Đăng nhập

View Full Version : [JX] Share Server Tuyệt Đỉnh Võ Lâm

phamngochai2
13-11-11, 05:16 PM
Server này mình phát triển trên nền bản TDJX kết hợp với bản server TSBD + hút hit của jxvietnam.Cái tên server là mình tự nghĩ cho phù hợp với TDJX.
Không nói vòng vo nữa vào thẳng vấn đề luôn !!
Các chức năng hiện có của Server:
Server chạy trên nền MySQL
Server no font

+ Tống Kim (ok)
+ Bán hàng (ok)
+ Nhiệm vụ sát thủ (ok)
+ Nhiệm vụ tân thủ (ok)
+ Nhiệm vụ hoàng kim (ok)
+ Event săn boss (ok)
+ Lãnh địa (ok)
+ Set rank (ok)
+ Lên xuống ngựa (ok)
+ Hút hít (ok)
+ Vượt ải ( chưa test)
+ Các chức năng quy cũ như TSBD + hút hít
..............

Demo

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

****** Link down:
+ Server Tuyệt Đỉnh :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ Patch client :
* Part 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
* Part 2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
* Part 3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
* Part 4: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
## : Các bạn dùng phần mềm HjSplit để nối các file trên lại.
+ MySQL 5.0 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ Navicat + crack :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ Hướng dẫn cài : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ Database : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

============= Sửa lỗi cho bạn nào vào client ko được : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cài file này vào là ok.

Khi tạo acc các bạn không cần chỉnh trong database như hướng dẫn.Thích acc nào vào game nhập acc + pass đó.vậy là mỗi lần vào game chơi thì cứ nhập tk đó là dk.

Khuyến cáo: Server chạy tốt nhất trên WinXp. Nếu bạn nào xài Win7 thì nên cài server trên VmWare.

===================== End.

Edward_Newgate
13-11-11, 05:22 PM
Thanks for share
Mà sao k dùng tiếng việt có dấu
Với lại nhìn server chưa hoàn thiện lắm nhỉ

ps1990
13-11-11, 05:22 PM
ngon nhỷ.dow thui.test xem sao đã. mà sao không add luôn con hổ vào cho đẹp nhỷ :thank nha

phamngochai2
13-11-11, 05:26 PM
có 3 em hổ nhưng mà chưa test không biết có xài dk ko !!

phamngochai2
13-11-11, 05:27 PM
Thanks for share
Mà sao k dùng tiếng việt có dấu
Với lại nhìn server chưa hoàn thiện lắm nhỉ

server ko xài tiếng việt dk !! Lỗi font ---> không hiện chữ

minhlathangnao
13-11-11, 05:30 PM
có cã chức năng bán hàng mà ko việt hóa dc ak` hơi tiếc ^^ . Dù sao thanks chủ thớt

Edward_Newgate
13-11-11, 05:30 PM
server ko xài tiếng việt dk !! Lỗi font ---> không hiện chữ
Cái chỗ đoạn kẹt acc đó
Hình như phải chỉnh iClientID là 0 đó ;))

phamngochai2
13-11-11, 05:31 PM
ờ .

Edward_Newgate
13-11-11, 05:31 PM
À mà sv này nên dùng xampp hoặc appserv thì nhẹ và dễ quản lý hơn My SQL đó

phamngochai2
13-11-11, 05:35 PM
Mỗi cái có 1 công dụng riêng bạn ak !!Nếu dùng Appserv thì khi restone database sẽ bị giới hạn.Xamp thì thấy nặng hơn MySQL nhiều

Edward_Newgate
13-11-11, 05:38 PM
Mỗi cái có 1 công dụng riêng bạn ak !!Nếu dùng Appserv thì khi restone database sẽ bị giới hạn.Xamp thì thấy nặng hơn MySQL nhiều
Restore như trong video thì nó giới hạn thế nào đc :-s
Giới hạn thì mình chia nhỏ ra ;))
Mà mình chạy xampp có cảm giác như k chạy ý :| Nặng là thế nào nhỉ

phamngochai2
13-11-11, 05:44 PM
Restore như trong video thì nó giới hạn thế nào đc :-s
Giới hạn thì mình chia nhỏ ra ;))
Mà mình chạy xampp có cảm giác như k chạy ý :| Nặng là thế nào nhỉ
không đâu. Bạn thử vào trang locahost/phpmyadmin restone database trên đó xem, nó có giới hạn không thì biết !!

