PDA

View Full Version : [HKGH] [KICK] Giải Đáp Mọi Thắc Mắc, Post Tại Đây [KICK]

nhocluka
31-03-12, 07:08 AM
Như tiêu đề nếu gặp khó khăn gì cứ post vào đâ
y sẽ có người hướng dẩn.
Với tiêu chí ''Luôn luôn lắng nghe ,mà lâu lâu mới hiểu '' đùa thui.

huy228866
01-04-12, 05:40 PM
Đã config gameserver , loginserver và SQL đúng rồi

Nhưng khi đăng nhập nó kêu hãy đăng nhập lại ( điền id + pass đúng và sai nó đều vậy )

Ai biết ko ?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhocluka
01-04-12, 06:14 PM
vấn đề ông dùng clien nào , clienn có 2 phần clien và datas , bạn có thể tự do chỉnh sửa trong datas ,nhưng khi bạn edit lai mấy file dll trong clien se phát sinh lỗi
nếu ko nhầm giao diện clien 8. , và nếu edit clien dùng cho các sever hiện tại hoặc bạn build sẽ phát sinh lỗi.
ps. sever off hay online vậy.

matrix2038
01-04-12, 09:08 PM
anh cho em hỏi muốn add thêm áo choàng nữa thì làm sao hả anh em xin cái hướng dẫn.

nhocluka
01-04-12, 09:58 PM
anh cho em hỏi muốn add thêm áo choàng nữa thì làm sao hả anh em xin cái hướng dẫn.

dow cái nầy về xem nha , hướng dẩn có hình dể hiểu , kéo xuống dưới cùng trang nha./:)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

keikanvnn
20-04-12, 09:30 AM
lỗi này là sao anh:((

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

pikhjn
20-04-12, 01:25 PM
Lỗi hết hạn GS chĩnh lại năm 2010 reset máy thử xem ?

keikanvnn
20-04-12, 01:57 PM
em đã chỉnh lại giờ rồi vẫn ko đc anh ơi giúp em với:((
anh pikhjn teamview hộ em cái

nhocluka
20-04-12, 04:04 PM
em đã chỉnh lại giờ rồi vẫn ko đc anh ơi giúp em với:((
anh pikhjn teamview hộ em cái

chỉnh time về năm 2010 tháng 12
đưa thông tin sever đang dùng ,cho xin vài tấm hình chỉnh time luôn sem sao.

batcandoi89
22-04-12, 02:04 PM
Không biết làm HK online có khó ko, thấy mấy bạn làm đẹp quá . :D

ngovuongpt
03-05-12, 03:18 PM
Lỗi này là sao vậy mấy bác. Khi chạy WEB thì bị như vậy. bản 3.1

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nhocluka
03-05-12, 03:39 PM
Lỗi này là sao vậy mấy bác. Khi chạy WEB thì bị như vậy. bản 3.1

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

win 7 á , nếu ko nhầm do xung đột iis , máy có cài iis ko
và nhìn sem cái login kà , nó báo lỗi rồi .

Nói chung cài tren win 7 trăm đường khó , chịu khó cài xp đi cho nhanh.
Muốn chơi ngon , xp là ok .

ngovuongpt
03-05-12, 04:44 PM
win 7 á , nếu ko nhầm do xung đột iis , máy có cài iis ko
và nhìn sem cái login kà , nó báo lỗi rồi .

Nói chung cài tren win 7 trăm đường khó , chịu khó cài xp đi cho nhanh.
Muốn chơi ngon , xp là ok .
máy mình ko cài IIS bạn ơi. WIn là win XP giao diện WIN 7 thôi. máy mình IP mặc định là 192.168.0.10 ko đổi dc vì là máy của công ty.

nhocluka
03-05-12, 05:36 PM
máy mình ko cài IIS bạn ơi. WIn là win XP giao diện WIN 7 thôi. máy mình IP mặc định là 192.168.0.10 ko đổi dc vì là máy của công ty.

