PDA

View Full Version : [MU] Cho mình xin ConnectServer và JoinServer ổn định

Halcon
14-03-12, 03:28 PM
Hiện mình đang xài TitanJS và TitanCS, server cứ onl đc 1 lúc là ko đăng nhập đc nữa, gõ ID PASS xong enter là đơ ngay >"<
Cho mình cảm ơn trước.

Hào Hoa Công Tử
14-03-12, 04:22 PM
Crash GS do config sai chỗ nào đó thì phải

Halcon
14-03-12, 04:41 PM
tất cả file chạy sv của mình đều bt ko file nào bị crash cả :(

bistro007_hp
14-03-12, 05:10 PM
Hiện mình đang xài TitanJS và TitanCS, server cứ onl đc 1 lúc là ko đăng nhập đc nữa, gõ ID PASS xong enter là đơ ngay >"<
Cho mình cảm ơn trước.
do config sai chứ còn làm sao..nếu k bị crash

Halcon
14-03-12, 05:14 PM
do config sai chứ còn làm sao..nếu k bị crash

sai thế nào chỉ giúp mình với, tại sau khi mở server lên thì vẫn vào chơi bt được, nhưng cứ để tầm vài tiếng là ko đăng nhập được nữa

Domino9990
14-03-12, 05:17 PM
sai thế nào chỉ giúp mình với, tại sau khi mở server lên thì vẫn vào chơi bt được, nhưng cứ để tầm vài tiếng là ko đăng nhập được nữa

câu trả lởi cuối cùng vẫn là Crash GS hoặc là config sai... hỏi chi mất công

Halcon
14-03-12, 05:38 PM
câu trả lởi cuối cùng vẫn là Crash GS hoặc là config sai... hỏi chi mất công

tại nếu config sai thì đã ko thấy sv hoặc ko vào sv đc, đằng này vẫn vào chơi bt đc nhưng vài tiếng sau mới bị >"< còn crash thì ko crash, vậy mới quái, hjx

bistro007_hp
14-03-12, 06:12 PM
tại nếu config sai thì đã ko thấy sv hoặc ko vào sv đc, đằng này vẫn vào chơi bt đc nhưng vài tiếng sau mới bị >"< còn crash thì ko crash, vậy mới quái, hjx
vài tiếc chơi mà k đăng nhập được do crash sv quá còn gì: | chẳng nhé còn lỗi khác :| hoặc cậu config shop này quái..vv.vv cáchg tốt nhất lấy file gốc8-}8-}8-}8-}8-}

Domino9990
14-03-12, 06:44 PM

crash ở đây ko phải là config sai seri hay verison hay sai ip mà là cấu trúc server bạn sữa hay làm gì đó sai nên mới xảy ra Crash thôi........

Halcon
14-03-12, 07:35 PM
crash ở đây ko phải là config sai seri hay verison hay sai ip mà là cấu trúc server bạn sữa hay làm gì đó sai nên mới xảy ra Crash thôi........

mình hiểu nghĩa crash mà, nhưng vấn đề là các file chạy server vẫn đang chạy bt, ko file nào bị gì cả, các file khác và gameserver vẫn nhảy log đều đặn

Hào Hoa Công Tử
14-03-12, 07:46 PM
Thì có ai bảo là Crash nó ko nhảy log và ko chạy đc đâu :)

Halcon
14-03-12, 09:37 PM
Thì có ai bảo là Crash nó ko nhảy log và ko chạy đc đâu :)

thế có cách nào phát hiện nguyên nhân và khắc phục ko bạn