PDA

View Full Version : [JX] Tìm spr nhanh nhất = spr wiew

evjnshiva
21-03-12, 09:19 PM
cái này dành cho newbie thui nha , pro tha tui , xem xong ko thank thì thui làm ơn đừng ném đá quăng tạ tội nghiệp em nó :((
các bạn down phần mềm sprwiew tại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cách xem file .pak tại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
>>>> phần mà tui muốn nói đến là đây <<<<<<<<<
các bạn mở file.pak muốn xem spr chọn export , sau đó chon típ adcanced, nó hiện ra 1 cái bảng bạn ko cần dịch làm ji cho mệt :)) cứ lick ok , kế tiếp chương trình sẽ yêu cầu bạn chọn nơi lưu các hình ảnh chứa trong file.pak đó ( hình ảnh có định dạng là *.bmp nha ) chọn nơi lưu xong thì ok , nó lại hiện ra 1 cái bảng có 1 cái thanh ngang màu trắng và 1 chữ start phía góc trái >>>lick vô rồi ngồi đợi >>>>>> chém gió tí hình nè

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

okaomaolaola
21-03-12, 10:03 PM
Cảm ơn bạn đã chia sẻ kinh nghiệm :D

evjnshiva
22-03-12, 07:29 AM
Cảm ơn bạn đã chia sẻ kinh nghiệm :D

có thank thì thank = hành động đi bạn >> cái nút thank góc trái #1 đó