PDA

View Full Version : Xin pacth TSBD V0.3 có thể chỉnh sửa IP !

yoken9x
25-11-11, 07:24 PM
Ai có Pacth client TSBD v0.3 mà chưa bị nén thành 1 file (có thể sửa lại IP trong Serverlist) cho minh xin lại link với tìm mãi không có :((

assaa
25-11-11, 07:49 PM
Ai có Pacth client TSBD v0.3 mà chưa bị nén thành 1 file (có thể sửa lại IP trong Serverlist) cho minh xin lại link với tìm mãi không có :((
Của bạn đây:
Phần 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

yoken9x
26-11-11, 05:09 PM
Của bạn đây:
Phần 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Không được bạn ơi :(, mình down về và làm theo các bước (chép client full thaihoa91 và client vng rồi chép pacth bạn cho đè vào, rồi sửa ip trong serverlist) nhưng vẫn không vào được :(. <<Ket noi voi server that bai !>> :(
Các bạn ơi giúp mình với :(

DMC.NeZo
26-11-11, 05:27 PM
có thể là port bigshop của bạn sai nên không kết nối đc với server

Linh_JX
26-11-11, 05:34 PM
có thể là port bigshop của bạn sai nên không kết nối đc với server
có đọc kỹ k thế "Ai có Pacth client TSBD v0.3 mà chưa bị nén thành 1 file (có thể sửa lại IP trong Serverlist) cho minh xin lại link với tìm mãi không có " bạn lấy serverlist của part khác cũng có file đó

DMC.NeZo
26-11-11, 05:38 PM
tui biết là như vậy, nhưng mà nhiều khi trong patch đó port của bigshop ko đúng vs port bigshop của sv thì cũng có chạy đc đâu :|

Edward_Newgate
26-11-11, 05:40 PM
Mình nói thế này nhé
Patch kết nối đến sv chỉ ở file Game.exe và Serverlist <Có thể còn ở các file khác>
Các cái khác đa số là hiển thị item thôi
Lúc đầu ohishu cũng nói là dùng sai patch sẽ dẫn đến lỗi ko nhìn thấy item ô kim
Bạn ko kết nối được thì xem lại config server

yoken9x
26-11-11, 05:41 PM
Thế là thế nào nhỉ :(. Ai giúp được mình dụ này không giúp mình với, cái pacth bạn kia share link down đó thì chưa bị nén nhưng không có file serverlist, mình tìm pacth có file serverlist rồi bỏ vô xong config lại ip củng không đc, toàn báo kết nối với server thất bại :(

DMC.NeZo
26-11-11, 05:42 PM
thì quan trọng để kết nối server ở client là serverlist + config thôi chứ còn file nào nửa đâu

DMC.NeZo
26-11-11, 05:43 PM
Thế là thế nào nhỉ :(. Ai giúp được mình dụ này không giúp mình với, cái pacth bạn kia share link down đó thì chưa bị nén nhưng không có file serverlist, mình tìm pacth có file serverlist rồi bỏ vô xong config lại ip củng không đc, toàn báo kết nối với server thất bại :(

thì bạn lấy serverlist trong phần server đó coppy qua cũng đc mà

Edward_Newgate
26-11-11, 05:45 PM
Bạn dùng cách này, mình đảm bảo 100% được vì mình đã dùng
Bước 1:
Tải 3 cái này về
Giải nén
Bước 2:
Tải cái này về rồi chèn vào cái vừa giải nén
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Xong chèn cả cái thư mục đó vào client VNG, không phải client thaihoa

yoken9x
26-11-11, 05:50 PM
Bạn dùng cách này, mình đảm bảo 100% được vì mình đã dùng
Bước 1:
Tải 3 cái này về
Giải nén
Bước 2:
Tải cái này về rồi chèn vào cái vừa giải nén
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Xong chèn cả cái thư mục đó vào client VNG, không phải client thaihoa
oke để mình thử, cám ơn newgate !

Edward_Newgate
26-11-11, 05:53 PM
oke để mình thử, cám ơn newgate !
Đang rảnh, nếu bạn vẫn ko làm được
Thì tải đủ mấy cái kia + 1 cái client VNG nguyên vẹn + để lại yahoo mình team qua làm cho

yoken9x
26-11-11, 06:08 PM
Vẫn không được Newgate ơi, bạn teamviewer qua giúp tui với. Nick Yahoo tui nàk: yoken9x

vn2577467
26-11-11, 06:27 PM
Không được bạn ơi :(, mình down về và làm theo các bước (chép client full thaihoa91 và client vng rồi chép pacth bạn cho đè vào, rồi sửa ip trong serverlist) nhưng vẫn không vào được :(. <<Ket noi voi server that bai !>> :(
Các bạn ơi giúp mình với :(
làm ngược lại bạn nhé client VNG full -> client th91-> patch bạn nhé T_T

Edward_Newgate
27-11-11, 08:07 AM
Vẫn không được Newgate ơi, bạn teamviewer qua giúp tui với. Nick Yahoo tui nàk: yoken9x
Làm thế này :|
Chép đè 3 phần kia vào client VNG
Xong chép cái ở link sau vào tiếp