DirectX
13-11-11, 05:45 PM
oh TDJX. chú này phát triển đến đây rùi ak

Edward_Newgate
13-11-11, 05:46 PM
không đâu. Bạn thử vào trang locahost/phpmyadmin restone database trên đó xem, nó có giới hạn không thì biết !!
Thì đang nói restore như trong video cơ mà :-"
Copy folder jxqy vào mysql\data đó
Giới hạn kiểu gì ;))

phien-nhatrang
13-11-11, 05:49 PM
Hay đấy.
Ai test cheat, roll, hack... cái TDJX này thử

phamngochai2
13-11-11, 05:51 PM
ặc .

Edward_Newgate
13-11-11, 05:53 PM
Hay đấy.
Ai test cheat, roll, hack... cái TDJX này thử
Bác dạy xem cách hack thế nào để em test ;))
Em mới biết hack nv thôi

Kakarot96
13-11-11, 06:11 PM
=))Edward_Newgate = GameMaster dumm và hay spam nhất forum mình thấy bạn nên viết những topic có ích thay vì nói vài câu vớ vẩn chả có nghĩa.

Edward_Newgate
13-11-11, 06:29 PM
=))Edward_Newgate = GameMaster dumm và hay spam nhất forum mình thấy bạn nên viết những topic có ích thay vì nói vài câu vớ vẩn chả có nghĩa.
Vớ vẩn???
Xin hỏi vớ vẩn chỗ nào
Nếu mình hay spam thì bạn cũng hay quăng boom chẳng kém gì NTQ đâu :-"

Kakarot96
13-11-11, 06:54 PM
Vậy show ra thử 5 đến 10 quote hay topic có ích cho xem cái .

Mr.Phát
13-11-11, 06:57 PM
tội qá.thôi đi
đừng ném tạ nhau nữa :(

Edward_Newgate
13-11-11, 06:58 PM
Vậy show ra thử 5 đến 10 quote hay topic có ích cho xem cái .
Ui cái ý thì đơn giản
Đợi tý mình ăn cơm rùi post edit luôn ở bài này k lại bảo spam thêm bài :))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chắc là vẫn còn nhưng post lên xem bạn nói sao?

Linh_JX
13-11-11, 07:09 PM
dù no sài cũng tks:-tL-) hehe[-O<

nam470
13-11-11, 07:26 PM
Sever co can cai font chinna ko bannnnnnnnnnn

skin đẹp quá nhỉ? cái skin đó setup vào sv khác được không bạn? nếu được thì cho xin với, và hướng dẫn giúp mình setup cái skin đó với nha. Cảm ơn bạn

Cái này bạn có thể làm bản chạy trên vmware không bạn ơi? mình mù tịt về mấy thứ này, mặc dù rất rất rất thích.
Hiện đang dùng 1 bản cài sẵn, chạy bằng vmware, thích lắm, vì không phải làm gì cả, chỉ setup cái vmware rồi open file nữa là xong.
Nhưng nhìn cái của bạn đẹp hơn, mình rất thích. nếu bạn có thể làm bản cài sẵn chạy trên vmware thì tốt quá

Đánh dấu topic, hy vọng sớm nhận được bản cài sẵn của bạn, thank nhiều

jxvietnam
13-11-11, 09:17 PM

lâu lắm mới có 1 server mới

tks đã chia sẽ server cho mọi người ^^

@nam470: server ko cần cài font, bạn đọc kỹ lại trang 1.

ShineGhost
13-11-11, 09:52 PM
cái phim hướng dẫn cài die r` bác ơi ..bác úp lại dùm em :"> mem mới chưa píc cài

Mr.Phát
13-11-11, 10:11 PM
;)) sao ko việt hóa có dấu đi cho đẹp

duynguyenjx
13-11-11, 11:56 PM
Mình chạy cái thứ 4 bị báo lỗi has stopped working

Check online.........
Close the program

Có bác nào bị như thế không chỉ fix với.!

