PDA

View Full Version : [KT] Share Server tổng hợp các thứ

Sói Đẹp Trai
01-02-12, 08:27 PM
Server này do mình tổng hợp lại chứ không phải do mình edit nên các bạn đọc kỹ nhé

Chức năng thì vẫn như của mụ trầntoại share lúc trước, đã Config IP Server sẵn rồi, Crack Bishop nên các bạn không cần làm gì khác nữa ;))...

Ai chạy SV mà báo lỗi đường dẫn thì sửa lại cho đúng nha...

Trong này đã sẵn 1 char trong đó có 1 char Võ Đang Kiếm vô song, 2 char Nga My Chí Tôn, anh em test nhé ;))

Thêm một vài thứ

Mở thêm các map tống kim trung cấp và cao cấp
Túi tân thủ có set 16 ( Thiếu mỗi cái võ lâm mật tịch với tẩy tủy kinh thôi )
Fix bug uyển cường hóa +16
Nhận các thứ free đặc biệt điểm danh vọng rất nhanh chỉ cần bấm 5 lần là max danh vọng
Mở các map 95 để train cày mật tịch
Việt hóa một số chức năng ở NPC môn phái
Chức năng này ngớ ngẩn nhất :))
-----Chưa tài phú gì chưa danh hiệu gì chỉ cần cấp 120 là có thể mang quan ấn Hoàng Đế và đeo Phi Phong Vô Song :))

Link Download

Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> By SaoThaiBinh72
Hoặc
Patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> By QuangKèn

Pass: GameZone.Vn

Vài hình ảnh:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chúc các bạn chơi game vui vẻ ;))

Thân ái

Hà Hoàng

tieulytu
01-02-12, 08:30 PM
server đã mở TDC với TL chưa bác ơi :(. nhà mở toàn lỗi =)) .

Sói Đẹp Trai
01-02-12, 08:32 PM
server đã mở TDC với TL chưa bác ơi :(. nhà mở toàn lỗi =)) .TDC do máy mình yếu ko load nổi map nên ko mở được. Bạn thích có thể tự thêm vào... Nhưng máy phải khỏe mới thêm được yếu thêm vào cháy ram đó

zZK3yL0v3Zz
01-02-12, 08:35 PM
Có bị bug C++ gì ko vậy ông anh ..............................

Sói Đẹp Trai
01-02-12, 08:39 PM
Có bị bug C++ gì ko vậy ông anh ..............................Bug C++ khi vào tống kim phụ bản nhưng cứ Irgone là đc không bị văng ra... Bổ sung thêm là đã config IP SV rồi nha ;)) Chỉ việc patch vào client là xong ;))

satthulauhyh
01-02-12, 08:42 PM
không xài nhưng cũng thank cho tinh thần của bạn giúp các newbie có game chơi mà không phải spam :))

8xonline
01-02-12, 08:45 PM
Bác Hà Hoàng cho hỏi 1 chút là map TK thì cần mở map thôi hay phải chỉnh cài gì để nó hoạt động nữa ko?

Sói Đẹp Trai
01-02-12, 08:55 PM
Bác Hà Hoàng cho hỏi 1 chút là map TK thì cần mở map thôi hay phải chỉnh cài gì để nó hoạt động nữa ko?Cái này mình cũng đang dò xem đi 1 người kiểu gì:| Loay hoay 2 hôm nay vẫn chưa ra :) Chỉ vào đc phụ bản chứ chiến đấu thì ko đủ 10 người nên vẫn ko đánh đc ;))

metvjonljne
01-02-12, 09:10 PM
sdasasfvdsffffffffffffffffffffffffffffffffffffffff ffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffff fffffffffffffffffff

duccom0123
01-02-12, 09:11 PM
thanks cái cho bạn còn có tinh thần share tiếp ;))
mà server đó VH dc những cái gì rồi chi tiết tý để down về để bổ sung vào server ta nào :D

Faker
01-02-12, 09:13 PM
cái này vẫn đang hot đó :|
cậu fix cái flightskill.lua chưa hok thì vẫn chẳng stack đâu :|

duthli
01-02-12, 09:14 PM
dù gì cũng thanks cái có skill 120 có phải ngon ko ai có tools auto click debug cho mình xin nhé:)>-

