Đăng nhập

View Full Version : Ai có lòng hảo tâm giúp em cái

thacprovip
28-12-11, 12:48 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dauchanhp306
28-12-11, 12:53 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái này là do bạn chưa thay IP WAN ở Launch or trong SeverInfo.ini bạn nhé

thacprovip
28-12-11, 03:44 PM
mình thay rồi và làm đung theo hương dẫn của huuduyen luôn mà vẫn ko được :-s

dauchanhp306
28-12-11, 09:48 PM
mình thay rồi và làm đung theo hương dẫn của huuduyen luôn mà vẫn ko được :-s

- Bạn nên xem kĩ lại đi, Khi đưa lên Onl thì phải thay đổi IP ở launch và IP ở Severinfo.ini thành IP WAN của máy mình.
- Lỗi trên cũng có thể đơn giản do bạn dùng sai client. Ví dụ bạn chạy bản 3 lỗ mà lại dùng client 4 lỗ or của FPT là bị như thế.

thacprovip
29-12-11, 12:42 PM
vậy mình chạy bản 3 lổ và sử dụng bản TLBB2.0 của tình kiếm có được ko vậy

thacprovip
29-12-11, 02:49 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đó là bị lỗi j` vậy chỉ mình với #-o

giangmap
29-12-11, 03:49 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) đó là bị lỗi j` vậy chỉ mình với #-o

lỗi trên là do không kết nối được tới Database, bạn kiểm tra lại thông tin ở các file LoginInfo.ini, db_hash.conf, gbs.conf cho đúng với Server của bạn nhé! và kiểm tra xem Mysql và Oracle đã chạy trước khi bạn bắt đầu khởi động Server chưa!

thacprovip
29-12-11, 04:48 PM
bạn có thể chỉ chi tiết 1 chúc vè vấn đề về các file trên nhưng phải chỉnh giống sao

giangmap
30-12-11, 08:50 AM
bạn có thể chỉ chi tiết 1 chúc vè vấn đề về các file trên nhưng phải chỉnh giống sao

cái này bạn coi lại những bài cơ bản...trong 4rum viết quá nhiều rồi mình ko viết nữa...cụ thể là bạn tìm những thứ này chỉnh cho phù hợp:

Mysql: user tlbb pass tlbb1234
Port.