PDA

View Full Version : [KT] [Share Code] Trang Tin Tức + Đăng Ký đơn giản cho Kiếm Thế v3

Mr.QuangHuy
04-02-12, 09:56 AM
Thức đêm kéo VS 2005 về không có việc gì làm lên mò code tiếp :))

Download Code : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Drop Tables account trong MySQL đi rồi import file account.sql trong code vào .

Quản lý tin tức tại : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .
User + Pass Admin : admin-123456

Sử dụng Xampp 1.5.5 để không bị lỗi download tại : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Phần tin tức đc sử dụng mà nguồn mở của CuteNews

Các bạn chỉnh sửa User + Pass Mysql ở file ktdangki.php cho phù hợp .

Demo :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hangson3100
04-02-12, 10:12 AM
sao vẫn ko reg dc acc nó vẫn lỗi

vutrongphong
04-02-12, 01:09 PM
cho em hỏi mở post là bao nhui thế ......................

Learning
04-02-12, 01:11 PM
cho em hỏi mở post là bao nhui thế ......................
wwebsite thì chỉ có mở port 80 thôi

hai07dv
04-02-12, 01:29 PM
Có sẵn skin kiemthe.zing.vn rùi ....add thêm database của chủ topic vô là ngon ......tks nhiều ;;);;)

vutrongphong
04-02-12, 01:30 PM
Cho mình hỏi là sửa lại đường link dow o đâu thế..

k0y1a
04-02-12, 01:39 PM
Cho mình hỏi là sửa lại đường link dow o đâu thế..

kt3---taigame.php
Ctrl+f = Ngày cập nhật
thay link dow

vutrongphong
04-02-12, 01:53 PM
AI CHỈ EM LỔI NÀY VỚI NÈ

Warning: mysql_num_rows(): supplied argument is not a valid MySQL result resource in C:\xampp\htdocs\ktdangki.php on line 17
Tài khoản này đã có người đăng ký hoặc bạn chưa nhập tên tài khoảnQuay về trang chủ.

vutrongphong
04-02-12, 03:47 PM
Ai cho em hỏi làm sao đưa web lên online em đã mở post 80 ròi ko bjk sữa tên miền

shppero
04-02-12, 04:03 PM

lekha2011
04-02-12, 04:56 PM
Ai cho em hỏi làm sao đưa web lên online em đã mở post 80 ròi ko bjk sữa tên miền

đưa web online co gi là khó đâu bạn

lh : hotro_kythuatvn hoac sdt : 01654279001

Mr.QuangHuy
04-02-12, 05:06 PM
@shppero (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) : có việc gì bạn reply tại đây luôn nha, mình hỗ trợ cho. Chứ mình hok support qua Y!M

shppero
04-02-12, 05:10 PM
đã cài đặt được xampp, nhưng ko pik làm sao sửa lại tên miền, và đưa lên onlline, để ng ta reg acc !!

Lãng Tử Sầu
04-02-12, 05:15 PM
............ Cài xampp rồi ... Mở IP Public rồi mà vẫn kô chạy được online ak :-?
Bạn có Domain chưa hay đăng ký một domain dạng abc.zapto.org í
:-s

hai07dv
04-02-12, 05:16 PM
đã cài đặt được xampp, nhưng ko pik làm sao sửa lại tên miền, và đưa lên onlline, để ng ta reg acc !!

trỏ ip tên miền về ip wan or ip hatachi ;;)

lekha2011
04-02-12, 06:16 PM
cần gi hamachi gi gi cho mệt vây , đag ky no-ip , vi du: ktcuimia.zapto.org . truoc tiên ban vào star > run ghi vao

drivers , tim thư muc etc tìm file host , nó hiện ra thế này:

