PDA

View Full Version : [TLBB] Giật mình với TLBB online bên vn zoom

linhthsm
09-02-12, 10:36 PM
Đảo qua vn-zoom thấy server 4 lỗ 7 skill online mọc như nấm. Vậy một câu hỏi là họ kiếm billing ở đâu nhỉ.
Không nhẽ bên đó có cao thủ share billing để online.

Thấy nhiều cao thủ bên này cứ úp úp mở mở share kiểu cất cái billing đi ko biết để làm gì. Trong khi bên kia họ online server thương mại hàng ngày hàng giờ.

Vậy mạn phép xin mua của bác nào có billing ngon cho 4 lỗ pet 7 skill thì để lại yahoo để mình mua.

Nói thật online hay offline thì cũng là game thôi. Cái tâm làm server online của mỗi người mới là quan trọng.

Xin hết.

Sói Đẹp Trai
10-02-12, 07:11 PM
Riêng động đến tiền thì mình nói thẳng bạn " mơ " đi nhé...
Bên VNZ toàn mem bên này nó lấy Billing và SV về đem thương mại ...
Vì thấy GZ ta tiềm lực mạnh ko dám quảng cáo vì sợ bị DDOS ...
GZ chuyên dev game còn VNZ thì game nó chỉ là một phần thôi ko phải chuyên chính của nó ...
Còn mình nói thẳng cái Billing thế kia là đã rất được rồi nếu bạn muốn hoàn mỹ thì tự làm lấy nhé...
Còn bạn thích làm online thì ít người có thể giúp được ở đây và như đã nói trên " tự túc là hạnh phúc " bạn nhé

nhocluka
10-02-12, 07:25 PM
hê hê chú nói hay wá ha ,tự túc là hạnh phúc
vấn đề người ta ko tự túc dc ,thì phải nhờ tới đồng tiền
mà có đồng tiền thì làm wái gì phải "mơ" hả....(:|(:|(:|(:|

McINTYRE
10-02-12, 07:33 PM
Riêng động đến tiền thì mình nói thẳng bạn " mơ " đi nhé...
Bên VNZ toàn mem bên này nó lấy Billing và SV về đem thương mại ...
Vì thấy GZ ta tiềm lực mạnh ko dám quảng cáo vì sợ bị DDOS ...
GZ chuyên dev game còn VNZ thì game nó chỉ là một phần thôi ko phải chuyên chính của nó ...
Còn mình nói thẳng cái Billing thế kia là đã rất được rồi nếu bạn muốn hoàn mỹ thì tự làm lấy nhé...
Còn bạn thích làm online thì ít người có thể giúp được ở đây và như đã nói trên " tự túc là hạnh phúc " bạn nhé

em khuyên pác đừng chơi, máy serve như shit, hút máu được vài ngày là "BIẾN", không thì bị Ddos

Sói Đẹp Trai
10-02-12, 07:34 PM
hê hê chú nói hay wá ha ,tự túc là hạnh phúc
vấn đề người ta ko tự túc dc ,thì phải nhờ tới đồng tiền
mà có đồng tiền thì làm wái gì phải "mơ" hả....(:|(:|(:|(:|Bạn thật là rất nguy hiểm đó... Mình nói trước từ rất lâu rồi đây ko phải nơi bàn về Private... Mà thích đâm chém gì thì pm chỗ khác đây là nơi công cộng nhé.

linhthsm
10-02-12, 07:43 PM
Nghĩ cũng đúng: tự túc là hạnh phúc.

NHưng mà ko thấy có ai hướng dẫn sơ qua về billing thì ai mà biết đâu mà tìm hiểu được.

Thanks all.

Nhờ mod close topic