Đăng nhập

View Full Version : Help giúp mình cái lỗi đăng nhập này với

duytungk87
05-01-12, 03:03 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ai giúp mình cái lỗi này với. Thank you!

giangvn
05-01-12, 03:32 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ai giúp mình cái lỗi này với. Thank you!

Bạn config đúng hết chưa vậy?Bạn tạo acc riêng thử xem

duytungk87
05-01-12, 03:50 PM
ok hết rôi, lúc đầu mình đăng nhập vào được sau đó mình qua navicat chỉnh lại cái ID của acc mình vừa tạo đó cho dễ nhớ nhưng mà sửa xong là bị vậy
Mình đã tạo thử acc khác cũng không được

songjinchan
05-01-12, 05:18 PM
ok hết rôi, lúc đầu mình đăng nhập vào được sau đó mình qua navicat chỉnh lại cái ID của acc mình vừa tạo đó cho dễ nhớ nhưng mà sửa xong là bị vậy
Mình đã tạo thử acc khác cũng không được

Mình cũng vừa mới bị vậy - ko bít lý do vì copy paste quá nhiều vào phần SQL và database nên giờ xóa đang cài lại toàn bộ. Hix của mình bấm nó ra web hoalong.kiemthanh.vn web online luôn ??? :-o:-o

duytungk87
05-01-12, 05:24 PM
cái quan trọng là khắc phục lỗi chứ xóa đi cài lại thì nói làm gì