Sói Đẹp Trai
01-02-12, 09:15 PM
cái này vẫn đang hot đó :|
cậu fix cái flightskill.lua chưa hok thì vẫn chẳng stack đâu :|Có set 16 đó rồi chỉ cần mặc vào thôi ;)) Ko bug gì cả nhé xem cái hình kìa ;)) Cái đó mình nghịch linh tinh sửa linh tinh kết hợp với các bài hướng dẫn trong 4rum và cuối cùng ko bị đâu ;)) Chỉ vướng mỗi khoản tống kim thôi ;))
Cái uyển đó lỗi mình cũng hiểu vì sao nó lỗi... Vì nó ko có script của skill Hàn Ngọc Quyết nó hỗ trợ nên khi chạy nó sẽ đi lục tìm file đó và không thấy vòng lặp vẫn chạy sao cho tìm thấy thì thôi và kết quả là lỗi C++... Mình nghĩ chỉ cần thêm script kỹ năng đó vào là hết ngay ;))

Sói Đẹp Trai
01-02-12, 09:16 PM
dù gì cũng thanks cái có skill 120 có phải ngon ko ai có tools auto click debug cho mình xin nhé:)>-Skill 120 chưa đọc bài hướng dẫn luôn ;)) Đọc xem có gì hot hết bug mới add vào cho chắc ăn không lại bug C++ thì khổ NEWBIE

zin1007
01-02-12, 09:17 PM
chị mod " Hà " team cài kiếm thế hộ em cái nào ;))

Faker
01-02-12, 09:18 PM
Có set 16 đó rồi chỉ cần mặc vào thôi ;)) Ko bug gì cả nhé xem cái hình kìa ;)) Cái đó mình nghịch linh tinh sửa linh tinh kết hợp với các bài hướng dẫn trong 4rum và cuối cùng ko bị đâu ;)) Chỉ vướng mỗi khoản tống kim thôi ;))

coi GS lúc đeo đi xem lỗi cái Flight.lua đó
của tôi báo lỗi flight.lua :|

590823
01-02-12, 09:20 PM
hà hoàng cho mình hõi tí cài sv cần phần mềm gì đễ chậy
:D cái hộ uyễn có bug C++ nữa không vậy hà hoàng :|

Sói Đẹp Trai
01-02-12, 09:22 PM
hà hoàng cho mình hõi tí cài sv cần phần mềm gì đễ chậy
:D cái hộ uyễn có bug C++ nữa không vậy hà hoàng :|Cần VS 2k5, XAMPP vậy thôi chả cần gì nữa cả ;))

590823
01-02-12, 09:29 PM
mình mún mỡ online cho máy đứa bạn chơi :D có gì hà hoàng giúp mỡ 1 2 maps thôi nha à cái lỗi bug C++ bao tay hết rồi hã hà hoàng

Sói Đẹp Trai
01-02-12, 09:30 PM
mình mún mỡ online cho máy đứa bạn chơi :D có gì hà hoàng giúp mỡ 1 2 maps thôi nha à cái lỗi bug C++ bao tay hết rồi hã hà hoàng1 - 2 map thì làm gì được vậy :)) 1 máp thôn 1 map 95 để bem nhau ;)) nghe cũng hay đó ;))
Online thì có hướng dẫn rồi chỉ cần mở port là đc... Khó là khó ở chỗ ko có pass modem như mình ấy ;))
Bao tay hết lỗi Bug C++ rồi vào test thử mà xem ;))

590823
01-02-12, 09:32 PM
vậy mỡ 2 maps hả hoàng cho xin cái yh đi mình không add chĩ hõi cho nhanh thôi mà tãi VS 2005 Bãn cũa ai eng hay china

Sói Đẹp Trai
01-02-12, 09:34 PM
vậy mỡ 2 maps hả hoàng cho xin cái yh đi mình không add chĩ hõi cho nhanh thôi mà tãi VS 2005 Bãn cũa ai eng hay chinaLoad bản eng cho dễ đọc ;)) Nhớ có cả 2 part update đó:|
Map thì có thể tự add được vì nó rất dễ mà trong 4rum đã có gần chục bài hướng dẫn rồi :)
Yh thì mình ko onl đc bây giờ... Đi ngủ mai còn đi học nữa mà ;))
Có gì gửi thư nhé ;))

SaiGonDo
01-02-12, 09:53 PM
hà ơi PM YH lady.crazy44 chỉ mình cài zào chơi zới sao mà tùm lum hết zạ :-s :-s chả pék làm sao

