PDA

View Full Version : Bên jxqy 5d6d đã làm được mặt nạ !!!!!!!! Thật Hay giả

caothiengthien
23-12-11, 01:22 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 36f89e264c63e80806.jpg <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 4177cfcad4f6dad752.jpg <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3678070e8ae285455f.jpg

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 4177cfcad4f6dad752.jpg

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3678070e8ae285455f.jpg

thaihoa91
23-12-11, 01:27 PM
Uhm ! Ko chỉ thế mà nó còn làm dc Kỳ Trân Các + Khảm chuẩn lắm ;))

caothiengthien
23-12-11, 01:52 PM
Uhm ! Ko chỉ thế mà nó còn làm dc Kỳ Trân Các + Khảm chuẩn lắm ;))

Oh Thế àh ! ko biết ...:Source:... full như thế nào nhỉ ? Ước gì được xem 1 lần cho thỏa ước muốn nhỉ:x

DirectX
23-12-11, 03:10 PM
@thaihoa91 kỳ trân các em nghĩ là có thể dựa vào phần shop để làm, nó tương tự như vậy thay vì mua bằng tiên thì code nó lại thành tiền đồng chẳng hạn :D

thaihoa91
23-12-11, 03:19 PM
Oh Thế àh ! ko biết ...:Source:... full như thế nào nhỉ ? Ước gì được xem 1 lần cho thỏa ước muốn nhỉ:x

Nó như hình của bài này nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

@thaihoa91 kỳ trân các em nghĩ là có thể dựa vào phần shop để làm, nó tương tự như vậy thay vì mua bằng tiên thì code nó lại thành tiền đồng chẳng hạn :D

Uh anh có từng ngâm làm thử mà nhìu cái wá :)) Hiện tại anh mới tạo ra 1 hàm OpenTrembleItem(1) và nó đã từ Server gọi lên Client mở bảng khảm ra y như OpenTong(1) :))

DirectX
23-12-11, 03:31 PM
Nó như hình của bài này nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Uh anh có từng ngâm làm thử mà nhìu cái wá :)) Hiện tại anh mới tạo ra 1 hàm OpenTrembleItem(1) và nó đã từ Server gọi lên Client mở bảng khảm ra y như OpenTong(1) :))
cái này em có làm thử, em thử tạo 1 hàm gọi cái rưởng mở rộng :D. có thể áp đụng để làm cái khảm nạm. nhưng mà giờ phải làm dc cái del Item
còn cái mask liên quan đến res nhiều lắm :D

caothiengthien
23-12-11, 03:47 PM
thaihoa : cho hỏi cái này chút nha .

tui chạy được sever của bác mướp nhung clien ko hợp có cách nào fix được clien khác ko vậy

thaihoa91
23-12-11, 03:59 PM
thaihoa : cho hỏi cái này chút nha .

tui chạy được sever của bác mướp nhung clien ko hợp có cách nào fix được clien khác ko vậy

Ko có cách nào ngoài chạy chung giữa Server + client của Mướp !

Bạn cứ liên tưởng bên VNG xem !

Bạn đang giữ bản Client của VNG đó, thế có cách nào dùng Client VNG để kết nối Server Offline của mình dc ko ;)) Nếu bạn giải quyết dc điều này thì bạn có thể làm bất cứ điều gì mà ko cần source :D

caothiengthien
24-12-11, 07:54 AM
Ko có cách nào ngoài chạy chung giữa Server + client của Mướp !

Bạn cứ liên tưởng bên VNG xem !

Bạn đang giữ bản Client của VNG đó, thế có cách nào dùng Client VNG để kết nối Server Offline của mình dc ko ;)) Nếu bạn giải quyết dc điều này thì bạn có thể làm bất cứ điều gì mà ko cần source :D

kiến thức của mình ko đủ . Thank bạn nha:">:">

n7shine
24-12-11, 08:38 AM
thích nhất chức năng khảm nạm mà không server nào có :((

dammejx
24-12-11, 09:29 AM
chuẩn vãi, có khi nào nó phá sản rồi nó share không ta......

hehe, share bằng cái niềm tinh quá.