PDA

View Full Version : [MU] Bạn nào có Client SS6E3 full + main trắng tinh cho mình xin với

beginer
10-03-12, 07:43 PM
Như tiêu đề, mong được các bạn giúp đỡ
Cảm ơn

bistro007_hp
10-03-12, 07:58 PM
Như tiêu đề, mong được các bạn giúp đỡ
Cảm ơn
bạn này! 8-x được voi đòi 4 bà trưng :))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanh_ca
10-03-12, 08:17 PM
Tớ thấy ngay cả SCF 11.00.35 cũng chưa phải là 6.3 thì phải.Vì file Skiltreedata và skill chưa có các skill của RF.Mà SCF bây h tui thấy bản này là cao nhất rồi.(Vì có người đã mua server của betox nói thế :D).còn nghe đâu có server 12.00.00 gì đấy thì chả hiểu sao.Thông tin từ SCF là bản 6.3 thực sự là server 11.61.12.Mặc dù các server mà các bạn gọi là SS6.3 này tuy có full masterskill nhưng tớ nghĩ nó k có effect.chỉ là skin.
Vài ý kiến nhỏ nhoi mong các bạn đùng chém :D

phoxuaxua
10-03-12, 11:02 PM
Client Full SS6.3

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
---------
Patch+Main(trắng) cracked by chris chép đè vào client trên:

---------
Skill Master của RF thực ra là do các adim tự add vào lấy skill của DK và Sumoner. Chưa có phiên bản chính thức SS6.3. MagicHand không support edit cell value cao hơn 255 trong khi đó số skill của RF SCF đặt toàn trên 260 :))

sieucuoivnn
10-03-12, 11:25 PM
Client Full SS6.3

---------

---------
Skill Master của RF thực ra là do các adim tự add vào lấy skill của DK và Sumoner. Chưa có phiên bản chính thức SS6.3. MagicHand không support edit cell value cao hơn 255 trong khi đó số skill của RF SCF đặt toàn trên 260 :))
Phoxuaxua ơi, main này có bị lỗi các set Item mới ( không thấy tên ) không nhỉ?

z3nlly
10-03-12, 11:56 PM
Mani 1.03z đây mà mình cũng đang cần clien và mani ai có lòng giúp em được hém Thanks

phoxuaxua
11-03-12, 12:20 AM

item không hiện tên là do chưa ghi tên item đó trong itemtooltip.bmd, cái này mình có thể dùng magichand để ghi thêm tên item đó vào, thì sẽ hiện tên, không phải do main đâu

Mani 1.03z đây mà mình cũng đang cần clien và mani ai có lòng giúp em được hém Thanks
Main links trên là 1.04D 1.04.04 chính thức là 6.3 có masterskill của RG chứ không phải 1.03z (1.03.52) đâu

nhoxstar
10-04-12, 09:36 PM
cho mình hỏi cái seri của main này là gì vậy sao mình kiếm hoài không ra ta:D

thangvp
10-04-12, 10:07 PM
cho mình hỏi cái seri của main này là gì vậy sao mình kiếm hoài không ra ta:D

seria của main 1.04 bạn phải hex với từ khóa AVCKey mới ra.

YouTobe
25-01-13, 10:16 PM
Client Full SS6.3

---------

---------

ip là gì vậy bạn ? tìm 192..... không thấy

heroviet2301
25-01-13, 11:20 PM
Ngoài lề một chút, các bác cho em hỏi máy chủ mình dùng server 11.11.82 đã cài đầy đủ Net Famework 2.0 - 3.0 - 3.5 - 4.0, Visual C++ 2005, 2010, mà sao khi chạy server được gần 24h thì có hiện tượng lỗi C++ và làm disconnect Sub nào đó , mọi người cho hỏi có cần cài thêm gì để khi chạy tránh tình trạng này không :(

bistro007_hp
26-01-13, 04:08 PM
Ngoài lề một chút, các bác cho em hỏi máy chủ mình dùng server 11.11.82 đã cài đầy đủ Net Famework 2.0 - 3.0 - 3.5 - 4.0, Visual C++ 2005, 2010, mà sao khi chạy server được gần 24h thì có hiện tượng lỗi C++ và làm disconnect Sub nào đó , mọi người cho hỏi có cần cài thêm gì để khi chạy tránh tình trạng này không :(
chắc chắn là đang sài anti :| của UGK

hieutham
28-01-13, 01:10 AM
ip là gì vậy bạn ? tìm 192..... không thấy

ko tim thấy ip main.exe ............