PDA

View Full Version : [JX] Một vài hình ảnh đầu tiên của SERVER FULL [web - server - patch]

sky.light9530
13-01-12, 04:39 PM
SERVER FONT:
Hôm nay mình share cho các bạn server đầy đủ này , mình new member nên làm không bằng ai thông cảm cho
+ Patch có anti chống wpe , cheat .v.v [Các bạn về pak lại IP để Online]
+ Server Dev từ nền hút hít
- Bang hội [100%]
- Lễ đường [100%]
- Trùng Sinh đảo [90%]
- Tam giới cấm địa [ 60%]
+ Web chuẩn và đẹp

HÌNH ẢNH
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg
Phần Patch Anti [Hơi cùi nhưng trong thời gian online server [5 tuần] chưa thấy ai hack được
Phần Website
Phần tải game
Phần tài khoản

[Server dành cho online]

LINK PATCH : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
LINK SERVER : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
LINK WEB : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

++ Hướng Dẫn ++
Hướng dẫn cài web : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
-- > Lỗi cauhinh.php thì dùng Notepad ++ nhá [LINK Notepad ++ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>]
Giải nén vào htdocs của xampp nhá
Hướng dẫn cài server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

SKY.LIGHT9530

daikimvuong1
13-01-12, 04:54 PM
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

jxvietnam
13-01-12, 04:57 PM
quảng cáo server àh ?
mod del topic :))

sky.light9530
13-01-12, 04:59 PM
Quảng cáo gì !! không thấy share server à

mrron610
13-01-12, 05:08 PM
có sever cho offlien , no font k0 bạn>-)

SaoThaiBinh72
13-01-12, 05:24 PM
Nói thật là hàng này toàn thứ cóp nhặt những thứ share rồi.

judasy
13-01-12, 05:35 PM
raatsa lâu rồi mới gặp lại Sao thái bình

KingMax
13-01-12, 05:37 PM

SaoThaiBinh72
13-01-12, 05:43 PM
Cái Anti này chắc lại check tên chương trình hack đây mà. Mà thể loại này thì chắc 1 ngày server chờ chết =.="

duynguyenjx
13-01-12, 06:30 PM
Thanks bạn nhiều trên nền hút hít có việt hóa là ngon rồi.!

sky.light9530
13-01-12, 06:31 PM
trời ạ , mình biết bạn giỏi rồi
với lại sv mình online rồi , share cho mọi người thôi

sky.light9530
13-01-12, 06:34 PM
Mình làm cho new member mà , mấy bạn làm cho mất người có kinh nghiệm dùng chứ ai dùng
Người mới có cũng như không , người ta cần những cái làm sẵn rồi về tìm hiểu . Mấy bạn Dev những cái nâng cao thì ai dùng được . >-)

daikimvuong1
13-01-12, 06:36 PM
upload lên lâu vậy bạn , bộ server nặng lắm ah

anhem1234
13-01-12, 06:39 PM
nguoi ta da share sv cho roi , Saothaibinh noi may cau de~ bi nguoi ta khinh :-&

sky.light9530
13-01-12, 06:40 PM

[B.M.W]Sports
13-01-12, 06:44 PM
up lên đi tôi online cho AE chiến

sky.light9530
13-01-12, 06:47 PM
Vps này dỏm quá hay mình up tạm mấy cái script , setting , map của mình , lấy tạm cái link của jxvietnam rồi đè lên

[B.M.W]Sports
13-01-12, 06:56 PM
Vps này dỏm quá hay mình up tạm mấy cái script , setting , map của mình , lấy tạm cái link của jxvietnam rồi đè lên
nặng nhất cái Maps , mấy cái kia nhiu mb đâu

sky.light9530
13-01-12, 07:02 PM
Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đè lên cái server jxvietnam <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( up bị lag nên dùng tạm)
Patch : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( đồng bộ setting của sv )
Webbsite : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dùng tạm cái nha , nếu được up lên dùng mình cái :)

SaoThaiBinh72
13-01-12, 07:07 PM
nguoi ta da share sv cho roi , Saothaibinh noi may cau de~ bi nguoi ta khinh :-&

Thích thì cứ khinh .

sky.light9530
13-01-12, 07:07 PM
Server này các bạn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Linh_JX
13-01-12, 07:13 PM
bạn k ghi rõ nofont hay có font à

jxvietnam
13-01-12, 07:17 PM
bạn k ghi rõ nofont hay có font à
server này no font ............

vominhtan2008
13-01-12, 07:21 PM

Server này khoái nhất cái bàn chơi chán thì chạy ra ngồi nhậu sướng, kiếm thêm mấy em ngồi nữa thì còn gì bằng $-):))

haloveme
13-01-12, 07:39 PM
Clipboard01.jpg lỗi này là gì thế mọi người ai giúp mình với :(

accelan006
13-01-12, 07:59 PM
cái banner cắt từ demo của tớ thì phải?