Trung95
14-11-11, 08:25 AM
Hay, cám ơn bạn
30rrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrr

nam470
14-11-11, 08:31 AM
Sever co can cai font chinna ko bannnnnnnnnnn

@nam470: server ko cần cài font, bạn đọc kỹ lại trang 1.

Tớ có hỏi cài font đâu? Sao tự nhiên thaihoa lại edit bài của mình nhi?
Tớ chỉ hỏi là liệu bạn có thể làm được bản dùng trên vmware không thôi :D

KingMax
14-11-11, 08:38 AM
SV này tốt đó :d , mọi người không cãi nhau nữa nhá :D

vn2577467
14-11-11, 12:13 PM
Bạn ơi cho mình hỏi đây là lỗi gì vậy. sau khi cài xong sv, mình chép Patch client Tuyet Dinh vào thư mục võ lâm của VNG và chay game_y.exe thì báo lỗi .[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Bạn nào biết chỉ giúp mình với . game vl của VNG đã update bản mới nhất.
bạn chạy bằng game.exe ấy, game_y.exe là của VNG mà bạn

DirectX
14-11-11, 12:56 PM
Tớ có hỏi cài font đâu? Sao tự nhiên thaihoa lại edit bài của mình nhi?
Tớ chỉ hỏi là liệu bạn có thể làm được bản dùng trên vmware không thôi :D

được hết, nếu biết config. dễ không ấy mà :))

hdk2010
14-11-11, 01:12 PM
khong co viet hoa thi tiec qua nhi, ko co vietkey. thong cam nhe:d

phamngochai2
14-11-11, 06:03 PM
Mình chạy cái thứ 4 bị báo lỗi has stopped working

Check online.........
Close the program

Có bác nào bị như thế không chỉ fix với.!

bạn đã chỉnh trong database serverlist đã thêm test test chưa ?

phamngochai2
14-11-11, 06:05 PM
[/URL] Bạn ơi cho mình hỏi đây là lỗi gì vậy. sau khi cài xong sv, mình chép Patch client Tuyet Dinh vào thư mục võ lâm của VNG và chay game_y.exe thì báo lỗi .[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Bạn nào biết chỉ giúp mình với . game vl của VNG đã update bản mới nhất.

Bạn xem lại, hoặc thử đưa client vào thư mục khác xem. Mình xài bình thường mà.

phamngochai2
14-11-11, 06:07 PM
cái phim hướng dẫn cài die r` bác ơi ..bác úp lại dùm em :"> mem mới chưa píc cài

Vẫn down bình thường mà bạn.

@nam470: Bạn yên tâm, bản này cài + chạy rất đơn giản.Phải nói chưa có server nào dễ đến vậy đâu. !! Làm theo hướng dẫn là ok ak !!

duynguyenjx
14-11-11, 06:28 PM
Log acc vào được rồi nhưng không đối thoại được với NPC, vừa chạy tới chạy lui được khoảng 30s thì toàn bộ NPC biến mất, hình như là file số 6 bị has stopped working, bị sao vậy ngochai2!

phien-nhatrang
14-11-11, 06:38 PM
Test sơ qua thì hack cheat roll như thường, đã thế còn dể phát sinh lỗi nữa, nền tdjx này chắc ko có triển vọng.
Thank chủ pic vì tinh thần.

phamngochai2
14-11-11, 06:39 PM
chà, sao gặp lỗi kì vậy ta. Mình chưa từng bị lỗi như vậy. CŨng chưa bị lỗi cái thứ 6 stop ( chỉ stop khi mình tắt thôi )

KingStone
14-11-11, 07:36 PM
5000 nhé :-w 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

zin1007
14-11-11, 08:01 PM
đăng nhập tạo nhân vật ok nhưng tạo xong vào thì =>kết nối sever thất bại là sao.......haizzzzz

hoang_rachchua
14-11-11, 09:06 PM
Tình hình là down về thì OK mọi thứ. Cài chạy được từ 1->5 thì OK. cái cuối cùng thì KO. Lỗi nhiều nãn. Cám ơn đã share.

phamngochai2
15-11-11, 01:31 PM
Bạn dùng teamview giúp mình nha. yahoo mình là nguyenhoangminhquan . thank nhiều.
Sr bạn nha. Lúc up quên không cái này. ko có cài này khỏi vào game

phamngochai2
15-11-11, 01:35 PM
Nếu mà bạn nào gặp lỗi thì thử restone database trong server ( jxqy.slq ) rồi thêm trong data serverlist test test. Xem có còn lỗi không !!

