Đăng nhập

View Full Version : [help] về bản IKiem Share code Nhất Kiếm Index + UserCP + AdminCP - Quà tết

luumin
03-03-12, 11:21 AM
hiện em đang dùng bản này
Share code Nhất Kiếm Index + UserCP + AdminCP - Quà tết cho ae GZcủa trong0981 hiện em đang bị 1 lỗi ở mục login.php là nếu em đánh sai ID hoặc Pass thì nó hiện ra khung thông bao "Thông Tin Không Chính Xác" và Oke
nhưng khi em nhấn vào oke thì nó lại ra trang cua tienkiem.izgame làm cách nào để sủa nó về trang của mình à
em dang dung offline

Linh_JX
03-03-12, 11:39 AM
hiện em đang dùng bản này
Share code Nhất Kiếm Index + UserCP + AdminCP - Quà tết cho ae GZcủa trong0981 hiện em đang bị 1 lỗi ở mục login.php là nếu em đánh sai ID hoặc Pass thì nó hiện ra khung thông bao "Thông Tin Không Chính Xác" và Oke
nhưng khi em nhấn vào oke thì nó lại ra trang cua tienkiem.izgame làm cách nào để sủa nó về trang của mình à
em dang dung offline
=)) cậu sài bảng nào trong đó:-"

luumin
03-03-12, 12:32 PM
mình sài bản 1k mà
mình đăng nhập đúng tài khoản thì không sao nhưng khi nhập sai tai khoản thì nó lại báo "Thông Tin Tài Khoản Không Chính Xác" Oke
mình nhấn vào chữ oke thì nó lại ra trang của tienkiem.izgame mình muốn sửa thành nếu sai thông tin nó vẫn về trang đăng nhập của mình bạn giúp mình cách sửa nó cái