:D

sky.light9530
13-01-12, 08:01 PM
Không biết nữa , mình tìm trên google kiếm cái nào đẹp thì lấy rồi cắt vào thôi :)

tieudieuphong
13-01-12, 08:52 PM
bạn có thể share và hướng dẫn cách sử dụng cái anti của bạn cho mình được không?

nguydatloc
13-01-12, 09:28 PM
Lổi Đi Tam Giới bạn ơi , lễ Đường Và Trùng sinh Đão. lick vào đi màng hinh tối thui lun

Trung95
13-01-12, 09:44 PM

Bạn đã làm được như thế chưa :))

quangphong0904
13-01-12, 09:51 PM
một bản share no font như vậy là quá tốt rồi, ai k xài thì ngồi im

nhocluka
13-01-12, 09:52 PM
hot nhỉ mới 12 tiếng hơn 1k review

invalidpw
13-01-12, 09:52 PM
Mình làm cho new member mà , mấy bạn làm cho mất người có kinh nghiệm dùng chứ ai dùng
Người mới có cũng như không , người ta cần những cái làm sẵn rồi về tìm hiểu . Mấy bạn Dev những cái nâng cao thì ai dùng được . >-)

Đúng roài đó, nó thực chứ niềm vui của JxOffline chính là vọc, chỉnh sửa rồi up lên cho mọi người dùng, chứ mình chơi chẳng được bao nhiêu mau chán lắm.

chieudavl
13-01-12, 10:21 PM
sever nofont mà máy có font xài được ko nhĩ..mà đè lên bản jx của jxvietnam là ok àh hã bác

darksonic
14-01-12, 01:43 AM
mật khẩu gm của sv này là gì vậy :-?

tagtag15
14-01-12, 02:06 AM
mật khẩu gm của sv này là gì vậy :-?

Mặt Khẩu 1,0,0,0,0,0 ;))...................

heocon246
14-01-12, 07:07 AM
Mặt Khẩu 1,0,0,0,0,0 ;))...................

Nền hút hít mà có chuyển sinh.ngon nè ;)).thank 2pic 1 cái :)

minhchau0309
14-01-12, 08:32 AM
các new mem như mình thật sự rất cám ơn cậu....cố gắg phát huy nhé........tết có cái mà chơi cùng ae vui lắm....update thêm nào cậu ^^

dianguc.vn
17-01-12, 01:07 PM
sao cứ vào chọn nhân vật là kết nối thất bại nhỉ :( ai biết bị sao không

dovietthai
17-01-12, 08:24 PM
Hottttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt :))

phuongcoi
30-01-12, 12:35 PM
Thanks bạn nhiều trên nền hút hít có việt hóa là ngon rồi.!

tinhquedx
30-01-12, 09:35 PM
Bài của bác em trông đợi từng ngày

coanmemay
30-01-12, 10:48 PM
cái này chơi được không vậy????

conlele101
31-01-12, 05:34 AM
để đang down về thử.thank chủ thớt đã share

Linh_JX
07-02-12, 07:44 AM

lỗi gì zị mọi người:-s:-s:-s

mathien02
07-02-12, 12:27 PM
không chạy được sever bạn ơi ảnh ? <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

heocon246
07-02-12, 12:31 PM
không chạy được sever bạn ơi ảnh ? <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bạn sửa đường dẫn đến SV trong file Startupcfg.ini thì phải.

Edward_Newgate
07-02-12, 12:32 PM

lỗi gì zị mọi người:-s:-s:-s
Lỗi này do add item lỗi :), xem lại hàm hoặc xem lại item

Bạn vào file StartupCfg sửa lại đường dẫn đến server nhé

thauchanh
07-02-12, 03:20 PM
Thanks bạn !
Chúc các bạn một ngày vui vẻ

cris1501
25-02-12, 11:21 AM
bị lỗi 5 đôc đánh cái đis game ai biết giúp mình với

evjnshiva
25-02-12, 07:56 PM
ae chú ý sv này chỉ dành cho ae nào thích vọc trên máy ảo thui newbie cài trên máy thật thì 100% cài lại win vì cái client nó chặn ko cho bật startup để chạy sv ^:)^
h có ai pro về anti thì làm ơn giúp mình phá cái anti kiểm tra chương trình của sv này với , hỏi chủ thớt >>> chủ thớt ko biết fix luôn :-o
ai giúp dc tui thank 1k lần :((

Edward_Newgate
26-02-12, 08:10 AM
ae chú ý sv này chỉ dành cho ae nào thích vọc trên máy ảo thui newbie cài trên máy thật thì 100% cài lại win vì cái client nó chặn ko cho bật startup để chạy sv ^:)^
h có ai pro về anti thì làm ơn giúp mình phá cái anti kiểm tra chương trình của sv này với , hỏi chủ thớt >>> chủ thớt ko biết fix luôn :-o
ai giúp dc tui thank 1k lần :((

Xóa file Game.exe và check.dll ở client.
Down file Game.exe này về bỏ vào client rồi chạy.