zendocoro
17-11-11, 02:43 PM
moi nguoi oi chinh tat ca~ cac diem so lam sao zay

phamngochai2
17-11-11, 04:16 PM
bạn nói kĩ chút !! .

mrkoolvn
18-11-11, 09:17 AM
Chọn Xong nhân vật Vào game ko đc là sao ta.
có ai bi như mình chưa,
ai help với
pm nick Y!H:trumcuaboom

phamngochai2
18-11-11, 06:38 PM
bạn nào bị lỗi thì sáng mai mình teamview cho tầm 9h là dk. !!

ShineGhost
18-11-11, 07:50 PM

phamngochai2
19-11-11, 09:49 AM
Nếu bạn dùng window mediaplayer sẽ không xem dk đâu, hãy cài phần mềm k-lite codec pack thì sẽ xem được thôi.

kuben1996
19-11-11, 10:24 AM
cái này sử dụng font nào thế bạn

phamngochai2
19-11-11, 10:26 AM
hàng no font. .

minhchau0309
19-11-11, 04:30 PM
sever sao có 2 con w32 vậy down 2 lần vẫn có...mỗi lần chạy xong 6 cái vô đăng nhập tới khúc vào chơi được vừa bấm chuột đi 1 bước là cái 6 bị dis văg hết chơi >.<

nametruong00
20-11-11, 09:55 PM
tiền chưa chia đc thành vạn ---> 1 nùi ko rõ

ferari
21-11-11, 06:50 AM
Trên win7 mình chạy ok hết vào game đi dc chút là link 6 tự tắt luôn ai chỉ mình fix với :(

minhchau0309
21-11-11, 05:00 PM
:P
Trên win7 mình chạy ok hết vào game đi dc chút là link 6 tự tắt luôn ai chỉ mình fix với :(

me too đang kêu gọi fix mà k ai ngó

DirectX
21-11-11, 05:07 PM
bạn config sai hoặc chạy thứ tự không đúng

minhchau0309
21-11-11, 09:52 PM
bạn config sai hoặc chạy thứ tự không đúng

đã cài lại hết y z, vẫn bị k đúg mà vô đc game àh ôg này nói nhãm thật

phamngochai2
22-11-11, 12:41 PM
để tý nữa về xóa vài cái vc++ 2008 đi rồi chạy server thử nếu cái 6 tắt thì có lẽ do vc++.Máy mình cài 3 - 4 cái vc++ nhưng chẳng biết do cái nào !!

debaf9
22-11-11, 02:29 PM
tks for share,giá như mà việt hóa dc cái bán hàng nhỉ :)):P8->

debaf9
22-11-11, 02:37 PM
uk cho mình hỏi cái thế có cài sql 2k dc k vậy nè

minhchau0309
22-11-11, 03:04 PM
để tý nữa về xóa vài cái vc++ 2008 đi rồi chạy server thử nếu cái 6 tắt thì có lẽ do vc++.Máy mình cài 3 - 4 cái vc++ nhưng chẳng biết do cái nào !!

assaa
22-11-11, 04:25 PM
server đang gián đoạn xin thử lại. là sao chủ top ơi

minhchau0309
22-11-11, 09:05 PM

verygood
23-11-11, 05:06 PM

Chủ thớt chỉ share thôi. Cái nào không vừa ý thì a/e cứ dev mà làm lại:P

minhchau0309
23-11-11, 06:23 PM
Chủ thớt chỉ share thôi. Cái nào không vừa ý thì a/e cứ dev mà làm lại:P

k fải k vừa ý mà là bị lỗi fix k đc[-O<

phamngochai2
24-11-11, 04:37 PM
Bạn nào mà bị lỗi chạy cái 6 mà bị tắt thử đưa server vào ổ đĩa khác xem sao.( Lưu ý client các bạn chi lấy mục data của VNG thôi, còn lại thì chép từ patch của mình).
-- Lỗi kết nối máy chủ thất bại thì bạn xem lại mấy file. Vì Ip server là 192.168.1.2 nên bạn để IP khác là ko chạy dk. Bạn xem lại coi thử có cài font ko? nếu đã cài font thì chỉnh lại nofont.
-- Lỗi gián đoạn: Bạn xem lại trong WorldSet đã mở map chưa? Map đúng quy tắc phải là World00x=xx ( x là 1 số)