Sói Đẹp Trai
01-02-12, 09:55 PM
hà ơi PM YH lady.crazy44 chỉ mình cài zào chơi zới sao mà tùm lum hết zạ :-s :-s chả pék làm saoCái topic của mụ trần toại có video đó cài theo nó là đc... Mình ít khi onl yahoo có rắc rối gì gửi thư nhé

anhvu6
01-02-12, 09:55 PM
máy ram 2 gb có load nổi k bạn

Sói Đẹp Trai
01-02-12, 09:57 PM
máy ram 2 gb có load nổi k bạnCòn chip nữa
Máy mình ram 2GB
Chip DualCore 2.9GHz
Card màn hình rời 128MB

SaiGonDo
01-02-12, 10:00 PM
ũa bộ k phải là sv của hà hay sao mà phải load nửa hả ?

SaiGonDo
01-02-12, 10:01 PM
ũa bộ k phải là sv của hà hay sao mà phải load nửa hả ?

hà onl YH zúp mình cái đi YH lady.crazy44 đó zúp cái đi hà :D

Sói Đẹp Trai
01-02-12, 10:02 PM
hà onl YH zúp mình cái đi YH lady.crazy44 đó zúp cái đi hà :DLoad thêm cái VS và XAMPP nữa là chạy được... Chịu khó tham khảo cả video của mụ toại nữa là làm đc ngay ... Dễ thôi ấy mà :D

tieulytu
01-02-12, 10:13 PM
[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
bác xem hộ em cái lỗi này nhé.

Sói Đẹp Trai
01-02-12, 10:14 PM
[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Lỗi này như mình nói ở trên đầu bài viết đó là lỗi đường dẫn... Bạn ấn vào cái dấu "..." đó tìm đường dẫn đến các file cần là đc

tieulytu
01-02-12, 10:31 PM
tiện thể bác cho hỏi luôn là muốn tạo acc mới thì vào đâu ở database để tạo hả bác

microlab1994
01-02-12, 10:50 PM
cho hỏi bản này chạy trên VS Eng hay China vậy ???

tieulytu
01-02-12, 11:00 PM
chạy được cả trên VS 2005 bạn à

sdonku
01-02-12, 11:15 PM

Cái này bạn chưa update VS lên SP1.
Anh Hoàng ơi. sao của em xài sv này của anh ko bị lỗi gì mà tạo nhân vật xong vào nó báo là "Kết nối bị lỗi, vui lòng xác nhận server đang mở" vậy anh?

microlab1994
01-02-12, 11:16 PM
Tôi xóa hết sever cũ của phiên đi xong cài sever lúc hạy sever bị debug tôi dùng VS 2005 Eng chả hiểu sao

thodankute
01-02-12, 11:34 PM
bạn ơi có cần copy 2 folder jxaccount và jxcoincard vào C:\xampp\mysql\data nữa không?
và mình muốn reg acc thì làm thế nào, muốn test char của bạn thì vô acc nào ?

kakakura
01-02-12, 11:35 PM
Ai hướng dẫn mình cái ID map Tống kim và cách chỉnh để dô tống kim đúng giờ giùm cái thank nhiều;);)

tieulytu
01-02-12, 11:46 PM
bạn ơi có cần copy 2 folder jxaccount và jxcoincard vào C:\xampp\mysql\data nữa không?
và mình muốn reg acc thì làm thế nào, muốn test char của bạn thì vô acc nào ?
có chứ bạn .

tieulytu
01-02-12, 11:50 PM
Anh Hoàng ơi. sao của em xài sv này của anh ko bị lỗi gì mà tạo nhân vật xong vào nó báo là "Kết nối bị lỗi, vui lòng xác nhận server đang mở" vậy anh?
Cái này mình sửa được rồi. là do đường dẫn server mình bị sai nên ko chạy được chứ không phải do VS đâu bạn ơi ;)

thodankute
02-02-12, 12:15 AM
Lỗi này là sao vậy bạn

microlab1994
02-02-12, 12:22 AM
không chạy đc bishop khắc phục thế nào đây ??? dùng vs 2005eng

tieulytu
02-02-12, 12:30 AM
Có bác nào dùng patch của SaoThaiBinh mà bị lỗi font không?

