Đăng nhập

View Full Version : [MU] Nhờ các bác giúp đỡ về Edit forum vbb 4.x.x

luutrunhac
05-01-12, 11:24 PM
Hiện tại mình đang tập tành về Forum nên cũng táy máy nghịch thử. Có vài câu hỏi cần được sự trợ giúp của các bạn:

Làm sao để đẩy dòng tài khoản này lên trên cùng?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Làm sau để đổi màu các thanh menu này?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Và phần bóng của các khung chức năng nữa. Có màu trắng, mình đã tìm rồi nhưng chưa thấy. Bác nào giúp được thì xin cảm ơn rất nhiều.

Địa chỉ Forum: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Forum up host free nên đừng bác nào phá nhé, mình đang tập tành nghiên cứu, sau khi hoàn thiện sẽ tặng cho các bạn làm MU.

Domino9990
05-01-12, 11:29 PM
cái này bạn nên lên google serch ebook forum vbb là có hướng dẫn tất cả điều bạn cần bít ......... nên tham thảo 1 chút rất hay.