assaa
24-11-11, 06:51 PM
Bạn nào mà bị lỗi chạy cái 6 mà bị tắt thử đưa server vào ổ đĩa khác xem sao.( Lưu ý client các bạn chi lấy mục data của VNG thôi, còn lại thì chép từ patch của mình).
-- Lỗi kết nối máy chủ thất bại thì bạn xem lại mấy file. Vì Ip server là 192.168.1.2 nên bạn để IP khác là ko chạy dk. Bạn xem lại coi thử có cài font ko? nếu đã cài font thì chỉnh lại nofont.
-- Lỗi gián đoạn: Bạn xem lại trong WorldSet đã mở map chưa? Map đúng quy tắc phải là World00x=xx ( x là 1 số)
Cái Này Nhất thiết là phải dùng bản client mới nhất của VNG ak.

tuanbik1416
24-11-11, 09:31 PM
Set acc Gm Ntn vậy bạn.................

phuoc_ky
24-11-11, 10:14 PM
mình dùng win7 64bit cũng bị lỗi out sever 6! ai biết cách khắc phục share cho AE với! Thanks ..........

kakalot1
24-11-11, 10:19 PM
có aj làm sv này trên máy ảo hok ???

paladin1698
25-11-11, 10:48 AM

Bạn ơi hình như bản này quái nó đánh mình ko mất máu , mình test quá trời quái đánh đủ skill mà vẫn ko vô máu. Bạn có bị vậy ko

priomaster
25-11-11, 04:12 PM
Cho hỏi làm theo bạn nhưng vào Game ấn sever Phong Suong Toai anh la đứng yên luôn

DNTmaster
25-11-11, 05:04 PM
Cho hỏi làm theo bạn nhưng vào Game ấn sever Phong Suong Toai anh la đứng yên luôn

cài Team rồi PM nick xem dùm cho

thalamkedocthan

paladin1698
25-11-11, 06:28 PM
dnt ơi, sao mình bị tình trạng là NPC không có tác dụng skill vậy
.
Vi dụ: mình gài NPC đánh thiên địa v.v khí thế luôn mà mình không mất tẹo máu nào[-O<
thừ gài la hán trận cũng ko có tác dụng luôn

duchermann
25-11-11, 06:55 PM
mình chạy sever này trên SQL 2008 đc ko bạn ơi?

DNTmaster
25-11-11, 07:03 PM
mình chạy sever này trên SQL 2008 đc ko bạn ơi?

Theo mình thì không do cấu trúc Game nó thiết lập hoạt động mở môi trường SQL 2000 ròi

duchermann
25-11-11, 08:08 PM
thế thì mình cài song song 2 SQL có đc không bạn ơi? có bị làm sao k thế? nhân tiện cho hỏi là có thể chạy trên VMwave k? tks :D

assaa
25-11-11, 08:12 PM
thế thì mình cài song song 2 SQL có đc không bạn ơi? có bị làm sao k thế? nhân tiện cho hỏi là có thể chạy trên VMwave k? tks :D Sqlserver 2000 và MySQL khi cài chung sẽ xung đột với nhau ---> không chạy được sv. cái này có thể cài trên VMware được.

kakalot1
25-11-11, 11:44 PM
hok aj làm sv ảo ak`.sv này khó cài làm sv ảo cho anh em trog forum chơi dc hok

Kakarot96
26-11-11, 12:48 AM
Sqlserver 2000 và MySQL khi cài chung sẽ xung đột với nhau ---> không chạy được sv. cái này có thể cài trên VMware được.

