PDA

View Full Version : Xây dựng một server MuOnline đúng chất ????

khoamamktvn
20-12-11, 11:26 AM
Tình hình mình đang muốn lập một nhóm để xây dựng một server MuOnline theo đúng nghĩa server private tồn tại lâu dài.
Mình được bít có nhìu nguồn cung cấp server,anti,web nhưng cũng muốn hỏi mọi người tư vấn giúp mình những vấn đề này.

Server, Antihack, Web nên mua ở đâu ?
Nên mua từng người như: Server mua ở Tomatoes, Antihack (sử dụng luôn của tomatoes) hoặc mua của bongma_2x, Web NBB or N.M.H ?? Hay mua theo gói của mattroilan để được support nhiều hơn ??

Bạn nào có kinh nghiệm có thể giúp mình tư vấn chút được không ?

notfile
20-12-11, 11:40 AM
Server : TomaTose
Anti hack : ICM ( bongma_2x)
Web : NBB

Hào Hoa Công Tử
20-12-11, 11:57 AM
Tomatoes hình như không bán nữa
Thấy ai trên GZ mới nói xong
Và anti của tomatoes giờ không hiệu quả nữa rồi , phần mềm hack càng ngày càng nhiều mà tomatoes không Update :D
Anti nếu không đủ tiền mua ICM có thể mua của HDTT dùng khác good

Domino9990
20-12-11, 12:33 PM
Và anti của tomatoes giờ không hiệu quả nữa rồi , phần mềm hack càng ngày càng nhiều mà tomatoes không Update :D

bỏ 1 phiếu cái Atihack cho HDtt sài khá tốt. hình như là bảo hành không Crack main được 99% :P

896588
20-12-11, 12:36 PM
bỏ 1 phiếu cái Atihack cho HDtt sài khá tốt. hình như là bảo hành không Crack main được 99% :P

khá tốt nhưng đắt những 600k/ tháng

knight06
20-12-11, 12:44 PM
khá tốt nhưng đắt những 600k/ tháng + với cái kiểu cai mua anti sẻ không bị crack main trên HDTT thấy bọn này kiểu j củng chả hiểu nửa

bỏ cái vụ ko bị crack main trên hdtt rồi vì anti này anti crack main 99% lận :|, anti theo đúng nghĩa của anti chứ ko phải là ko post main crack lên hdtt bạn ko hiểu làm nhé

896588
20-12-11, 12:47 PM
bỏ cái vụ ko bị crack main trên hdtt rồi vì anti này anti crack main 99% lận :|, anti theo đúng nghĩa của anti chứ ko phải là ko post main crack lên hdtt bạn ko hiểu làm nhé

ok để mình edit :D 30 cccccccccccccccc

khoamamktvn
20-12-11, 12:48 PM
knight06 : Cậu làm anti chung với mattroilan hả :-\

khoamamktvn
20-12-11, 12:48 PM

Tình hình là tớ được bít cà chua vẫn bán mà cậu