p/s: 100% cài lại win thì hơi điêu :)) vì ko chạy đc thì xóa server JX đi k chơi nữa, làm gì phải cài lại win :))

duongbaho
29-02-12, 02:25 PM
Sever này mà làm đc cái vòng sáng chạy như VNG thì Ok.Ok.

cuonghaha
01-03-12, 09:59 PM

bác chủ thớt làm lại cái path dùm bỏ phần anti đi cho những anh em nào không chú ý lo cấm đầu cấm cổ tải về chạy cái path củ thì bị toi cái WIN hehehe............xin làm lại giúp anti khiếp sợ quá hehe=P~=P~=P~

sorry chủ thớt nhen bạn có thể chỉnh lại hoàn tất và chuyển sang no font được hzem thank bạn nhiều hihi=P~=P~

có ai lấy nền từ sever này phát triển không vậy tại thất sever này có trùng sinh từ nền hút hít kìa anh em ai thêm được ép đồ TNGH danh hiệu v.v.v. ai pro phát triển thêm share chơi mấy bạn hihi.Share để phát triển cộng đồng jx bạn nào không share thì đừng có phát biểu linh tinh nhé
OK cái hình bác chủ thớt up lên thấy so với sever up thì hình như còn giấu 1 số điều gì thì phải hihi cảm nhận vậy thôi hihi .À sẳn cho hỏi điểm thiên uyến làm sao có vậy mà trùng sinh phương pháp thế nào mong chủ thớt nói sơ qua không hiểu cho mấy mặc dù đang chạy server online qua hamachi hihi

killall79
02-03-12, 04:09 PM
nhìn cái server tuyệt thật đấy

Edward_Newgate
02-03-12, 05:19 PM

bác chủ thớt làm lại cái path dùm bỏ phần anti đi cho những anh em nào không chú ý lo cấm đầu cấm cổ tải về chạy cái path củ thì bị toi cái WIN hehehe............xin làm lại giúp anti khiếp sợ quá hehe=P~=P~=P~

sorry chủ thớt nhen bạn có thể chỉnh lại hoàn tất và chuyển sang no font được hzem thank bạn nhiều hihi=P~=P~

có ai lấy nền từ sever này phát triển không vậy tại thất sever này có trùng sinh từ nền hút hít kìa anh em ai thêm được ép đồ TNGH danh hiệu v.v.v. ai pro phát triển thêm share chơi mấy bạn hihi.Share để phát triển cộng đồng jx bạn nào không share thì đừng có phát biểu linh tinh nhé
OK cái hình bác chủ thớt up lên thấy so với sever up thì hình như còn giấu 1 số điều gì thì phải hihi cảm nhận vậy thôi hihi .À sẳn cho hỏi điểm thiên uyến làm sao có vậy mà trùng sinh phương pháp thế nào mong chủ thớt nói sơ qua không hiểu cho mấy mặc dù đang chạy server online qua hamachi hihi

Bỏ antihack thì bạn dùng cách mình post ở trên đó
No font thì bạn vào box JX tìm cái tool convert sang
SV này chuyển sinh không tụt lv mà chỉ được skill + điểm thôi
Các server cũ thì ko có nhiều tính năng như hút hít, lên xuống ngựa.... nên ít người dev lại lắm :)

leduyan
04-03-12, 07:13 PM
ai biết cách sử dựng chức năng admin sv này chỉ mình với

thu1ti
10-03-12, 12:01 PM
thank chu thot' :) sv ngon :D h co nhieu` sv lau giup ae giai? tri' roi :D

alopay
10-03-12, 07:07 PM
cảm ơn các bạn rất nhiều, hi vọng nó chạy ok

MuaNuaDem
11-03-12, 09:45 PM
cac bạn cho mình hỏi : Vỏ lâm ofline bản mới nhất là bản nào . cám ơn các bạn rất nhiều

beehaa
14-03-12, 10:19 AM
thx nhiều đúng cái mình đang cần

bffphuong
15-03-12, 09:37 PM
thax phát để dc dow về hjhj..........................

notnhacxanh
17-03-12, 10:29 AM
Cám ơn bạn nhiều nhé! để cài xem sao

asdasd123123
17-03-12, 03:41 PM
đang lang thang kiếm cái về chơi, gặp được cái này, thank bạn nhìu nha

cuutpro147
18-03-12, 10:00 PM
Tks bạn nha cố gắng làm nhìu sever hơn nha bạn

Linh_JX
20-03-12, 11:46 AM
sao ko thấy link????????????:(
LINK PATCH : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
LINK SERVER : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
LINK WEB : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cái này là gì ??
đọc kĩ hướng dẫn trước khi nói :-s

hadimx1
26-06-12, 03:56 PM
link die roài ai rảnh up cho mình với tks:-|

24h_style
26-06-12, 04:16 PM
[QUOTE=Linh_JX;574522]LINK PATCH : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cái này là gì ??
đọc kĩ hướng dẫn trước khi nói :-s[/QUOTE

Die hết rồi Linh ơi 8-}

thaihoa91
26-06-12, 05:37 PM
Die hết rồi Linh ơi 8-}

Nên cài Server này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>