Sql server 2000 và MySQL server là 2 loại CSDL khác nhau hoàn toàn không xung đột với nhau.

thachlong78
26-11-11, 12:51 AM
Muốn chạy trên SQL nào phải thay đổi code để đọc trên SQL đó. Nó không dùng cách truy nhập ăn sẵn như .Net đâu nên đừng hi vọng làm gì.

paladin1698
26-11-11, 11:55 AM
Sever này bi 1 lỗi quan trong đó là, NPC đánh mình ko mất máu ^^=D>

phamngochai2
26-11-11, 04:02 PM
@duchermann : server này chỉ chạy trên MySQL thôi.
@paladin1698 : đúng vậy đó, mình chưa biết cách fix, thấy nó báo lỗi mấy cái skill quá trời.
@priomaster : bạn coi lại cái config.ini xem đúng port với cái gateway.ini trong server chưa !
@kakalot1: làm server trên vmware nặng nên mình ko làm.
@tuanbik1416 : ở server này mình hem có chỉnh để set GM.
@assaa : không nhất thiết. Chỉ cần lấy mục data của VNG là dk

paladin1698
26-11-11, 05:17 PM
uhm , nghe bạn sử dụng client 0.4 cua thaihoa91 cũng bị vụ quái đánh ko vô đam phải ko

phamngochai2
27-11-11, 07:30 AM
dạo này thấy làm biếng phát triển tiếp quá, nản ghê mà củng chẳng biết phát triển cái j nữa.

phuoc_ky
27-11-11, 07:38 AM
dạo này thấy làm biếng phát triển tiếp quá, nản ghê mà củng chẳng biết phát triển cái j nữa.

Bạn có cách nào khắc phục lỗi bị out sever 6 không bạn! hix... cứ vô 1 chút là bị out, không chơi được! bùn quá! huhuhu

phamngochai2
27-11-11, 07:48 AM
bạn cài team đi mình teamview cho. Pm nick chat giotdang_024

nhoxan
01-12-11, 10:48 AM
có bác nào chỉ em chay tool này k chưa bao giờ chạy qua

conloctinhyeu
01-12-11, 06:16 PM
sao tui làm đúng như chủ top mà khi vào nó báo là sever đang bị gián đoạn nhỉ? có ai bị lỗi như mình không (mình đã down file sửa lỗi về nhưng vẫn không được)

assaa
01-12-11, 08:52 PM
sao tui làm đúng như chủ top mà khi vào nó báo là sever đang bị gián đoạn nhỉ? có ai bị lỗi như mình không (mình đã down file sửa lỗi về nhưng vẫn không được)
Ak lỗi này mình cũng từng bị và đã fix được rồi. khi bạn chạy sv thì tắt card mạng thật đi chỉ để card mạng ảo để chạy sv là được thôi. :P

conloctinhyeu
01-12-11, 11:39 PM
sao tui cũng tắt card mạng thật đi rùi nhưng nó vẫn báo là sever bị gián đoạn, xin thử lại

kakalot1
02-12-11, 01:29 AM
có ạ làm dc sv này trên máy ảo hok nhỉ ?

assaa
02-12-11, 12:19 PM
có ạ làm dc sv này trên máy ảo hok nhỉ ?
làm thì cũng dễ thôi vấn đề là làm xong thì file rất nặng nên không ai làm cả. mà nếu có làm thì cũng chẳng ai up lên đâu

phamngochai2
03-12-11, 03:20 PM
Nếu mà các bạn gặp khó khăn trong việc cài server như vậy thì có lẽ qua noel 1-2 ngày mình sẽ up bản chạy trên VMWare. Chạy trên win 7 có thể sẽ bị lỗi !!

doanhungit
03-12-11, 08:35 PM
Edward_Newgate bỏ cái chữ ký hình động đi nhé, load nặng máy lám :-L

kentak
04-12-11, 12:07 PM
sao mình tạo đc nhân vật rồi, đến lúc đăng nhập vô game thì kết nối sv thất bại nhỉ :-?

anhvu6
17-12-11, 10:24 AM
sao cái video hướng dẫn mình down về bấm coi k đc ta :-ss

jimmy809
20-12-11, 06:58 AM
mình đã cài được Server này và đã chơi thử..phiên bản này hay rất phù hợp để thư giãn 1 mình..
Nhược điểm:
- Những skill nội công & phi tiêu đánh quái không nhảy dame.
- Nhiệm vụ 10x của 5 độc không tìm thấy được Nhện độc và Thạch Tín ở đâu hết.(mình lại rất thích chơi 5 độc)
- Không thể kết bạn,giao dịch,tổ đội được..
Ưu điểm:
- Rất nhiều event
- Mau lên cấp
Mong chủ thớt fix lại lỗi cho ae cùng khám phá hết được nhé.!!

