Đăng nhập

View Full Version : [HELP - Nhất Kiếm] Bác nào cho em hỏi cái lỗi này phát @@

adventur3
17-01-12, 05:44 PM
Hix hix ai cho em hỏi cái lỗi này từ đâu chui ra với :((

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Anh em trả lời xem nó bị lỗi gì, vì cái lỗi này mấy Game khác máy em die theo rồi :(( Anh em chỉ với :(( :((

hai07dv
17-01-12, 07:06 PM
Hix hix ai cho em hỏi cái lỗi này từ đâu chui ra với :((

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Anh em trả lời xem nó bị lỗi gì, vì cái lỗi này mấy Game khác máy em die theo rồi :(( Anh em chỉ với :(( :((

"windown canot find ....." bị mất file or soft anti chặn rùi =P~

sevenmrbjn
17-01-12, 07:19 PM
có thể là do anti virut 30 charrrrrrrrrrr

adventur3
17-01-12, 08:10 PM
có thể là do anti virut 30 charrrrrrrrrrr

Cái này em nghĩ giống bác! Dùng cái Soft antivirus đc k nhỉ :S

nhocluka
17-01-12, 09:06 PM
virut nó xơi rồi ,có 2 trường hơp
1: vẩn để anti virut khi bật file đó >>> die
2: tức nhiện là nó xơi từ lâu rồi
cảnh báo mấy bản nhất kiếm này cái nào củng vô số virut
trong đó có coint.exe
hê hê thăng thiên đấy
có` gì pm ta socklovehunter

adventur3
18-01-12, 10:23 AM
virut nó xơi rồi ,có 2 trường hơp
1: vẩn để anti virut khi bật file đó >>> die
2: tức nhiện là nó xơi từ lâu rồi
cảnh báo mấy bản nhất kiếm này cái nào củng vô số virut
trong đó có coint.exe
hê hê thăng thiên đấy
có` gì pm ta socklovehunter

trumnhaymua1
18-01-12, 11:55 AM
;));));));));));)) phải chiu thôi ku e,chơi game thì phải sống chung virus chứ ^^!;));));));))

adventur3
18-01-12, 02:08 PM
;));));));));));)) phải chiu thôi ku e,chơi game thì phải sống chung virus chứ ^^!;));));));))

Bó tay với bác rồi :-s bác nói thế thì em hết thuốc chữa rồi :-S. Tình hình cài lại Win là vừa :-SS

v0d1chs01
20-01-12, 12:58 PM
cái này bác chỉ cần tắt anti di la dc ah``` !!!! tôi bị hoài!!!! :D

adventur3
20-01-12, 01:13 PM
cái này bác chỉ cần tắt anti di la dc ah``` !!!! tôi bị hoài!!!! :D

v0d1chs01
21-01-12, 12:57 AM
Bác nhấp chuột phải vào anti rùi tìm nơi Disable á nhấp vào!!!! khi nào test xong thì làm lại nhưng bấm enable lại để mắc công lại tràn virut vào!!!!!!! nhưng phải xác định virut trong sv có hại tới máy tính bác không đã rùi hãy tắt mắc công lại cài lại win thì khổ !!!!!!!:">:">:">

adventur3
21-01-12, 09:46 AM
Bác nhấp chuột phải vào anti rùi tìm nơi Disable á nhấp vào!!!! khi nào test xong thì làm lại nhưng bấm enable lại để mắc công lại tràn virut vào!!!!!!! nhưng phải xác định virut trong sv có hại tới máy tính bác không đã rùi hãy tắt mắc công lại cài lại win thì khổ !!!!!!!:">:">:">

Cũng đếk đc đâu, toàn bị lỗi như thế, chắc là bị ẻm virus cuỗm rồi :(( :((

v0d1chs01
21-01-12, 12:28 PM
bạn sử dụng sv nào muk` virut ghê thế coi chừng nó vào máy lại khổ tốt nhất xoá đi cài bản cua Mr.Phát rùi chép bản Vỏ Minh Tân là ok muốn chỉnh sửa thì tuỳ bạn !!!!!!! :-ss:-ss:-ss:-ss

adventur3
21-01-12, 12:43 PM
Bản của bác mờ rờ Phát chứ ai :(( bạn pm yh boy_dep_chai_ko_so_ai giúp mình với. Teamviewer nha :D :D thank