PDA

View Full Version : [KT] Update cho ace túi tân thủ full+hiệu ứng quan hàm

duthli
09-02-12, 10:23 PM
mình share cho các bạn cái túi tân thủ full ấm cúng vs cả có quan hàm nhé
nhận quan hàm xong vào danh hiệu để nhận
click để download nhớ thanks nhé (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Làm tí demo cho ace

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 135509.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 140306.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 140318.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 140329.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 140338.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 140346.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 140355.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 140358.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 140407.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

UPDATE HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 055136.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 055147.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 055200.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 055206.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Lãng Tử Sầu
09-02-12, 10:24 PM
Out ra có bị mất kô Bạn :) ..........

duthli
09-02-12, 10:25 PM
có bạn à tại vì chỉ là danh hiệu tạm thời :)

Lãng Tử Sầu
09-02-12, 10:26 PM
Rất thích hợp cho các Bạn nhỏ tự sướng ^^!
Thanks!

thanhdongsl
09-02-12, 11:43 PM
Không Thanks bác này hơi phí của giời Hôn má 1000 cái

thodankute
10-02-12, 09:08 AM
có bạn à tại vì chỉ là danh hiệu tạm thời :)

Out ra là mất à, thế khi login vào thì thế nào :-ss

thinthoi_88
10-02-12, 09:59 AM
thoát ra là mất thì hơi buồn nhỉ :beauty:

Superman
10-02-12, 10:06 AM
em gà ,chép vô đâu vậy bạn >>>>

Lãng Tử Sầu
10-02-12, 10:24 AM
em gà ,chép vô đâu vậy bạn >>>>

Chép vô túi tân chủ bạn ạ :) gameserver\script\event\minieventnewplayergift.lua

lthanhchuong
10-02-12, 10:29 AM
Để làm thử xem ntn, thank for share

quyena4vd
10-02-12, 11:44 AM
đc mana và máu nhưng ko có hình chữ Thái Thú, hoàng đế gì cả anh ơi!!!!!

590823
10-02-12, 12:01 PM
đã nhận nhân quan hàm nhưng không được đã mang ấn vào luôn rồi :-s

590823
10-02-12, 12:07 PM
sao không rep trời :| nhận hoài chã tháy danh hiệu ấn đâu cã nãn thế :-s

duthli
10-02-12, 12:55 PM
sao không rep trời :| nhận hoài chã tháy danh hiệu ấn đâu cã nãn thế :-s
nhận quan hàm xong vào danh hiệu để nhận 
đọc kỹ trước khi down nhé

đc mana và máu nhưng ko có hình chữ Thái Thú, hoàng đế gì cả anh ơi!!!!!
còn bạn thì đó là ấn còn đây là hiệu ứng bạn à\m/

590823
10-02-12, 01:09 PM
:-s đã nhận quan hàm :| không thấy nhận danh hiệu ỡ đâu cả :| (:| túi tân thủ có chổ nào nhận danh hiệu đâu :|

docthuthanlong
10-02-12, 01:45 PM
Bạn cho mình hỏi cái code add danh hiệu này với

me.AddTitle(10, 2, 1, 8); me.AddTitle(10, 2, 2, 8);
me.AddTitle(10, 2, 3, 8);
me.AddTitle(10, 2, 4, 8);
me.AddTitle(10, 2, 5, 8);
me.AddTitle(10, 2, 6, 8);
me.AddTitle(10, 2, 7, 8);
me.AddTitle(10, 2, 8, 8);

số 10 và 2 thì mình tìm ra nó là id của danh hiệu rồi
còn cột thứ 3 từ 1 đến 8 là cấp quan hàm
thế cột cuối cùng toàn số 8 nó là gì thế bạn ? lấy số đó ở đâu thế ?
Mình cũng muốn add thêm 1 số danh hiệu khác như lúc quay chúc phúc được 5 chữ kim chẳng hạn
======================================

À thôi mình tìm được rồi !

vokilanok
11-02-12, 09:16 AM
Bạn cho mình hỏi cái code add danh hiệu này với

số 10 và 2 thì mình tìm ra nó là id của danh hiệu rồi
còn cột thứ 3 từ 1 đến 8 là cấp quan hàm
thế cột cuối cùng toàn số 8 nó là gì thế bạn ? lấy số đó ở đâu thế ?
Mình cũng muốn add thêm 1 số danh hiệu khác như lúc quay chúc phúc được 5 chữ kim chẳng hạn
======================================

À thôi mình tìm được rồi !

là gi vậy bạn
minh cung muon biết
minh thầy chỉ ép được danh hiệu cấp 8 thôi con cấp 1-7 ko ép được

Teaxi
11-02-12, 01:36 PM
thanks for share .

killsu8xhn
16-02-12, 02:31 PM
có pro nào chỉ giáo về vấn đề bị bug nhân vật không :D

lionstarvn
06-03-12, 09:38 PM
thank chủ topic nhé :-o rất là hay rất là hay 222222222222222

nh0kk3n2310
08-03-12, 12:25 AM
:-s:-sban oi sao minh down cai TTT cua ban ve minh quang vao sv thi no bi bug vay giup minh voi:-s:-s:-s:-s

Lần sau nhớ viết tiếng Việt có dấu !

denzy2612
16-04-12, 06:11 PM
Mình thì kích đc danh hiệu, vòng sáng dưới chân nhưng máu và mana thì ko hề thay đổi, vẫn nguyên như lúc chưa đeo ấn :(

slkungok
17-04-12, 10:58 AM
sao em cha thay link dau the nhi?

