PDA

View Full Version : Giúp em fix cái lỗi trong 1k với

jihae
29-01-12, 02:28 PM
Tình hình là dùng source của bác vominhtan khi vào game đối thoại với NPC mà nó ko hiển thị dc tiếng việt, chỉ toàn ô vuông ai giúp em với ?????

đây là lỗi : nh3.upanh.com/b2.s24.d2/e3884c697fdc32590cbe01d7a7f1ca9f_40366783.error.jp g
Thanks

hai07dv
29-01-12, 04:21 PM
Tình hình là dùng source của bác vominhtan khi vào game đối thoại với NPC mà nó ko hiển thị dc tiếng việt, chỉ toàn ô vuông ai giúp em với ?????

đây là lỗi : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g
Thanks

Nếu chỉ có npc đó bị lỗi thì bạn tìm ID địch thanh rồi sửa trong \NPC\NPC_...lua trong line1 & line2

Còn nếu all NPC đều bị thì bạn xóa lun foder "YJJHserver" đi ...rồi copy "YJJHserver" bản vominhtam nguyên đán 2012 vô là ok ....(vominhtam có nói xóa dữ liệu cũ đi để tránh bị nỗi rồi mà)

zin1007
29-01-12, 04:42 PM

đây là lỗi : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g
Thanks

xem có cài font china ko ;)) nếu cài thì gỡ ra thì ko bị lỗi font