1 số vấn đề quann trọng cần chú ý như sau:
Netfram có đủ ko 2.0 -3.0 - 3.5
cài font china PRC chưa'' ko cài ko chạy dc sever''
actack databas vào SQL chưa " nhớ đỗi pass sql "

chỉ cần quan tâm bấy nhiu :|

ngovuongpt
03-05-12, 06:40 PM
1 số vấn đề quann trọng cần chú ý như sau:
Netfram có đủ ko 2.0 -3.0 - 3.5
cài font china PRC chưa'' ko cài ko chạy dc sever''
actack databas vào SQL chưa " nhớ đỗi pass sql "

chỉ cần quan tâm bấy nhiu :|
đầy đủ tất tần tật rồi bạn ơi. .NET từ 2.0 => 3.0 => 3.5. Font mình cũng cài như bạn hướng dẫn rồi. Database cũng đã attack rồi. Pass sa cũng đổi thành 123 rồi. Nhưng khi chạy WEB vẫn báo lỗi này.bạn rãnh thì teamview cài giúp mình đi.
Mình làm đi làm lại chục lần rồi mà nó cứ báo cái gì ....80.... gì gì đó ko à

huy228866
03-05-12, 06:43 PM
đầy đủ tất tần tật rồi bạn ơi. .NET từ 2.0 => 3.0 => 3.5. Font mình cũng cài như bạn hướng dẫn rồi. Database cũng đã attack rồi. Pass sa cũng đổi thành 123 rồi. Nhưng khi chạy WEB vẫn báo lỗi này.bạn rãnh thì teamview cài giúp mình đi.
Mình làm đi làm lại chục lần rồi mà nó cứ báo cái gì ....80.... gì gì đó ko à

Port 80 Đấy Như Hình Thì Chắc Vướng Teamviewer. Tắt Teamviewer đi. Good luck:P

ngovuongpt
03-05-12, 06:58 PM
à đúng là máy mình có cài teamview. Để mai mình lên tắt cái Teamview xem sao. Cảm ơn bạn nhé. Bạn có YH ko mình hỏi cái này luôn

nhocluka
03-05-12, 07:50 PM
à đúng là máy mình có cài teamview. Để mai mình lên tắt cái Teamview xem sao. Cảm ơn bạn nhé. Bạn có YH ko mình hỏi cái này luôn

Ctrl + Alt +Delete tìm cái temview tắt đi là xong .khỏi remove làm gì cho mệt.:|

ngovuongpt
04-05-12, 07:42 AM

Ctrl + Alt +Delete tìm cái temview tắt đi là xong .khỏi remove làm gì cho mệt.:|
Đúng là trùng port với cái Teamview. Mình tắt và chạy dc rồi. Giờ muốn đưa lên online thì làm sao hả mấy bạn

huy228866
05-05-12, 05:56 PM
Đúng là trùng port với cái Teamview. Mình tắt và chạy dc rồi. Giờ muốn đưa lên online thì làm sao hả mấy bạn

Muốn Đưa Lên ONLINE THÌ PM Mình

yahoo: hacking_team1

Mình Dùng Teamvieer làm cho bạn.

Nếu muốn Teamviewer Và WEB Chạy Được 1 Lúc Thì Mở WEB Trước Teamvieer sau

quocphi1206
07-05-12, 10:27 AM
Mình đang chơi hk off 5.0 tình hình là lỡ để Bkav xử mất file yulgang.exe .Mình đã down lại client+patch nhưng cài lại vẫn không thấy file đó đâu.Ai cho mình xin file yulgang.exe với:)

pikhjn
08-05-12, 02:31 AM
tắt BKav trước đi rồi dowload về giải nén ra !

