PDA

View Full Version : [KT] Hai file nameword để đặt tên nhân vật ký tự latin

duynguyenjx
21-01-12, 07:11 PM
Hai file này của bác quangken, tớ sửa thêm vài ký tự thiếu, thấy nhiều người hỏi nên post lại cho mọi người dễ tìm, bản quyền của bác quangken có ghi rõ rồi nhé:

Gải nén xem file Hướng dẫn trong đó:

Linkdown: File sửa đặt tên nhân vật kí tự latin. Ví dụ: quangken, duynguyen (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

zZK3yL0v3Zz
21-01-12, 07:21 PM
Cũng 1 file từ mình đi ra mà share qua lại quài

a3pick
21-01-12, 07:23 PM
hình như cậu nghĩ cậu phát hiện ra đầu tiên à :"> đi đâu cũng thấy thế này thế kia

duynguyenjx
21-01-12, 07:23 PM

Sorry bạn tớ không biết! xài của quangken thì tớ nói của quangken! Thanks bạn nhé! Có nói rõ rồi nhiều người hỏi mà ko biết tìm ở đâu trả lời mãi cũng chán!

Nếu thấy bài dư thừa thì các bác mod cứ việc xóa giùm không sao cả!!

kelly
22-01-12, 01:29 AM
duynguyenjx (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) có tinh thần là tôt rồi , vì cái này cũng mới với tất cả mọi người , mình không quan tâm ai nghĩ ra đầu tiên miễn bài đó có ý nghĩa là mình thnak rồi !

zZK3yL0v3Zz (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) bạn nên bỏ cá tính đó đi , trên diễn đàn có bao nhiêu người , suy ra có nhiều bộ não , bạn không thể nhận bất cứ gì là mình là người đầu tiên nghĩ ra cả , mình nói không có ý châm biếm bạn , mình chỉ góp ý thôi có gì mà sai sót bạn thông cảm mình !

thaihoa91
22-01-12, 07:08 AM
Thật ra, người share đầu tiên và người làm dc đầu tiên ko giống nhau đâu :D

zZK3yL0v3Zz
22-01-12, 09:57 AM
Sorry anh em có lẽ mình hơi ích kỉ mong anh em bỏ qua cho mình đã làm bộ tên tiếng việt có dấu nhưng hiện tại chỉ gõ đc 1 số còn lại ko đc và cái vấn đề chính là ở DB nó hiển thị loằng nghoằng vì đang ở Encoding Latin1 mún nó hiển thị tiếng việt trong phải chuyển qua Encoding UTF 8 nhưng cái SV Gooddess thì nó lại chỉ nhận DB ở Encoding Latin1 nếu chỉnh Encoding khác thì ko đc => bạn nào chỉnh lại đc cái Gooddess nó nhận DB ở UTF 8 thì tốt

DirectX
22-01-12, 11:09 AM
Hai file này của bác quangken, tớ sửa thêm vài ký tự thiếu, thấy nhiều người hỏi nên post lại cho mọi người dễ tìm, bản quyền của bác quangken có ghi rõ rồi nhé:

Gải nén xem file Hướng dẫn trong đó:

Linkdown: File sửa đặt tên nhân vật kí tự latin. Ví dụ: quangken, duynguyen (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
tưởng mọi người biết hết rồi chứ, :)) tùi vừa download về, nghe thái hòa nói là ko tạo dc tên nv bằng tiếng việt. :)) =)), xem cái server thì thấy 2 file này. mà bên TQ nó cũng nói :D

khaidaica
07-02-12, 12:16 PM
hay............................................... ............