Lần sau nhớ viết tiếng Việt có dấu !

kixboc
06-05-12, 05:15 PM
chót nhận hết các mục trong túi tân thủ nên giờ nó mất cái túi rùi, giờ làm thế nào để lấy lại mà không cần tạo lại nhân vật mới

thanhdinh10
24-08-12, 09:53 AM
cho mình hỏi các bro là có cách nào chỉnh để quan hàm không bị mất khi thoát ra ko?

hieu0071990
24-08-12, 10:29 AM
cho mình hỏi các bro là có cách nào chỉnh để quan hàm không bị mất khi thoát ra ko?

rất tiec là ko bạn à .ko có cách nào hết

cfcvnbg
24-08-12, 02:25 PM
Ai giúp mình với đc ko..Mình down về copy vào Gameserver1/script/event/minievent và xóa file newplayergift.lua cũ đi.Nhưng vào game vẫn là túi tân thủ cũ.Ai bis trả lời giúp mình với..

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hieu0071990
24-08-12, 05:40 PM
Ai giúp mình với đc ko..Mình down về copy vào Gameserver1/script/event/minievent và xóa file newplayergift.lua cũ đi.Nhưng vào game vẫn là túi tân thủ cũ.Ai bis trả lời giúp mình với..

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sao lạ zay ta sao nhiều gamesever zay bác thu chép hết mấy cái gamesever kia luon coi

vipbk
24-08-12, 06:03 PM

reload script chưa mà đòi được

quan hàm không mất:
mở file: gameserver\setting\player\title.xml
tìm đến:

<genre id="10" name="Quan hàm lãnh thổ">

ta thấy:

<detailtype id="1" name="Quan hàm" save_mode="0" exclude_mode="0" param_replace_rule="1" level_replace_rule="2">

<detailtype id="2" name="Quan hàm" save_mode="0" exclude_mode="0" param_replace_rule="1" level_replace_rule="2">

đổi số 0 thành 1 là dc

cfcvnbg
25-08-12, 09:26 AM

Reload kỉu gì vậy bro..Chỉ mình zới :((

vipbk
25-08-12, 01:00 PM
Cách 1: dùng chức năng admin, bấm Ctrl + 6 rồi chọn đường dẫn đến file túi

Cách 2: add hàm reload vào túi tân thủ

cfcvnbg
25-08-12, 04:24 PM
Cách 1: dùng chức năng admin, bấm Ctrl + 6 rồi chọn đường dẫn đến file túi

Cách 2: add hàm reload vào túi tân thủ

Hướng dẫn mình cụ thể 2 cách một xíu nữa được ko..Túi cũ có add hàm reload script nhưng bấm vô ko có thấy gì.Còn ctrl + 6 thì cũng thấy im re..Nản quá :(|)

cfcvnbg
26-08-12, 12:41 PM
Hướng dẫn mình cụ thể 2 cách một xíu nữa được ko..Túi cũ có add hàm reload script nhưng bấm vô ko có thấy gì.Còn ctrl + 6 thì cũng thấy im re..Nản quá :(|)

Ai giúp mình cái nèooooooo.Thanks trc :((

vipbk
26-08-12, 03:44 PM

KonVeo
16-03-13, 04:02 PM
Ai biết lấy quan hàm vào sv private khác ko >:P ai biết pm yahoo dra.family_97

satthupro95
16-03-13, 05:04 PM
Ai biết lấy quan hàm vào sv private khác ko >:P ai biết pm yahoo dra.family_97

Lấy quan hàm vào sv khác ? có phải ý bạn là bạn chơi Kiếm Thế VNG không cần TĐLT cũng có được quan hàm Hoàng Đế + ấn Hoàng Đế k ?

duonglinh2
16-03-13, 05:34 PM
chắc là vậy sever khác không phải sever của mình .ý chắc là như vậy.theo mình hỉu là như thế

utkha
14-12-15, 10:34 AM

quan hàm không mất:
mở file: gameserver\setting\player\title.xml
tìm đến:

<genre id="10" name="Quan hàm lãnh thổ">

ta thấy:

<detailtype id="1" name="Quan hàm" save_mode="0" exclude_mode="0" param_replace_rule="1" level_replace_rule="2">

<detailtype id="2" name="Quan hàm" save_mode="0" exclude_mode="0" param_replace_rule="1" level_replace_rule="2">

đổi số 0 thành 1 là dc
reload scipf là sao bác. sorry vì gà vọc kt lần đầu #