quocphi1206
11-05-12, 08:03 PM
tắt BKav trước đi rồi dowload về giải nén ra !
Hix sau khi bị bk kill mình đã cài lại win.Mỗi lần chơi mình tắt bkav trc nhưng có lần lại quên ko tắt thế là lại bị kill lần nữa.Cài lại hay dùng c cụ restore của bka phục hồi file cũng ko ăn thua vì máy báo lỗi màn hình xanh mỗi lần vào thư mục hk (Hix chỉ mới vào thư mục thôi là báo màn hình xanh) chứ đừng nói đến chạy hk.Có ai có cách chữa ko,ko lẽ cài lại win lần nữa

nhocluka
11-05-12, 09:51 PM
Hix sau khi bị bk kill mình đã cài lại win.Mỗi lần chơi mình tắt bkav trc nhưng có lần lại quên ko tắt thế là lại bị kill lần nữa.Cài lại hay dùng c cụ restore của bka phục hồi file cũng ko ăn thua vì máy báo lỗi màn hình xanh mỗi lần vào thư mục hk (Hix chỉ mới vào thư mục thôi là báo màn hình xanh) chứ đừng nói đến chạy hk.Có ai có cách chữa ko,ko lẽ cài lại win lần nữa

nếu tính hay quên như vậy thì ném vào máy ảo khỏi lo bk kill nửa, mà đả chơi hkgd thì dẹp cái bk đi cài thêm nặng máy chứ nó chả ra cái mô tê gì hết.

bualolu
08-09-12, 04:30 PM
sao khi mình làm xong xui hết rồi khi tới phần vào game thỳ nó bị như vậy

pikhjn
11-09-12, 04:03 AM
sao khi mình làm xong xui hết rồi khi tới phần vào game thỳ nó bị như vậy

Hình như vào nhầm laucher rồi kìa bạn !!

bualolu
11-09-12, 05:57 AM
vào nhằm là s bạn mình vào launcher rồi k đc vào clien củng k đc hic vậy h s nếu nó k hiểu thị ra cái bảng để cho sever đễ vào chơi sao chơi đây chỉ với mọi ng ơi s forums này BQT k ai để ý member hay tl member liền nhỉ :-<

pikhjn
12-09-12, 04:52 AM
vào nhằm là s bạn mình vào launcher rồi k đc vào clien củng k đc hic vậy h s nếu nó k hiểu thị ra cái bảng để cho sever đễ vào chơi sao chơi đây chỉ với mọi ng ơi s forums này BQT k ai để ý member hay tl member liền nhỉ :-<

Bạn dowload server nào .. thì pacht của nó có đi kèm với laucher đó bạn !!

à quên nữa bạn thử set thời gian máy "thật " của bạn về năm 2010 xem !

bualolu
12-09-12, 05:48 AM
Bạn dowload server nào .. thì pacht của nó có đi kèm với laucher đó bạn !!

à quên nữa bạn thử set thời gian máy "thật " của bạn về năm 2010 xem !

mình xoa hết rồi h pikhjn cho mình cái yahoo hoặc s đ t đc k ae giúp mình cảm ơn nhiều tốt nhất cho sdt đi..............làm hoài làm mãi k đc dow thỳ cứ dow làm hoài đc pực qá x-(

pikhjn
13-09-12, 12:48 AM
sdt thì ko tiện cho ở đây được...

bualolu
26-09-12, 10:59 AM
có ai biểt lổi ip gì k mình đả chình sửa xong hết nhưng khi bật sever thỳ nó báo ip không đươc

demo: lổi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bualolu
26-09-12, 11:43 AM
không có pro nào rành về Hiệp Khách Nhỉ

nguyenan1993
28-11-12, 10:27 AM
nhân vật ko phát sáng ............chỉnh cột WX 9999999 rùi mà ko có tác dụng ......help.help.help.help.help.help.help.help.help .help.help.help.help.help.help.help.help.help.help ~o)

pikhjn
28-11-12, 11:45 AM
nhân vật ko phát sáng ............chỉnh cột WX 9999999 rùi mà ko có tác dụng ......help.help.help.help.help.help.help.help.help .help.help.help.help.help.help.help.help.help.help ~o)

