PDA

View Full Version : [KT] Share Túi Tân thủ full

ken07
02-02-12, 03:36 PM
minh xin share túi tân thủ full tất cả mọi thứ không thiếu vật phẩm gì đầy đủ nhất của các version
full===+16+tui+NAT=VSV+skill 120=..........mật tịch cao điểm tiềm năng......
link skil 120 của bác sao phai xoan<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link túi tân thủ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
xài rùi thank nhiệt tình nhé :D:D:D:D::D

docthuthanlong
02-02-12, 03:58 PM
Để thử xem đã, mà đồ của bác add xong thừa có bán shop đi được ko thế ? Để chật rương lắm

vanluong92
02-02-12, 04:29 PM
Cái này là tổng hợp của 1 số cái túi tân thủ cũ. Hàng mua ra nhiều vẫn k bán được 8-}

ken07
02-02-12, 04:33 PM
Cái này là tổng hợp của 1 số cái túi tân thủ cũ. Hàng mua ra nhiều vẫn k bán được 8-}
bạn thử đeo vào rùi phi shop coi :D

vanluong92
02-02-12, 04:35 PM
bạn thử đeo vào rùi phi shop coi :D
Lỡ đồ nữ char nam mặc bằng niềm tin à =))
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Leonet
02-02-12, 04:37 PM
Có mấy cái hack đánh nhanh và tốc độ hay nhĩ :D

ken07
02-02-12, 04:41 PM
copy + edit lay moi anh một tý gộp lại he2 mà :D

vanluong92
02-02-12, 04:41 PM
Có đánh nhanh thì TDC clear ầm ầm :))

tieulytu
02-02-12, 07:17 PM
sao mình add túi tân thủ của bạn vào rồi vào game thì nó vẫn là túi tân thủ cũ là sao nhỉ :(

ken07
02-02-12, 11:41 PM
sao mình add túi tân thủ của bạn vào rồi vào game thì nó vẫn là túi tân thủ cũ là sao nhỉ :(
Bạn del file newgif cua bạn đi rùi copy file này vào và chạy lại sever nhé!

thodankute
02-02-12, 11:46 PM
minh xin share túi tân thủ full tất cả mọi thứ không thiếu vật phẩm gì đầy đủ nhất của các version
link skil 120 của bác sao phai xoan<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link túi tân thủ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình đang dùng server và patch của Hà Hoàng, có add túi này đc không bạn.
Chép file này vào đâu thế

duthli
02-02-12, 11:46 PM
Có đánh nhanh thì TDC clear ầm ầm :))
có tăng đc chứ sao ko rất đơn giản
add vào mấy skill của các phải tăng tốc độ đánh như đoàn thị chẳng hạn
:)>-:)>-
add đc thanks mình nha

vanluong92
03-02-12, 11:41 AM
có tăng đc chứ sao ko rất đơn giản
add vào mấy skill của các phải tăng tốc độ đánh như đoàn thị chẳng hạn
:)>-:)>-
add đc thanks mình nha
Bác này mù màu à. Mình có nói là cần hướng dẫn add tăng tốc đâu. Nó có sẵn trong túi tân thủ nhận skill 120 rồi :))

ken07
04-02-12, 06:40 AM
Mình đang dùng server và patch của Hà Hoàng, có add túi này đc không bạn.
Chép file này vào đâu thế
bạn copy vào đây nhé \gameserver\script\event\minievent

judasy
04-02-12, 11:05 AM
SKILSS 120 có bị lỗi không? nếu lỗi không chơi

bongbay
04-02-12, 11:10 AM
nếu bạn sợ bị lỗi thì dùng skill cua thaihoa91 này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(:|

zZK3yL0v3Zz
04-02-12, 11:46 AM
nếu bạn sợ bị lỗi thì dùng skill cua thaihoa91 này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(:|
Dùng skill 120 của xaophaixoan đỡ lỗi hơn nhé xài của thái hòa là vỡ mồm

ken07
05-02-12, 08:12 AM
Dùng skill 120 của xaophaixoan đỡ lỗi hơn nhé xài của thái hòa là vỡ mồm
mình khuyên chân thành đừng xài skil 120 bug nhiều tất cả các bản đều bug !!!!!!!!!!!!!
sever mình hiện tại không sử dụng !!!!