# Copyright (c) 1993-1999 Microsoft Corp.
#
# This is a sample HOSTS file used by Microsoft TCP/IP for Windows.
#
# This file contains the mappings of IP addresses to host names. Each
# entry should be kept on an individual line. The IP address should
# be placed in the first column followed by the corresponding host name.
# The IP address and the host name should be separated by at least one
# space.
#
# Additionally, comments (such as these) may be inserted on individual
# lines or following the machine name denoted by a '#' symbol.
#
# For example:
#
# 102.54.94.97 rhino.acme.com # source server
# 38.25.63.10 x.acme.com # x client host
127.0.0.1 localhost
192.168.1.2 ktcuimia.zapto.org <<<<<<< bạn điền như thế này ( còn ip mỗi máy mỗi khác )

muốn biết ip mình bao nhiêu thì vào Start >> run > cmd điền vào ipconfig sẽ hiện ra ip bạn

tiếp theo vào modem mở port 80 nữa là ok

shppero
04-02-12, 07:25 PM

MUTHIENSON
25-02-12, 04:51 PM
đưa web online co gi là khó đâu bạn

lh : hotro_kythuatvn hoac sdt : 01654279001

Mọi người cẩn thận thằng lekha2011 này là lừa đảo , nó vừa lừa tôi cài MU ONLINE trên VPS giá 400k card gate , lừa xong cái là nó thuê bao luôn . thằng này kiểu gì ông trời cũng quả báo cả nhà nó bị oto cán chết ...

Teaxi
26-02-12, 10:44 AM
bạn chỉ mình cách reg nick kết nối đến data server kô :(

xautraihn
28-02-12, 10:04 PM
Mọi người cẩn thận thằng lekha2011 này là lừa đảo , nó vừa lừa tôi cài MU ONLINE trên VPS giá 400k card gate , lừa xong cái là nó thuê bao luôn . thằng này kiểu gì ông trời cũng quả báo cả nhà nó bị oto cán chết ...
Tiếc là mình đọc bài của bạn quá muộn!Mình đã bị thằng chó Lekha này lừa mất 400k tiền làm sever Muonline, mẹ tổ nhà nó, sẽ có ngày nó mất gấp 1000 lần thế này!

nhovc
14-04-12, 07:33 AM
down về test thử xem nó như thế nào :D

huy228866
16-04-12, 05:58 PM
thức đêm kéo vs 2005 về không có việc gì làm lên mò code tiếp :))

download code : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

drop tables account trong mysql đi rồi import file account.sql trong code vào .

Quản lý tin tức tại : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .
User + pass admin : Admin-123456

sử dụng xampp 1.5.5 để không bị lỗi download tại : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phần tin tức đc sử dụng mà nguồn mở của cutenews

các bạn chỉnh sửa user + pass mysql ở file ktdangki.php cho phù hợp .

Demo :

share cái web đang sử dụng đi ;))

ryanlight
17-04-12, 07:43 PM
chủ thới ơi, cho em xin cái yahoo em hỏi tí, thanks

gau.caonguyen
23-05-12, 01:02 PM
hiện tại mình có một code tin tức chuẩn. một forum chuẩn. mình cần code của kiếm thế không lỗi đễ mình kết hợp vào code mình. ai biết cách kết hợp tài khoản đăng ký kiếm thế sử dụng được forum chỉ mình luôn. hiện tại forum mình sài vbb 1.4.1
xin giúp đỡ đễ mình hoàn thiện code mình. chân thành cảm ơn sẽ không quên anh em đâu.
demo forum: giao diện sửa sau... quan trọng code thui.

accelan006
23-05-12, 01:53 PM
hiện tại mình có một code tin tức chuẩn. một forum chuẩn. mình cần code của kiếm thế không lỗi đễ mình kết hợp vào code mình. ai biết cách kết hợp tài khoản đăng ký kiếm thế sử dụng được forum chỉ mình luôn. hiện tại forum mình sài vbb 1.4.1
xin giúp đỡ đễ mình hoàn thiện code mình. chân thành cảm ơn sẽ không quên anh em đâu.
demo forum: giao diện sửa sau... quan trọng code thui.

không chuyên về cái này nhưng mình nghĩ thế này.

bạn dể db của vbb chung với db của kiếm thế (trong phpmyadmin đó) rồi get dữ liệu từ đó cho vbb.

rồi chuyển cái select user mặc định của vbb vào user của kiếm thế (hoặc ngược lại).

cái đó là ý tưởng của mình chứ mình không chuyển về cái này nha. bởi vì bảo mật kém 1 chút là toi ngay $-)

gau.caonguyen
23-05-12, 10:11 PM
cảm ơn bạn. đễ mình thử xem sao.