Mở bản thông tin nhân vật trong game lên ==! có dòng title nhấp vô đổi danh hiệu mới phát sáng được :-j

có ai biểt lổi ip gì k mình đả chình sửa xong hết nhưng khi bật sever thỳ nó báo ip không đươc

demo: lổi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Xem lại mấy file config IP đi sai rồi thím -_- RIP

nguyenan1993
02-12-12, 09:36 PM
thank!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!....................

khoils92
06-01-13, 09:36 AM
mình đã chỉnh time về t12 2010, cài Font China Prc,đặt pass SA sql trùng vs các file .ini rồi mà vẫn bị lỗi này. trước mình cài được bây giờ cài lại thì bị.

pikhjn
06-01-13, 11:25 AM
ngay chỗ config của GS và login server

Server:127.0.0.1
sửa lại thành như trên !

khatmautm
23-03-13, 08:59 AM
ai cho mình hỏi cái, mình thử cài bản 3.9 của magic, nhưng cứ đến khi đăng nhập xog, chọn bbc1 thì báo mất kết nối rồi bắn ra ngoài :( mình làm y như hướng dẫn r. của mình win7 64b nhưng vẫn dùng được sql 2000. mình dùng lauch của magic thì phải config ip ntn, config như trong video thì k được? ai biết chỉ giùm

pikhjn
23-03-13, 11:05 PM
Set ip card mạng network về
192.168.1.2
Set server về
192.168.1.2 << ( cái này config sai thì vào server sẽ tự out ra mất kết nối )
Set IP Gameserver
192.168.1.2 << ( Thế mới conect tới login server được )
Set IP laucher thì khỏi phải nói rồi 8-|
làm lại tất cả các bước trên xem :(|)

khatmautm
24-03-13, 08:37 PM
Set ip card mạng network về
192.168.1.2
Set server về
192.168.1.2 << ( cái này config sai thì vào server sẽ tự out ra mất kết nối )
Set IP Gameserver
192.168.1.2 << ( Thế mới conect tới login server được )
Set IP laucher thì khỏi phải nói rồi 8-|
làm lại tất cả các bước trên xem :(|)

bạn rảnh thời gian nào trong ngày? cho mình xin yh teamview được k :)

wermanhme1990
24-03-13, 08:43 PM
bạn rảnh thời gian nào trong ngày? cho mình xin yh teamview được k :)
Bạn Inbox mình temview cho!!!!
teamview 8 ID+pass

pikhjn
25-03-13, 03:13 AM
đã gửi tin nhắn inbox rồi nhé \m/

singsing54
28-03-13, 09:40 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> kgh.png

=> Mình chạy login voi game xong hết rồi đăng nhập thì chọn cái chanel no hiên như thế này làm sao đây ........
Chỉ mình cái IP lun nhé

singsing54
28-03-13, 09:53 AM
thanks nhìu :|:|

0986781122
14-05-13, 09:39 PM

Sao khi mặc áo choàng vào thi bị lỗi... Đây là sv online. Mình đã hỏi ad sv rồi ad fix thì kêu máy bị lỗi. Hiện mình đang sử dụng windows 7 mình cũng không phát hiện ra lỗi win. Và khi cài lại windows thì vẫn như trên. Mình mong các pro chỉ dẫn mình với

0986781122
14-05-13, 09:54 PM
ai giup minh vs hix hix hix :(

pikhjn
16-05-13, 07:07 AM
Thêm vài tấm hình đi bạn :-?

30 ký tự .. hự hự :))

ngovuongpt
10-11-17, 11:36 AM
mình cài sv hk 7.0 thì bị lỗi này...bạn nào biết sửa thì giúp với

ngovuongpt
11-11-17, 10:21 AM

Ban nao biet loi nay chi giao giup

Sang_pro
15-11-17, 08:29 AM

Cài này là file laucher config bị lỗi, bạn xem lại có đúng IP chưa? Hoặc sử dụng 1 laucher khác là được!