duthli
05-02-12, 10:10 PM
Bác này mù màu à. Mình có nói là cần hướng dẫn add tăng tốc đâu. Nó có sẵn trong túi tân thủ nhận skill 120 rồi :))

SR QUOTE nhầm định QUOTE cái trên mà nhầm :">:">:">:">

nguyenhophuc87
25-02-12, 10:47 PM
Túi Tân Thủ LSB v3 của mình ko bị trường hợp "Không Bán Được" nè ^^. còn sắp xếp lại rất dễ sử dụng nữa :)>-

nh0kk3n2310
08-03-12, 12:29 AM

ken oi cho minh hoi cai tang toc do chay voi tang suc danh co ep vao the GM dc ko vay???? neu add duoc thi minh phai add dong nao vay tks nhaz

chibao
07-06-12, 06:12 PM
CHO mình xin link đow đc kô mấy pạn :D

vipbk
07-06-12, 06:16 PM
CHO mình xin link đow đc kô mấy pạn :D

bạn dùng túi tân thủ của mình nè, full đồ, item:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tuanlb
20-07-12, 11:19 AM

Mình dùng túi tân thủ của ban khi vao game ko thay tui tân thủ đâu cả chi minh voi nha

Kiếm Thế Offline trên máy ảo bản mới
Kiếm Thế Offline trên máy ảo bản xaophayxoan Edit+Developer edit lại
Nguồn lấy từ server khungvonline1 kết hợp các patch của xaophayxoan bên gamezone

vipbk
20-07-12, 11:21 AM
Mình dùng túi tân thủ của ban khi vao game ko thay tui tân thủ đâu cả

reload script chưa bạn ..................

chandoi1203
21-07-12, 01:15 PM
Trong thẻ GM có chế độ vứt hết các vật trong rương. nó chí vứt các vật ở rương chính thôi, còn túi mở rộng nó ko vứt.
nên các bạn có gì cần cất thì bỏ qua bên túi. rồi cái cần vứt bỏ hết sang bên túi chính. rồi chọn chế độ vứt hết vật phẩm. âm thanh quen thuộc vang lên. ta phui tay và chạy đi :)):-o

lonelywofl38
06-10-12, 03:29 PM
Có hỗ trợ thêm Set Trang Bị 7x 8x không

vipbk
06-10-12, 05:04 PM
Có hỗ trợ thêm Set Trang Bị 7x 8x không

bạn tự add thêm vào cũng được, rất đơn giản

hobamau
02-11-12, 11:14 AM
chủ TP ơi.
của e bị lỗi không sử dụng đc túi tân thủ thì làm sao ạ :((

vipbk
02-11-12, 02:34 PM
chủ TP ơi.
của e bị lỗi không sử dụng đc túi tân thủ thì làm sao ạ :((

lỗi thế nào, bạn up hình gs báo lỗi lên

Nch93
26-05-15, 12:56 PM
lỗi thế nào, bạn up hình gs báo lỗi lên

Đào mộ. Bạn cho mình hỏi mình down 2 file của chủ topic và file túi tân thủ của bạn bỏ vào gameserver/script/event/minievents rồi khởi động lại server vào game sao vẫn chỉ là túi tân thủ cũ vậy?

killer20099
26-05-15, 12:57 PM
Đào mộ. Bạn cho mình hỏi mình down 2 file của chủ topic và file túi tân thủ của bạn bỏ vào gameserver/script/event/minievents rồi khởi động lại server vào game sao vẫn chỉ là túi tân thủ cũ vậy?

xem trong file đó có tên Admin ko nếu có thì phải sửa lại theo tên của mình mới dùng chức năng adm đc

Nch93
26-05-15, 01:12 PM
xem trong file đó có tên Admin ko nếu có thì phải sửa lại theo tên của mình mới dùng chức năng adm đc

mình vừa check , cả 2 file đều không có tên Admin. Thử chép đè cả 2 file vào vẫn chỉ là túi tân thủ cũ.