PDA

View Full Version : [KT] Share cái Túi Tân Thủ việt hóa một chút, dành cho mở Ômachi...

Sói Đẹp Trai
12-02-12, 09:19 PM
Cái này mình chỉ việt hóa lại một chút và edit 1 tý cái add level để có thể phù hợp đi hoạt động thôi...

Theo mình được biết thì Tống Kim nếu Level 150 sẽ không thấy quái...

Mình ko nhầm thì Tiêu Dao Cốc cũng vậy...

Mình nghĩ cái túi này giành cho Ômachi đc lắm vì nó chia ra làm 3 cấp độ........

89
125
150
Ứng với 3 mức khác nhau của Tống Kim, Tiêu Dao Cốc, Bạch Hổ Đường hay Tranh Đoạt Lãnh Thổ

Link Download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vài Screen:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chúc các bạn chơi Game vui vẻ

vanluong92
12-02-12, 10:17 PM
Ômachi =))

thatnhanban23
12-02-12, 10:39 PM
bạn cho mình link sever+patch mà bạn đang chơi đc k.
vì mình tải nhiều bộ rồi mà k bị lỗi này cũng lỗi kia.
tks

Faker
12-02-12, 10:40 PM
theo mình được biết thì Ômachi và Hamichi khác nhau mà nhỉ
Hamichi là mạng online nội bộ thông qua IP của host
còn Ômachi là gi ???

shidaichi
12-02-12, 10:49 PM
ômachi . hình như là mì ăn liền thì phải

ShineGhost
12-02-12, 11:03 PM
thì là hamachi nhưng mà Hà Hoang nói lái chút cho vui mà :D

Faker
12-02-12, 11:23 PM
ômachi . hình như là mì ăn liền thì phải

theo cách bạn suy luận thì sẽ thế này
dành cho mở Ômachi.. ------->dành cho mở mì ăn liền (tối nghĩa hok hiểu topic luôn)
dành cho mở Hamichi.. ------->dành cho mở online hamichi (khỏi nói)

mothaiba123
12-02-12, 11:29 PM
theo mình được biết thì Ômachi và Hamichi khác nhau mà nhỉ
Hamichi là mạng online nội bộ thông qua IP của host
còn Ômachi là gi ???

Hamichi là jì :| Hamachi chứ

@HH: Ghi mở onl đc rồi. Nhiều ng` k biết nói chơi 8-}

Ax, có cái dòng nhận 500đ tiềm năng à? Kiểu này mở onl toàn superman =))

mr_panda1308
13-02-12, 01:06 AM
ômachi mới imba :)))))), Hà Hoàng có hàm nào view số người chơi online ko, cao hơn tí nữa là hiện tên giống JX ý :">

mr.nh0xx
13-02-12, 04:12 AM
Cái này mình chỉ việt hóa lại một chút và edit 1 tý cái add level để có thể phù hợp đi hoạt động thôi...

[/B]

Vài Screen:

Down về xong cho vào đâu bạn .

vanluong92
13-02-12, 07:05 AM
Cho vào đây
gameserver/script/event/minievent
<:-P

lichnt
13-02-12, 08:24 AM

[/B]

Vài Screen:

Nhờ chủ thread up cái server với path up lên đây cho anh em với, server với path của mấy thread khác down về giải nén toàn lỗi , hix. Cám ơn nhiều

zin1007
13-02-12, 08:28 AM
Nhờ chủ thread up cái server với path up lên đây cho anh em với, server với path của mấy thread khác down về giải nén toàn lỗi , hix. Cám ơn nhiều

bạn down ở 1 số trang này này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> còn nếu thix độc thì tự làm lấy 1 cái :D

Sói Đẹp Trai
13-02-12, 09:46 PM
Topic vui nhỉ ;)) Ômachi có nghĩa là Mì ăn liền... Các cậu hiểu sai hết... Mì ăn liền nghĩa là đem về mà chiến chứ đâu có Hamachi gì đâu ;))

Hamachi tơ hay gọi là Hà Mã Chỉ mà ;)) Pó tay ;))

vanluong92
13-02-12, 09:51 PM
Mì Ômachi ăn ngoài tiệm cũng được vậy :))

lichnt
13-02-12, 10:36 PM
bạn down ở 1 số trang này này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> còn nếu thix độc thì tự làm lấy 1 cái :D

Có ai hướng dẫn mình tạo acount không nhỉ ?

luckyhp90
17-02-12, 04:26 PM
ômachi ngon bổ rẻ
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

vanluong92
17-02-12, 04:36 PM
Ngon và bổ thì đúng thật nhưng 6k 1 gói rẻ thế quái nào được :oh:

huylouis1996
17-02-12, 05:22 PM
Bác nào có link down Hamachi Crack k :| . link down google chỉ là bản để chơi vs máy chủ thôi 8-| tạo network room chỉ chứa đc 8/8 người . bác nào có chứa nhiều hơn share em với nhé :x cám ơn nhiều !!!!!!!!1

vincelx
18-02-12, 04:32 PM
sao cái này chép vào rồi vào game ko hiện túi tân thủ nhỉ

Sói Đẹp Trai
18-02-12, 04:35 PM
sao cái này chép vào rồi vào game ko hiện túi tân thủ nhỉBạn xem cái gameserver nó có báo lỗi gì ko nhé... Chụp cái hình lên

hungvoi94
18-02-12, 04:37 PM
1 bài viết để thấy link :D
30 chart

betaponline
18-02-12, 04:41 PM
Cái túi tân thủ này được đấy 8->

cuccut
22-02-12, 07:58 AM
túi này nhiều chức năng quá, dùng không hết :))

sunrise_010193
17-03-12, 09:54 AM
cái này đc đấy dùng bên omachi ngon thật =p~