PDA

View Full Version : [TLBB] Một vài vấn đề cần giúp đỡ

ankol479
06-04-12, 03:09 AM
Trước hết cũng cám ơn các anh chị đã share links Serve và Cilent trên forum, Em có download vài Server rồi, và may mắn chạy được hết :) , ví dụ như Server 4 lỗ 7 skill của anh Hoàng, Server này rất hay mỗi tội là NPC không cho em đi phụ bản, tức là không thể nhận nhiệm vụ, và lỗi không hiển thị thú cưỡi em có qua Topic của anh Hữu Duyên up Cilent hỗ trợ bản Server 4 lỗ 7 skill và thú cưỡi, nhưng lại không chạy được trên Server của anh Hoàng, hình như lỗi không đồng bộ :(

TLBB 3 của anh Khang ( cảm ơn anh Assasin up lại links này ) hình ảnh đẹp, nhạc nền hay, và có nhiều hiệu ứng có 1 vấn đề chơi game mất hứng là không đi được phụ bản ví dụ như Q123 hay đi cờ....., đúng hơn là NPC bị chạy đâu rồi ý, và tinh công tinh chế không có NPC để học :( ,và chuyển map sang Nhạn Nam không được :(
có anh chị nào từng sửa mấy vấn đề này có thể chỉ em sơ qua được không, em cám ơn trước, hoặc còn đường links Cilent nào phù hợp với Server của các anh đã cho thì có thể up lại cho em và mấy bạn sau được không :) toàn links die hết
à nếu có thể ai còn links sống TLBB 3 có Mộ Dung, cho em xin đường links để nghịch, hì em nghe bảo links ấy bắt được Cilent tình Kiếm 2.94 :)