PDA

View Full Version : Vòng Sáng Tím Trong AWJX

dammejx
21-11-11, 01:24 PM
item trong AWJX thì chỉ có vòng sáng màu vàng, còn đồ tím thì chỉ có chử tím, không có vòng sáng tím, mình cần mấy bạn giúp mình cách làm vòng sáng tím trong AWJX, thank mấy bác,

mới tập tành dev nên chưa biết nhiều.

Mr.Phát
21-11-11, 01:33 PM
trong source AWJX ko có vòng tím thì fãi :-?

SaoThaiBinh72
21-11-11, 02:34 PM
Có em à, anh trước đã từng cài và thấy 1 số item set lại có vòng màu tím.

nametruong00
21-11-11, 03:10 PM
tham quá đi nếu vòng tím đc thì tui làm mẹ nó cái vòng bạch kim + cam ( trang bị mới )
làm đc nhìu món nữa chú :)):))

Mr.Phát
21-11-11, 03:15 PM
ko có trong bản awjx đc share nếu có là bản gì bên trung quốc show hàng kìa ;))

SaoThaiBinh72
21-11-11, 03:20 PM
Vậy chứ sv anh test có vòng tím là sv gì ?
hay là sv mà thaihoa share nhỉ ? chả nhớ nữa =.="

DirectX
21-11-11, 03:57 PM
item trong AWJX thì chỉ có vòng sáng màu vàng, còn đồ tím thì chỉ có chử tím, không có vòng sáng tím, mình cần mấy bạn giúp mình cách làm vòng sáng tím trong AWJX, thank mấy bác,

mới tập tành dev nên chưa biết nhiều.
ko có vòng sáng tím bạn ak. có viền màu item màu tím thôi. set cột AU bằng 1 là có viền tím
Show tí :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Anh hòa lên pm em

khoamamktvn
21-11-11, 04:59 PM
Show gì vậy ông...nhìn không hỉu gì cả

DirectX
21-11-11, 05:05 PM
cái bản đồ sơn động ak mà ;)) :D tui dang có ý tưởng làm cái kỳ trân các giống VNG

leader.pham94
21-11-11, 06:07 PM
Chắc bạn kia show cái hình có mũi tên định dạng là mình đang đứng ở đâu phỏng ?:P

DirectX
21-11-11, 08:28 PM
Chắc bạn kia show cái hình có mũi tên định dạng là mình đang đứng ở đâu phỏng ?:P
cái đó chỉ là 1 ý nhỏ thui. ý mình là bấm vào icon trên minimaps hiện ra bản đồ sơn động ;))

verygood
21-11-11, 08:28 PM
trong source AWJX ko có vòng tím thì fãi :-?

Cho em hỏi cái. Thứ tự từ thấp đến cao các laọi trang bị. Ví dụ như: Ô kim, đồ tím, hoàng kim... đồ nào cao nhất?

thaihoa91
21-11-11, 08:53 PM
Cho em hỏi cái. Thứ tự từ thấp đến cao các laọi trang bị. Ví dụ như: Ô kim, đồ tím, hoàng kim... đồ nào cao nhất?

Nếu xét theo của VNG thì Ô Kim là hạng 1

verygood
21-11-11, 09:55 PM
Nếu xét theo của VNG thì Ô Kim là hạng 1
Cho mình hỏi luôn. Thế một người không biết tý gì về lập trình thì nên chọn server nào chơi là đơn giản nhất? Mình mới tạo 1 server no font của Ewad, không biết có được hay không vậy? Thank!

haquocvu
21-11-11, 10:30 PM
Cho mình hỏi luôn. Thế một người không biết tý gì về lập trình thì nên chọn server nào chơi là đơn giản nhất? Mình mới tạo 1 server no font của Ewad, không biết có được hay không vậy? Thank!

Mình nghĩ nó hợp với bạn đấy :)

verygood
22-11-11, 12:00 AM
Mình nghĩ nó hợp với bạn đấy :)

Thank bạn nhiều!:-bd 30 charrrrrrrrrrrrrr