tieulytu
02-02-12, 12:34 AM
không chạy đc bishop khắc phục thế nào đây ??? dùng vs 2005eng
bạn nhớ sửa đường dẫn file nhé. không là bị lỗi không chạy được đấy

microlab1994
02-02-12, 12:39 AM
bạn nhớ sửa đường dẫn file nhé. không là bị lỗi không chạy được đấy
tôi đã sửa đầy đủ nhưng bishop báo failed rồi tắt ngủm toi tưởng đc rồi chạy cái tiếp theo bị C++ luôn

docthuthanlong
02-02-12, 02:09 AM
Bác share cho tui xin cái file newplayergift.lua và mấy phần việt hóa NPC nữa nhé !Thanks!
---------------------------
À còn cái fix bug bao tay nữa, bác sửa theo các hướng dẫn trên gamezone này hay là tự mò thế ? chỉ tui làm với

590823
02-02-12, 03:54 AM
pacht cũa TSB không thấy thú cưới mỡi hỷ hỷ ,hõa kì lần, còn 1 2 con nữa hay sao đó:D

thodankute
02-02-12, 08:38 AM
Lỗi gì đây mọi ng, ai giúp em với :((

duthli
02-02-12, 09:01 AM
pacht cũa TSB không thấy thú cưới mỡi hỷ hỷ ,hõa kì lần, còn 1 2 con nữa hay sao đó:D
bạn có thể xài patch này của mình
có hiện ops phi phong fix ép ấn + hiện các con ngựa :)>-:)>-

590823
02-02-12, 10:43 AM
sv này nhận tài phú ỡ đâu :( nhận leve 150 không chĩ lên được 375k tài phú

6558503
02-02-12, 11:09 AM
hoàng hà fix lỗi các máp thành thị chưa .

thienvinh12312
02-02-12, 11:58 AM
Thanks.:)>-
Cho mình hỏi bản này có xài pet đc không vậy.

zin1007
02-02-12, 12:02 PM
Thanks.:)>-
Cho mình hỏi bản này có xài pet đc không vậy.

muốn có pet thì phải tự làm. vì hiện tại đang nghiên cưu ;))

mabu3010
02-02-12, 12:36 PM
hay quá phải thử mới được :D
.........................

Sói Đẹp Trai
02-02-12, 12:52 PM
Anh Hoàng ơi. sao của em xài sv này của anh ko bị lỗi gì mà tạo nhân vật xong vào nó báo là "Kết nối bị lỗi, vui lòng xác nhận server đang mở" vậy anh?Cái này bạn xem lại cái outip trong SV xem nó đã là 127.0.0.1 chưa nhé và cả patch nữa ;))...
Lỗi đó giải thích đơn giản là do bạn Config IP mạng lan... Sửa như mình là đc

Sói Đẹp Trai
02-02-12, 12:53 PM
và mình muốn reg acc thì làm thế nào, muốn test char của bạn thì vô acc nào ?Cái đó thì phải tự làm lúc cài XAMPP bạn à mình chỉ share SV và patch thôi còn cái đó thì tự làm

amoure01
02-02-12, 12:53 PM
Bác Hà Hoàng đã thêm cái file timeframe để vào Tần Lăng chưa :D

Sói Đẹp Trai
02-02-12, 12:54 PM
Ai hướng dẫn mình cái ID map Tống kim và cách chỉnh để dô tống kim đúng giờ giùm cái thank nhiều;);)SV đã mở map TK + đi đc đúng giờ nhưng vẫn chưa phát hiện được cái vụ đi 1 mình thế nào ;))

Sói Đẹp Trai
02-02-12, 12:56 PM
Lỗi này là sao vậy bạnĐơn giản bạn ấn cái chữ C kia xong start lại Gamecenter và Gameserver là đc ;))

Sói Đẹp Trai
02-02-12, 12:57 PM
tôi đã sửa đầy đủ nhưng bishop báo failed rồi tắt ngủm toi tưởng đc rồi chạy cái tiếp theo bị C++ luônBạn đảm bảo cho mình đường dẫn là file này KG_BishopD_Cracked.exe chứ ko phải KG_BishopD_by_Code175.com.exe nhé ;))

Sói Đẹp Trai
02-02-12, 12:58 PM
Bác share cho tui xin cái file newplayergift.lua và mấy phần việt hóa NPC nữa nhé !Thanks!
---------------------------
À còn cái fix bug bao tay nữa, bác sửa theo các hướng dẫn trên gamezone này hay là tự mò thế ? chỉ tui làm vớiCái đó kết hợp cả bạn à một phần mình bấm linh tinh với lại phần lớn là nhờ GZ đó ;))

