Đăng nhập

View Full Version : Lỗi 1kiếm ko vào game được!

nhactre8x
01-04-12, 03:02 PM
sao mình cài hoài toàn bị lỗi này.ai rảnh giúp mình fix với.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )

QuangDung
03-04-12, 08:11 AM
bạn thử chuyển file 'ServerData.php và play.php' trong thư mục 'emter/data/upload và enter/ 'thành Encode in UTF-8 without BOM :)>-

nhactre8x
04-04-12, 08:00 AM
bạn thử chuyển file 'ServerData.php và play.php' trong thư mục 'emter/data/upload và enter/ 'thành Encode in UTF-8 without BOM :)>- nó vẫn là UTF-8 còn UTF-8 without BOM thì mình ko thấy

Mr.Phát
04-04-12, 12:10 PM
dùng sv nào thế :-?

khuek8b
04-04-12, 12:42 PM
lỗi đó do cài xampp 1.7.7 thôi

nhactre8x
04-04-12, 08:14 PM
sv của global đó.mình sài xampp 1.7.1 mà.

hai07dv
04-04-12, 08:51 PM
sv của global đó.mình sài xampp 1.7.1 mà.

Lỗi do xampp không hỗ trợ hàm trong các file đó

Thử dùng vertrigo xem sao :D

nhactre8x
04-04-12, 09:26 PM
ok tks bạn.mà bạn ơi cho mình hỏi cái xampp mặc định của nhất kiếm là xampp mấy nhỉ.

hai07dv
04-04-12, 09:47 PM
ok tks bạn.mà bạn ơi cho mình hỏi cái xampp mặc định của nhất kiếm là xampp mấy nhỉ.

1k mặc định dùng apche + mysql 5.0 ...đâu có dùng xampp đâu :D

nhactre8x
04-04-12, 10:22 PM
tại mình thấy có folder htdocs nên tưởng là xampp.
vertrigo để mình thử cái .:)
bạn biết sửa cái chữ khi đánh quái lên exp ở đâu ko? nó ra toàn ô vuông.
mình có hỏi ở bên này mà ko thấy ai trả lời. ~_~
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tks bạn nhìu

nhactre8x
04-04-12, 11:32 PM
hic sau khi cài vertrigo xong vào game vẫn bị lỗi đó bạn nè.

Warning: Cannot modify header information - headers already sent by (output started at C:\VertrigoServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) in C:\VertrigoServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 150

Warning: Cannot modify header information - headers already sent by (output started at C:\VertrigoServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) in C:\VertrigoServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 151

Warning: Cannot modify header information - headers already sent by (output started at C:\VertrigoServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) in C:\VertrigoServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> p on line 58

hai07dv
05-04-12, 06:22 PM
tại mình thấy có folder htdocs nên tưởng là xampp.
vertrigo để mình thử cái .:)
bạn biết sửa cái chữ khi đánh quái lên exp ở đâu ko? nó ra toàn ô vuông.
mình có hỏi ở bên này mà ko thấy ai trả lời. ~_~
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tks bạn nhìu

Bữa trước thấy pác khue8b nói việt hóa file exe trong msg đó ...mà mình việt hóa toàn lỗi .....pm pác khue8b ý :)