Đăng nhập

View Full Version : [TLBB] Giúp mình chỉnh lại skill xoay của Cái Bang!!!mạnh kinh khủng

natuan86
15-03-12, 12:14 PM
các pro có biết điều chỉnh cái skill Hoành Tảo Càn Khôn như thế nào không ạ.
Mình muốn điều chỉnh để khi nó xoay thì không dùng được các skill khác và điều chỉnh thời gian phục hồi của skill này.

Phamhuys
15-03-12, 12:31 PM
Bạn đang chạy server của ai mà bị lỗi Skill CB như vậy. mình đâu có bị đâu

Sói Đẹp Trai
15-03-12, 05:32 PM
Đấy ko phải là lỗi. Bạn Phamhuys đã chơi TLBB FPT chưa mà nói như vậy ?... Và vào xem tụi CB nó pk thế nào. Ví dụ đang xoáy thế mà ko đuổi đc mục tiêu cứ đứng gần nó chả làm gì thì hỏi xem CB solo với NM thế nào... Chưa nói TD đâu nhé... Cái này do nhà sản xuất rồi. Cũng có mục đích cả ... Còn cái dồn dame kia là Dồn ĐỘc.. Game nào cũng thế thôi... Mà ngoài đời cũng vậy. Lúc đầu độc dược ngấm vào thì chưa sao cả nhưng theo thời gian càng lên càng mạng ...

legend1250
26-03-12, 04:47 PM
các pro có biết điều chỉnh cái skill Hoành Tảo Càn Khôn như thế nào không ạ.
Mình muốn điều chỉnh để khi nó xoay thì không dùng được các skill khác và điều chỉnh thời gian phục hồi của skill này.

Tình hình là sử dụng sv anh HH share ngoài kia thì bị :((
Đã có ai sửa được skill này chưa nhỉ? :-s Help với :-s

Sói Đẹp Trai
26-03-12, 05:24 PM
Tình hình là sử dụng sv anh HH share ngoài kia thì bị :((
Đã có ai sửa được skill này chưa nhỉ? :-s Help với :-sĐấy có gọi là lỗi đâu hay nhỉ :| Vốn có của SH nó là thế rồi, khỏe mấy vẫn ko ăn nổi TD đâu :)) Nhà sản xuất nó thiết kế thì kệ nó thôi :D

legend1250
26-03-12, 10:39 PM
Đấy có gọi là lỗi đâu hay nhỉ :| Vốn có của SH nó là thế rồi, khỏe mấy vẫn ko ăn nổi TD đâu :)) Nhà sản xuất nó thiết kế thì kệ nó thôi :D

Em chưa test lại nhưng thấy 1 số bạn sài sv em share ngoài kia thì có nói là skill đó quá mạnh và khi sử dụng skill đó lại còn được sử dụng skill khác nữa. Và private thì chơi theo phái mạnh trước (ở đây là CB có skill khủng) chứ TD mà gặp CB full chuyển sinh thì..... :-s
Ai biết code nó nằm đâu cho em hỏi với :-s

natuan86
29-03-12, 02:50 PM
Sao không thấy có pro nào biết cách điều chỉnh vấn đề này nhỉ.

Vẫn cần 1 pro ra tay