PDA

View Full Version : [MU] Cách giảm mức zen khi giết monter rớt ra

bingpong91
26-02-12, 08:04 AM
Mình test thử trong sever đánh một con quái trên k3 rớt ra cả chục triệu, bạn nào có cách nào fix để nó rớt ít hơn không?
Cảm ơn trước nhé, bày cách dùm mình với!

bingpong91
26-02-12, 09:30 AM
Tiện đây cũng cho mình hỏi luôn: Mình chơi MU toàn phải login qua Main.exe, các bạn ai biết cách chỉ cho mình để loing game thông qua MU.exe với!

Domino9990
26-02-12, 10:07 AM
Tiện đây cũng cho mình hỏi luôn: Mình chơi MU toàn phải login qua Main.exe, các bạn ai biết cách chỉ cho mình để loing game thông qua MU.exe với!

khi dùng tool sữa ip seri ấy , có cái MU.exe đánh dấu vào là dc.

cuocdoisp
26-02-12, 10:16 AM
Fix Zen : SCF_Common.ini

[ZenDrop]

;Less Means Less Zen Drop
SCFZenDropMult=1.0
SCFUseZenDrop=1
SCFZenDrop=10
SCFZenDrop=10 ( 0-100)

bingpong91
26-02-12, 07:54 PM
khi dùng tool sữa ip seri ấy , có cái MU.exe đánh dấu vào là dc.

Bạn ơi mình thử dùng tool MainEdittor sửa rồi, xong chạy nó báo k thể kết nối FTP, bạn có thể teamview giúp mình được không để mình có thể dùng mu.exe thay vì dùng main.exe để vào game.

Yahoo mình: ne.utehyk7
Cmar ơn bạn nhiều!

Domino9990
26-02-12, 08:07 PM
dùng Hexedit bật cái mu.exe tìm ip connect thay ip = ip CS là dc.

bingpong91
26-02-12, 08:20 PM
dùng Hexedit bật cái mu.exe tìm ip connect thay ip = ip CS là dc.

Bạn ơi vẫn không được bạn à, mình vẫn không hình dung ra cách làm, bạn bớt chút thời gian giúp mình với.

Yahoo:ne.utehyk7

Domino9990
26-02-12, 08:30 PM
Bạn ơi vẫn không được bạn à, mình vẫn không hình dung ra cách làm, bạn bớt chút thời gian giúp mình với.

Yahoo:ne.utehyk7

tối đi hiện giờ đang rất bận có gì pm cho......

bingpong91
26-02-12, 08:36 PM
tối đi hiện giờ đang rất bận có gì pm cho......

Thanks bạn thêm lần nữa! Sr đã phiền bạn giúp mình, mình quá gà! :(

Domino9990
27-02-12, 09:45 AM
Thanks bạn thêm lần nữa! Sr đã phiền bạn giúp mình, mình quá gà! :(

tớ không có thời gian. bạn xem cái video này và làm theo nhé..

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

xunhim8x
28-02-12, 10:38 PM
[ZenDrop]

;Less Means Less Zen Drop
SCFZenDropMult=1.0
SCFUseZenDrop=1
SCFZenDrop=10 // tỉ lệ 10% rơi zen

nếu dropper server là 20 thì 20% rơi đồ 10% rơi zen và 70% ko rơi cái gì.

chỉnh lượng zen ít hay nhiều SCFZenDropMult=1.0
1.0 chỉnh là 0.1 hoặc 0.2 hoặc 0.01 ............

try.vn (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Cài đặt Mu server / web quản lý / antihack client (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Đăng tin google (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Quảng cáo Sms (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)