Sói Đẹp Trai
02-02-12, 12:59 PM
hoàng hà fix lỗi các máp thành thị chưa .Map thành thị bị lỗi gì thế bạn mình lướt linh tinh có bị sao đâu ;))

Sói Đẹp Trai
02-02-12, 01:00 PM
Bác Hà Hoàng đã thêm cái file timeframe để vào Tần Lăng chưa :DCái đó mình share SV rồi bạn tự thêm vào cũng dễ thôi mà ;)) CÒn máy mình yếu load nhiều map là cháy RAM :|

amoure01
02-02-12, 01:06 PM
Bác ơi id pass mặc định là gì thế ?

Đánh bừa không vào được à :|

thodankute
02-02-12, 01:07 PM
Mình chạy sv của trantoai ok rồi, giờ muốn chơi sv của bạn thì chỉ viêc xóa sv của trantoai đi, rồi chép path của bạn vào client VNG rồi chạy sv là đc à. thông cảm mình là newbies.
và ccho mình hỏi là chép path vô là đc hay phải xóa hết chỉ để lại folder pak

Sói Đẹp Trai
02-02-12, 01:09 PM
Bác ơi id pass mặc định là gì thế ?

Đánh bừa không vào được à :|Bạn có thể dung 1 trong 2 nick sau
ssssss
123
Hoặc
ffffff
123

2 nick đều có các Char vô song và chí tôn vào test thoải mái

amoure01
02-02-12, 01:10 PM
Cả 2 đều sai là sao :|

Sói Đẹp Trai
02-02-12, 01:11 PM
Mình chạy sv của trantoai ok rồi, giờ muốn chơi sv của bạn thì chỉ viêc xóa sv của trantoai đi, rồi chép path của bạn vào client VNG rồi chạy sv là đc à. thông cảm mình là newbies.
và ccho mình hỏi là chép path vô là đc hay phải xóa hết chỉ để lại folder pakKo phải xóa gì cả chép đè vào CLient VNG và sửa cái IP đi là đc
SV này khác nên chạy khác SV mụ toại nhé bạn ;))

thodankute
02-02-12, 01:11 PM
Map thành thị bị lỗi gì thế bạn mình lướt linh tinh có bị sao đâu ;))

Map Lâm an đấy bạn à, cứ phù qua Lâm an là treo luôn, không làm gì đc nữa :D

Sói Đẹp Trai
02-02-12, 01:12 PM
Cả 2 đều sai là sao :|Bạn đã khởi động 5 cái để chạy SV chưa thế ? có thể chụp mình cái hình lên đc hềm

Sói Đẹp Trai
02-02-12, 01:12 PM
Map Lâm an đấy bạn à, cứ phù qua Lâm an là treo luôn, không làm gì đc nữa :DMình có bị đâu bạn... Xem lại xem... Map mình cũng mở rồi :| Chụp mình cái hình

thodankute
02-02-12, 01:13 PM
Ko phải xóa gì cả chép đè vào CLient VNG và sửa cái IP đi là đc
SV này khác nên chạy khác SV mụ toại nhé bạn ;))

Cần sử IP ở những chỗ nào vậy bạn :D

Sói Đẹp Trai
02-02-12, 01:16 PM
Cần sử IP ở những chỗ nào vậy bạn :D
User/serverlistdebug.ini

[Info]
Time=2010-01-01 00:00:00

[List]
AdviceRegion=1
RegionCount=1
Region_1=Love Paradise

[Region_1]
Count=1

1_Title=Kiếm Hiệp Tình Duyên
1_Address=127.0.0.1
1_GatewayName=11jx

amoure01
02-02-12, 01:20 PM
À mình quên chưa chỉnh cái IP ở Client nên bị thế :D

Sói Đẹp Trai
02-02-12, 01:22 PM
À mình quên chưa chỉnh cái IP ở Client nên bị thế :DNếu Config LAN thì khác đó nhé bạn còn chơi 1 mình thì chỉnh theo mình ở hình trên là được ;))

amoure01
02-02-12, 01:31 PM
Bạn biết add TLC vào KTC hay vào Túi Tân Thủ làm giùm mình với .

