Đăng nhập

View Full Version : Giúp đỡ hình ảnh NPC

Ngây Thơ
30-01-12, 05:38 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mình sử dụng server của vominhtan.. có ai giúp mình không?! Sao các NPC bị lỗi hình ảnh bóng mờ mà không hiện ra ảnh thật?!

zin1007
30-01-12, 05:40 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mình sử dụng server của vominhtan.. có ai giúp mình không?! Sao các NPC bị lỗi hình ảnh bóng mờ mà không hiện ra ảnh thật?!

cậu xài google crome nhé :D. crome hiện flash tốt hơn ff mà còn đỡn tốn RAm

global1
30-01-12, 05:41 PM
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Cái này trước mình chạy bằng Firefox cũng bị
bạn vào game bằng trình duyệt Google Chrome nhé sẽ hết thôi :)

Ngây Thơ
30-01-12, 05:59 PM
Cám ơn 2 bạn nhé!
Nếu mình xài FF thì có cách nào để nó hiển thị hình ảnh như bình thường không? (Ngoại trừ việc phải chạy bằng GGC)

zin1007
30-01-12, 06:18 PM
Cám ơn 2 bạn nhé!
Nếu mình xài FF thì có cách nào để nó hiển thị hình ảnh như bình thường không? (Ngoại trừ việc phải chạy bằng GGC)

cậu đang xài bản ff nào. up Flash player mới nhất xem. hiện tại đã có Firefox 9.0.1. dùng rất tốt. hiện thị tốt flash

Linh_JX
30-01-12, 06:20 PM
fixfox hầu như cũng lỗi flash đó

Ngây Thơ
30-01-12, 06:32 PM
cậu đang xài bản ff nào. up Flash player mới nhất xem. hiện tại đã có Firefox 9.0.1. dùng rất tốt. hiện thị tốt flashMình dùng FF 9.0.1 kèm luôn FP 11 mới nhất.

hai07dv
30-01-12, 06:40 PM
sever 1k mình vô bằng GC , FF7 ,IE8 vẫn bình thường ta :-?

adventur3
30-01-12, 07:20 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

adventur3
30-01-12, 07:28 PM
Chán lắm quá đi, chắc do lag. Bạn thử dùng IE8 xem đc k :S