PDA

View Full Version : [MU] Ai vào giúp e tý mới làm mu lần đầu

thnyjm
18-03-12, 09:40 PM
Em vừa add cái cung vào sv thì tự dưng cái cung bị như vầy ai giúp e chỉnh lại đc k
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Và ai chỉ giúp e chỉnh lại front cái mu tools được không hay là dịch cho e từng cột cũng đc
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thnyjm
19-03-12, 08:49 PM
Ai giúp giúm e đi.
Uppppppppppppppppppp

bistro007_hp
19-03-12, 08:53 PM
Ý bạn là muốn chỉnh sửa cái gì thế :-/ đọc chưa hiểu bạn hỏi gì =((=((=((

thnyjm
20-03-12, 11:48 AM
Thì em muốn hỏi sỉnh lại cho nó thẳng đc không với lại mấy món em add cũng bị nhự thế và nếu bỏ xuống là không click chuột đc luôn nó chỉ có đứng yên thôi. Mà e k bik e add sai ở chỗ nào nhưng xem trong mấy cái hướng dẫn thì thấy giống đó.
upppppppppppppppppppppppppppppp

Mr.Hau
20-03-12, 11:57 AM
em add đồ +13 thử xem , do mumarker đấy ( đoán thôi nhé )

thnyjm
20-03-12, 09:33 PM
Ai giúp em cái
upppppppppppppppp

ToiDjTjmToi
20-03-12, 09:38 PM
Cái cung gì trông hoành tá tràng vậy /:) . Inteam đó chắc là không có trong inteam(lagkor) or inteam.bmd . Chắc không phải add bằng mumaker chứ . Hay là thay skill bị lỗi ....

Còn cái mu tool kia bạn lấy 1 cái inteam + 0 ko ex so sánh các chỉ số của nó là ra tên thôi mà

thnyjm
20-03-12, 10:06 PM
Dạ thưa là e đã add đầy đủ ở item(kor) vs item.bmd và mumaker luôn rồi
Bonus:
Hay là anh cần e coppy luôn mấy cái file item lên luôn
Uppppppppppppppppppppppppppppp
Sr mọi người e mới 14t nên chưa am hiểu về tin học mấy e chỉ mún làm 1 sv chơi cho vui

Domino9990
20-03-12, 10:08 PM
Dạ thưa là e đã add đầy đủ ở item(kor) vs item.bmd và mumaker luôn rồi
Bonus:
Hay là anh cần e coppy luôn mấy cái file item lên luôn
Uppppppppppppppppppppppppppppp
Sr mọi người e mới 14t nên chưa am hiểu về tin học mấy e chỉ mún làm 1 sv chơi cho vui
đổi main.exe khác xem.........

bistro007_hp
20-03-12, 10:10 PM
cái này là do client chưa có item hay sao ấy 30ccccccccccccccccccccccccccccccccc

thnyjm
20-03-12, 10:18 PM
Em có coppy vào client nhưng chẳng bik tại sao nữa
Hay ai có thể trình bày lại cho em cách add đồ đc k
uppppppppppppp