PDA

View Full Version : [MU] Hỏi anh em về moderm chống ddos tốt

mu8vietnam
07-03-12, 09:23 PM
tình hình mần mấy em mu bữa nay dư giả cũng 1 chút gọi là giờ muốn upgrade moderm phát lên ngon ngon 1 xí có fire wall chống ddos ổn ổn mở port đơn giản như đan giởn xí ;)) mong anh em tư vấn cho phát mu mình online lúc nào cũng từ 30-50 mem đỉnh điểm buổi tối có thể lên đến trên 60 :D

luutrunhac
07-03-12, 10:08 PM
Chúc mừng!!!
Tớ cam đoan cậu sẽ ko mua đc soft nào tốt tức clb cả, tốt nhất hãy dùng các soft share free có hướng dẫn đi kèm bởi có mua thì cũng chỉ có những soft đó.
Nguyên nhân là vì khi mò vào box này cũng là những người làm MU, để ngon thì 60 mem của cậu khó mà đủ kinh phí cho cậu mua, còn nếu rẻ mua đc thì...;;)
Mình cũng mò đc 1 soft có vẻ là chống chút xíu nhưng hình như ko có hiệu quả lắm. Làm free nếu cậu cần.

0902044440
07-03-12, 10:26 PM
VNPT có nhe bạn. Nhưng có vẻ hơi mắc xí vì nó cho thuê theo tháng mới ác ôn. Chưa dùng thử nhưng nghe nổ có vẻ ngon. He he

mu8vietnam
07-03-12, 10:41 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chipgaonline
07-03-12, 10:41 PM
Có nhiều chỗ có share code anti ddos mà bạn

mu8vietnam
08-03-12, 07:24 AM
Có nhiều chỗ có share code anti ddos mà bạn

code cũng chỉ là 1 phần thôi trước mình có nghe bác nào đó khuyên từ hồi mới làm rồi đặt server ở nhà thì muốn chống ddos thì phải nhờ đến cái moderm

Bull_Shit
08-03-12, 07:38 AM
Modem nào cũng chịu không nổi ddos cả. ăn chung là line mạng đủ mạnh để chịu tải hay không thôi :))
No flood vào 1 lần là out mạng. còn ddos của gà chạy tools thì không nhằm nhò gì L-)

Alexandria
08-03-12, 09:26 AM
bạn dùng file wall tắt 1 số pỏt ko cần thiêt kla2 chỉ mỡ port gameserver là ok chặn tất cả lại chiu khó ngồi máy tính canh nếu có IP nào CN nhiêu tục với tốc độ nhanh thỳ dùng 1 số tools cho văng hoac chặn ip đó lại