Quốc Chí Sever Private CuuLong

Nếu các bạn đã từng biết đến game TQC tại Việt Nam của ASIASOFT thì đây là thể loại game như thế.
Đây là một Server Private của Vietnam.
Diễn đàn của Game: tamquocdiennghia.forumvi.com
Các bạn nào chơi thì lên đó tải game nhé!

nguyenhophuc87
10-04-12, 03:53 PM
Tam Quốc Chí Sever Private CuuLong

Nếu các bạn đã từng biết đến game TQC tại Việt Nam của ASIASOFT thì đây là thể loại game như thế.
Đây là một Server Private của Vietnam.
Diễn đàn của Game: tamquocdiennghia.forumvi.com
Các bạn nào chơi thì lên đó tải game nhé!

AE đang nóng giận vụ bị lừa đảo. vào đây spam quảng cáo nữa mới ghê.

ông này ĐÂM HƠI
chủ topic CHÉM GIÓ

2 ông chơi chung được đó :-w:-w:-w

nhockiss2015
04-05-12, 08:38 AM
mình gà mờ lắm ai test dc cho mình xin 1 cái wep pk với nha :D:D

cack4vn
04-05-12, 12:22 PM
sv sướng thế .. để test thử ^.^

TrangLovesd
18-05-15, 11:36 AM
Link Client Die Rùi Ai CHo Mình Xin Lại Link Với