phieubat297
25-12-11, 06:37 PM
duyệt nè, nhưng cái sql 5.0 ko biết cài sao, chỉ với đi, cái 2k cài ko đc khi ở tiệm net

babykool
25-12-11, 06:39 PM
SV này cũng hay, mỗi tội ko có Tiếng Việt >:)
........................

phamngochai2
26-12-11, 01:39 PM
nhớ có tổ đội dk mà !

duongbaho
26-12-11, 09:09 PM
Cho hỏi cài sever này cần sql 2k nữa hả anh em :-/

mrron610
01-01-12, 03:51 PM
sever đang pận là sao thê ???giúp mih vs:D

phamngochai2
01-01-12, 03:57 PM
Cho hỏi cài sever này cần sql 2k nữa hả anh em :-/

không, server chạy trên nền MySQL , quản lý = navicat hay sqlyog .....

boygame73
01-01-12, 04:16 PM

mrron610
02-01-12, 12:01 PM
fix sao đây mấy pro:-B, mấy pác giúp e kái

minhchau0309
02-01-12, 06:34 PM

thaihoa91
02-01-12, 08:11 PM

Ko đâu ! Bản Server gốc này là bản TDJX, china nó code chạy trên MySQL, ko thể nào chuyển sang SQL 2000 như các bản khác đâu !

mrron610
03-01-12, 01:12 PM
giúp e vs mấy pro. chủ topic xem vs , đã làm theo hd 100%:-s

phamngochai2
03-01-12, 01:52 PM
giúp e vs mấy pro. chủ topic xem vs , đã làm theo hd 100%:-s

kì vậy taz , pm nick mình team cho !!

willkill
04-01-12, 03:05 AM
thanks phamngochai2 ^^.....................mong bạn sẽ update nhìu cho server này :P

kentak
11-01-12, 11:21 AM
Lần đầu tiên mình tạo acc, đăng nhập vô game nhưng màn hình bị lỗi, out ra vô lại thì báo nhân vật đang bị kẹt.
Tạo acc khác, tạo nhân vật đc nhưng không đăng nhập không đc vì kết nối server thất bại, bạn chỉ giúp mình fix với =((
Mình biết lỗi rồi :) do file số 6 Stop Working, khi tắt chạy lại thì server gián đoạn, bạn giúp mình đc không :)

daihongmao77
11-01-12, 08:19 PM
Vào game tạo nhân vật được rồi nhưng khi vô chơi thi "kết nối server thất bại" huynh nào chỉ cách fix với.........

phamngochai2
12-01-12, 02:24 PM
Sever của mình chỉ chạy ok trên Win XP, còn trên Win 7 thì ko dk đâu sẽ bị stop cái 6.exe. Để vài bữa nữa mình up bản chạy trên VPC cho các bạn !!

minhchau0309
14-01-12, 10:03 PM
update thêm các nvụ môn fái còn thiếu đi....àh chỉh wái mạh lên tí nó íu wá wák mìh k mất jọt máu nào ^^

phamngochai2
16-01-12, 01:08 PM
update thêm các nvụ môn fái còn thiếu đi....àh chỉh wái mạh lên tí nó íu wá wák mìh k mất jọt máu nào ^^

Không phải đâu bạn ạ, server này bị lỗi quái đánh mình ko mất damage ấy chứ không phải nó yếu đâu.Còn về nv môn phái mình sẽ update sau, chẳng biết có làm dk không nữa, tại chỉ có 1 mình làm à nên tiến độ rất chậm !!

minhchau0309
16-01-12, 01:19 PM
Không phải đâu bạn ạ, server này bị lỗi quái đánh mình ko mất damage ấy chứ không phải nó yếu đâu.Còn về nv môn phái mình sẽ update sau, chẳng biết có làm dk không nữa, tại chỉ có 1 mình làm à nên tiến độ rất chậm !!

hixhix hèn chi hết fù gỡ đồ ra cho nó wák mà k mất 1 hp....fix được chưa....ủg hộ cậu nha...cố lên

resedentev
12-02-12, 08:12 AM

bạn ơi sv này có cái là hay bị out game và lag chát làm sao mà khắc phục đc chủ toppic? giúp mình với thanks nhìu hihi