Đăng nhập

View Full Version : Hỏi về Load 0%

nhuttinh1122
02-03-12, 02:26 PM
Hôm trước mình tải bản 1K của global1 và của Mr. Phát về cài chạy ngon lành, hum qua con bạn gái nó đưa cho cái USB về sửa dùm cái file word xong máy dính virus đơ toàn bộ xong phải ghost lại máy. Ghost lại máy xong thì chạy 1K ko đc nữa, nó load và đứng yên ở 0%. Ai biết cách khắc phúc chỉ mình giúp với nha.

Đây là bản mình chạy sever của Mr. Phát
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Còn đây là mình chạy bản sever của global1

Trước đó thì chạy rất ok, nhưng ko hỉu sao bị vậy. Mình mò mãi mà ko đc, rất mong AE giúp đỡ mình nhé.

Ai rảnh thì team giúp mình với nhé .

YH :
luu_nhut_tinh

nhuttinh1122
02-03-12, 03:08 PM
up................................................ .... có ai giúp với

zin1007
02-03-12, 04:28 PM
chạy cái 1 click này nó hay bị lỗi lắm. cài xampp mà chạy :)

nhuttinh1122
02-03-12, 05:04 PM
chạy cái 1 click này nó hay bị lỗi lắm. cài xampp mà chạy :)

mình ko tìm thấy cái pic nào hướng dẫn chạy bằng xamp đâu cả hix zin cho tớ link đc ko ?

nhuttinh1122
02-03-12, 10:00 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp. ............pppppppppp

huuloi
02-03-12, 11:41 PM
Hôm trước mình tải bản 1K của global1 và của Mr. Phát về cài chạy ngon lành, hum qua con bạn gái nó đưa cho cái USB về sửa dùm cái file word xong máy dính virus đơ toàn bộ xong phải ghost lại máy. Ghost lại máy xong thì chạy 1K ko đc nữa, nó load và đứng yên ở 0%. Ai biết cách khắc phúc chỉ mình giúp với nha.

Đây là bản mình chạy sever của Mr. Phát

Còn đây là mình chạy bản sever của global1

Trước đó thì chạy rất ok, nhưng ko hỉu sao bị vậy. Mình mò mãi mà ko đc, rất mong AE giúp đỡ mình nhé.

Ai rảnh thì team giúp mình với nhé .

YH :

Vao theo link nay trong server sua lai nhé enter/data/upload/config sua lai file nay cho dung 127.0.0.1

nhuttinh1122
03-03-12, 01:05 AM
Vao theo link nay trong server sua lai nhé enter/data/upload/config sua lai file nay cho dung 127.0.0.1

Đã config chuẩn hết r` bạn ơi, mình cũng ko biết lỗi ở đâu mà sửa nữa. Ai biết giúp mình với

binmaster
03-03-12, 02:10 AM
đinh viết tiếp hướng dẫn những co lão huuloi kiu pm lão nên xóa bài viết thui

huuloi
03-03-12, 02:18 AM
khi nao online pm yahoo tui chi cho gmsongkiem

nhuttinh1122
03-03-12, 01:59 PM
uppppppp.........bay cao cho có người giúp.........2 ngày rùi ko dc

trong0981
04-03-12, 12:24 PM
online hay offline thế? Nếu online thì bạn coi mở port chính xác chưa? Bản của vominhtan port khác của mr.phát :)

[B.M.W]Sports
17-03-12, 05:06 PM
port nao ban cung bi cai loi nay( ko co vietkey)