Mua TLC ở Tiền Trang toàn ra cái Lệnh Bài Thịnh Hạ :|

thodankute
02-02-12, 01:32 PM
User/serverlistdebug.ini

[Info]
Time=2010-01-01 00:00:00

[List]
AdviceRegion=1
RegionCount=1
Region_1=Love Paradise

[Region_1]
Count=1

1_Title=Kiếm Hiệp Tình Duyên
1_Address=127.0.0.1
1_GatewayName=11jx

ok quá good. thks bạn nhìu :D:D:D:Đ::D:

thodankute
02-02-12, 01:38 PM
Phù lên Phái Minh giáo là bị ngắt kết nối, đăng nhập lại thí sv bảo trì. Lỗi này có phải chưa mở map không bạn

amoure01
02-02-12, 01:50 PM
Phù lên Phái Minh giáo là bị ngắt kết nối, đăng nhập lại thí sv bảo trì. Lỗi này có phải chưa mở map không bạn

Đúng r . Bạn chưa mở map .

ID map Minh Giáo là 224 thì phải :D

Sói Đẹp Trai
02-02-12, 02:01 PM
Bạn biết add TLC vào KTC hay vào Túi Tân Thủ làm giùm mình với .

Mua TLC ở Tiền Trang toàn ra cái Lệnh Bài Thịnh Hạ :|TLC bạn đến trưởng môn các phái mà nhận không mất gì cả đâu

Sói Đẹp Trai
02-02-12, 02:03 PM
Phù lên Phái Minh giáo là bị ngắt kết nối, đăng nhập lại thí sv bảo trì. Lỗi này có phải chưa mở map không bạnBạn thử xem trong đoạn ID kia đã có ID map Minh Giáo chưa nếu chưa thì add vào nhé
Minh Giáo 224

Sói Đẹp Trai
02-02-12, 02:07 PM
Lỗi Lâm An thì bạn add thêm mấy map sau vào là được
486
490
491
492
811

amoure01
02-02-12, 03:07 PM
TLC bạn đến trưởng môn các phái mà nhận không mất gì cả đâu

À nhầm . Tu Luyện Đơn :D

Sói Đẹp Trai
02-02-12, 03:15 PM
Theo mình được biết thì TLĐ ko đc ở tiền trang cũng chẳng hiểu... Bạn chịu khó tìm ID của nó add vào KTC là đc

thodankute
02-02-12, 03:28 PM
Bạn thử xem trong đoạn ID kia đã có ID map Minh Giáo chưa nếu chưa thì add vào nhé
Minh Giáo 224

add vào những file nào bạn ơi, hôm trước add thêm mấy map TDC của trantoai hướng dẫn xong là lỗi gameserver luôn, giờ không dám add map lung tung nữa. Tiện cho mình hỏi luôn, máy minh core i5, ram 4g load đc tầm bao nhiu map nhỉ :D

Sói Đẹp Trai
02-02-12, 03:30 PM
add vào những file nào bạn ơi, hôm trước add thêm mấy map TDC của trantoai hướng dẫn xong là lỗi gameserver luôn, giờ không dám add map lung tung nữa. Tiện cho mình hỏi luôn, máy minh core i5, ram 4g load đc tầm bao nhiu map nhỉ :DCâu hỏi 1 : Tham khảo topic Kỳ Trân Các...
Câu hỏi 2 RAM 2GB CHip dualcore 2.9 load 60 map ôk chắc ram 4 GB có thể load đc tầm 100 map đó ;))

babysmile
02-02-12, 03:31 PM
thankkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

Sói Đẹp Trai
02-02-12, 03:36 PM
add vào những file nào bạn ơi, hôm trước add thêm mấy map TDC của trantoai hướng dẫn xong là lỗi gameserver luôn, giờ không dám add map lung tung nữa. Tiện cho mình hỏi luôn, máy minh core i5, ram 4g load đc tầm bao nhiu map nhỉ :DThêm nữa add map vào dễ lắm có mấy topic HD rồi ko sao cả chỉ cần bạn làm theo là đc

vokilanok
02-02-12, 07:46 PM
sao mình thú nó ko hiện ra vậy
giống như nhân vật đang bay
giúp minh với

Sói Đẹp Trai
02-02-12, 08:03 PM
sao mình thú nó ko hiện ra vậy
giống như nhân vật đang bay
giúp minh vớiChép Patch hiển thị thú cưỡi của ai đó share trong boxx đó là đc ;))

lpquoc
02-02-12, 08:08 PM
Bạn đảm bảo cho mình đường dẫn là file này KG_BishopD_Cracked.exe chứ ko phải KG_BishopD_by_Code175.com.exe nhé ;))

mình đã chỉnh lại đường dẫn và vẫn bị bạn à....

