Đăng nhập

View Full Version : [Hỏi] Về phiên bản Nhất Kiếm....

kennymask
10-03-12, 01:30 PM
Version này là phiên bản mới hơn so vớii phiên bản hiện có của diễn đàn phải không, hay là bản cũ hơn vậy các bạn ...? có gì cho mình biết mình share lên ....

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png)

hai07dv
10-03-12, 01:44 PM
Version này là phiên bản mới hơn so vớii phiên bản hiện có của diễn đàn phải không, hay là bản cũ hơn vậy các bạn ...? có gì cho mình biết mình share lên ....

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png)

Bạn này chưa chơi server cũ hay sao vậy ......:)) quay số có lâu rồi mà ....bên 99uc.net có bản mới (pet + map ) ....server GZ cũng cập nhật luôn rùi ...:D

Phiên bản của bạn có phải là bản new này không <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kennymask
11-03-12, 03:41 AM
hì hì you right ! mình hiểu rồi ... mà bản của mình không phải là bản new rồi... bản cùa mình là bản này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hai07dv
11-03-12, 01:47 PM
hì hì you right ! mình hiểu rồi ... mà bản của mình không phải là bản new rồi... bản cùa mình là bản này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ver này có mấy con PET mới ...hình như sv trên gz có update pet này thì phải ...:D

Mà server này bạn đã vh hết chưa .....có event nào ko ..được thì cứ share lên .....;))