PDA

View Full Version : [MU] Các Bạn Giúp Mình Về Lỗi Này Với

mjkenny
25-03-12, 07:32 AM
Mình dùng Server của PhuSang chia sẻ trên diễn đàn nhưng khi chạy
DataServer thì nó báo cái lỗi như thế này:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> p (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Mà hình như lúc chạy cái StartUp có 1 số thành phần không hoạt động thì phải.

phusang
25-03-12, 08:09 AM
Mình dùng Server của PhuSang chia sẻ trên diễn đàn nhưng khi chạy
DataServer thì nó báo cái lỗi như thế này:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> p (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> p)
Mà hình như lúc chạy cái StartUp có 1 số thành phần không hoạt động thì phải.

Lỗi này là do bạn chạy thêm cái TitaDS đó thôi, nó báo đã chạy rồi, bạn chỉ càn chạy 1 file starup la vào game dc nhé! (:|

mjkenny
25-03-12, 08:18 AM
Lỗi này là do bạn chạy thêm cái TitaDS đó thôi, nó báo đã chạy rồi, bạn chỉ càn chạy 1 file starup la vào game dc nhé! (:|

Tức là chỉ cần chạy:
1 là những thứ trong Folder Link
Hoặc cái StartUp ở ngoài thôi hả bạn?

bistro007_hp
25-03-12, 08:59 AM
Tức là chỉ cần chạy:
1 là những thứ trong Folder Link
Hoặc cái StartUp ở ngoài thôi hả bạn?
Tốt nhất bạn chạy mỗi startup ở bên ngoài rồi vào game thế thôi :d đơn giản mà lại dễ dàng hiệu quả

mjkenny
25-03-12, 09:20 AM
Tốt nhất bạn chạy mỗi startup ở bên ngoài rồi vào game thế thôi :d đơn giản mà lại dễ dàng hiệu quả

Mình làm như vậy rồi nhưng lại bị một vấn đề khác đó là: vào Game nhập tài khoản, nó không báo sai nhưng nó đứng 1 lúc rồi kêu "Ngắt kết nối với máy chủ"

bistro007_hp
25-03-12, 09:25 AM
Mình làm như vậy rồi nhưng lại bị một vấn đề khác đó là: vào Game nhập tài khoản, nó không báo sai nhưng nó đứng 1 lúc rồi kêu "Ngắt kết nối với máy chủ"
theoi mình biết là chắc chắn bạn sài winXP và bạn phải dùng joinserver dành cho winxp bạn nhé
Trng JoinSV phusang có share luôn rồi đó