PDA

View Full Version : Anh Em Nào Pro JX Và Có Thiện Chí Xin Mời Vào

cuonghaha
26-12-11, 01:31 AM
:bz Xin chào tất cả anh em tại diển đàn GAMEZONE mình là người rất đam mê JX nhưng ngặt nổi cái GÀ quá đọc hoài mà không hiểu cái cài SEVER anh em nào có tâm huyết và nhiệt huyết xin làm sẵn 1 cái SEVER gọi là tàm tạm cho mình cũng như các anh em khác có thể chơi OFLINE ở nhà ( mà mình xin làm sao cài cho thật dể nha chú phức tạp quá lại ngồi khóc nữa :( , xin các bác cài cái SEVER nào mà chạy trên VMWARE giống cái TSBD bản 3.0 nhưng cho cái mới pro pro hơn tí cho mình cùng AE khác có thể thưởng thức tài năng nghệ thuật của BÁC )
HOK biết ai có lòng tốt UP lên cho AE thưởng thức mình xin cảm ơn trước .Nếu UP lên rồi BÁC có thể vui lòng hướng dẩn để mở SEVER lên mạng LAN hay ONLINE được hzem để mình biết đường mở cho AE tham gia
Xin gửi lời tri ân tới BÁC nào đã nhiệt tâm đóng góp vào chủ đề này :)

assaa
26-12-11, 06:42 AM
Bạn dùng bản sv này nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

[B.M.W]Sports
26-12-11, 08:07 AM
trước khi muốn online cho bạn bè chơi phải biết cài thành thạo sv đã , bạn down ebook 2 , 3 về xem làm theo hướng dẫn 2 , 3 lần là ok

vn6789
26-12-11, 08:24 AM
BácCường Bên Sever HM đây này
Làm GM mà hk pék chúc gì về JX à :-|
30 charrrrrrrrrrr

cuonghaha
26-12-11, 10:17 AM
HM là cái gì trời có nhầm ai không MÁ 8-x .Không vào chỉ mà còn nhảy vào bác C gì đó bó cái cù chỏ thật :-B ..............biết thì vào hướng dẩn dùm nhen ;;)

vn6789
26-12-11, 11:04 AM
Không phãi bác là GM bên
Jx Huynh Mui sao
Đễ Lại Yahoo mình Chĩ cho đơn giãn thôi mà :-@

duynguyenjx
26-12-11, 11:38 AM
Topic cuonghaha quảng cáo Sv Huynh Mụi đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Còn đây là topic người tố cáo bên 4rum VNG: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>