Sói Đẹp Trai
02-02-12, 08:09 PM
mình đã chỉnh lại đường dẫn và vẫn bị bạn à....Vậy bạn xem lại máy đã cài và update VS 2k5 chưa... Font tàu khựa nữa nhé

lpquoc
02-02-12, 08:11 PM
Vậy bạn xem lại máy đã cài và update VS 2k5 chưa... Font tàu khựa nữa nhé

để mình chỉnh lại font tiếng tầu, tại đang chơi bản của bạn kia, nên ko chỉnh... thanks bạn

590823
02-02-12, 09:20 PM
Server Có Hay Bị Bug C++ Không Vậy

590823
03-02-12, 02:32 AM
sv bị bug c++ knpc rất nhiều bị báo liên tục ức chế thậtx-(

duglaxuc
03-02-12, 02:58 PM
:)>-
Skill 120 chưa đọc bài hướng dẫn luôn ;)) Đọc xem có gì hot hết bug mới add vào cho chắc ăn không lại bug C++ thì khổ NEWBIE

id + pass là gì vậy bạn o:-)o:-)o:-)

Sói Đẹp Trai
03-02-12, 07:59 PM
ssssss hoặc ffffff pass 123
Còn bug C++ thì nhiều loại khó fix đc lắm các bạn thông cảm

hibikiqwe
03-02-12, 09:08 PM
thank đã tổng hợp ...........................

bongbay
04-02-12, 10:29 AM
em bị lỗi này ai fix giùm em cái em cảm ơn nhìu;;);;)

ProxyHunter
04-02-12, 10:31 AM

zin1007
04-02-12, 10:51 AM
em bị lỗi này ai fix giùm em cái em cảm ơn nhìu;;);;)

có copy cái gì vào gs ko. nếu ko thì là do vs rồi. update chưa

bongbay
04-02-12, 10:55 AM
em dùng xp sp3 ah mà vẫn update ah;;)

lekha2011
04-02-12, 03:29 PM
ko ai fix duoc loi tk ak uppppppppppp

dazan996
04-02-12, 08:52 PM
Thanks 30 charrrrrrrrrrrr .............

zin1007
04-02-12, 08:57 PM
ko ai fix duoc loi tk ak uppppppppppp

lỗi gì mà fix cậu???,...............

thienvinh12312
04-02-12, 09:07 PM
Cho mình hỏi có cách nào fix lỗi khi mang mặt nạ hàng long phục hổ quán không,chỉ mình với.

mrpro123456
05-02-12, 08:42 AM
bạn ơi cho mình hỏi là sv này để chơi dc cần những gì? và bạn có thễ hướng dẫn dc ko? sr bạn vì mình mới chơi

thodankute
05-02-12, 11:56 AM
bạn ơi cho mình hỏi là sv này để chơi dc cần những gì? và bạn có thễ hướng dẫn dc ko? sr bạn vì mình mới chơi

Server + Patch + client(VNG) + VS 2005 (đã update SP1) + xampp (Hoặc MySQL)+ Video hướng dẫn (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Tất cả đã có trong 4rom cố tìm hiểu nhé. Có gì pm YM phamthokhoa mình chỉ cho :D

thodankute
06-02-12, 10:26 AM
Lỗi gì đây Hà Hoàng ơi :((

huuthienshpy
06-02-12, 11:52 AM
bạn ơi, mình chạy server mà cái bishop nó chạy rồi mất luôn, còn cái gamecenter thì lỗi C++ 89 bạn giúp mình với.

Sói Đẹp Trai
06-02-12, 08:10 PM
Lỗi gì đây Hà Hoàng ơi :((Khởi động lại Sê vơ đi... Lỗi đó chắc hẳn do bị Bug C++ trước đó đúng ko :-w

Sói Đẹp Trai
06-02-12, 08:13 PM
bạn ơi, mình chạy server mà cái bishop nó chạy rồi mất luôn, còn cái gamecenter thì lỗi C++ 89 bạn giúp mình với.Bạn đã mở XAMPP chưa thế ?... Thử khởi động lại 2 - 3 lần xem sao