PDA

View Full Version : [MU] Bác nào Cho hỏi Forum Mu Bật login ko cần đăng nhập

tukochoil2
09-01-12, 01:18 PM
Bác Nào cho mình hỏi cái diễn đàn , chưa đăng nhập thì đọc bài đó 1 lần rồi chuyển sang bài khác thì bắt phải login tài khoản mới xem dc bài viết .

Em muốn không login mà vẫn đọc được bài viết thì chỉnh ở đâu. thanks

tukochoil2
09-01-12, 03:09 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

tukochoil2
09-01-12, 07:44 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

mattroilan
09-01-12, 08:17 PM
Diễn đàn mà bạn tham gia đặt chế độ giới hạn lượt xem của khách.

Để lách luật, không cần đăng ký thì việc bạn cần làm là Xóa cookie của trình duyệt đi ( Nhớ là xóa toàn bộ cookie liên quan tới forrum đó nhé)

Xóa xong là bạn có thể xem lại như bình thường.

P/s: Làm cách này thì cứ xem được đủ số lần giới hạn bạn lại phải xóa cookie 1 lần nữa.
bất tiện đấy ;)

tại sao ko đăng ký cho nó tiện? [-X

Domino9990
09-01-12, 08:21 PM
Diễn đàn mà bạn tham gia đặt chế độ giới hạn lượt xem của khách.

Để lách luật, không cần đăng ký thì việc bạn cần làm là Xóa cookie của trình duyệt đi ( Nhớ là xóa toàn bộ cookie liên quan tới forrum đó nhé)

Xóa xong là bạn có thể xem lại như bình thường.

P/s: Làm cách này thì cứ xem được đủ số lần giới hạn bạn lại phải xóa cookie 1 lần nữa.
bất tiện đấy ;)

tại sao ko đăng ký cho nó tiện? [-X

cái này mình cũng đang bị. bạn có thể nói rõ hơn dc không? vào đâu để xóa cookie đó nhỉ?

mattroilan
09-01-12, 08:31 PM
Cách 1:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cách 2:

thế này đã chi tiết chưa nhỉ :d

Domino9990
09-01-12, 08:52 PM
Vừa thử 2 cách bạn chỉ, nhưng vẫn không được Nó báo thế này:

Chào bạn!

Bạn đã vượt quá số lần cho phép xem tại Diễn Đàn. Để tiếp tục xem , bạn cần phải đăng ký tài khoản tại diễn đàn. Sẽ mất rất ít thời gian để bạn tạo 1 tài khoản

Bạn đã sẵn sàng?

mattroilan
09-01-12, 10:45 PM
Các web thường thì chỉ cần xóa cookie là vào ok.

bạn send cho mình cái forum mà bạn bị để mình xem cách đỡ ;)

Domino9990
09-01-12, 11:10 PM
Các web thường thì chỉ cần xóa cookie là vào ok.

bạn send cho mình cái forum mà bạn bị để mình xem cách đỡ ;)

thanks bác nhé........................

luutrunhac
09-01-12, 11:12 PM
Bác Nào cho mình hỏi cái diễn đàn , chưa đăng nhập thì đọc bài đó 1 lần rồi chuyển sang bài khác thì bắt phải login tài khoản mới xem dc bài viết .

Em muốn không login mà vẫn đọc được bài viết thì chỉnh ở đâu. thanks

Vấn đề bạn hỏi là bạn vào Forum người khác bị hay là forum bạn đang bị?

Mình cũng vừa tập làm forum tuy chưa Pro nhưng cũng tạm đủ để nhìn. Nếu bạn cần mình làm giúp cho 1 cái.

Lãng Tử Sầu
10-01-12, 12:31 AM
Chắc Forum của Bạn sử dụng lại code của người khác :). Nếu vậy Bạn vào AdminCp -> Plugins & Products kiếm xem có Mod nào là Limited Guest Viewing không nhé :) Nếu có thì Disable nó đi