PDA

View Full Version : Cần Giúp Đỡ Về Vấn Đề Cài Đặt TLBB Offline Từ Đầu

Lâm Ngọc Huy
13-11-11, 01:34 AM
Có nhiều người hỏi cách cài đặt TLBB Private mà không muốn ăn sẵn như việc lấy Files ServerTLBB của rockman, hoặc huuduyen_05 hay bây giờ là Hà Hoàng.

Vậy sao những người tâm huyết với TLBB Private không viết 1 bài hướng dẫn cách chạy từ đầu cho người mới?

Lục tung 79 trang chủ đề bài viết, nói thật ra thì là 79 trang đếm ngược về 50 (Như thế đã muốn điên rồi).

Mà chả thấy bài hướng dẫn nào. Họa may có câu hướng dẫn được đưa lên chú ý.

Mà có thấy ở mấy bài trên cái mục chú ý có hướng dẫn cài đặt server từ căn bản đâu nhỉ?

Ví dụ cách cài Oracle rồi cách import SQL..v..v...

Mong các Mod và Smod hay những người tâm huyết. Có thế cho những newbie 1 bài hướng dẫn.

Xin cám ơn!

Superman
13-11-11, 02:42 AM
cánh cài oracle với sql ,mình nhớ là đã có bài viết rồi mà của anh huuduyen hay sao ấy ,lâu rồi ko nhớ rõ

Sói Đẹp Trai
13-11-11, 12:49 PM
cánh cài oracle với sql ,mình nhớ là đã có bài viết rồi mà của anh huuduyen hay sao ấy ,lâu rồi ko nhớ rõCó bài thì trích ra cho người ta xem nhé chứ bạn bắt người ta lục BOX ra thì ngang gì không giúp...Chú ý...

vippro0
13-11-11, 12:59 PM
----- upppppppppppppp cho bạn !
- mình cũng chưa cài lại từ đầu bao giờ nên cũng ko biết :D
- ai biết cài từ đầu và install oracle ........ lại từ đầu thì chỉ mọi người với nhé, + full công cụ những thứ cần thiết cài sv :d tks 30 char

huuduyen_05
13-11-11, 01:44 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bài này là từ a->z. Xem xong làm được hay không là một vấn đề khác.

Bài cũng có trong list của topic Tổng hợp.....

vippro0
15-11-11, 08:03 AM
- 1 số link phần mềm đã die mong bác nào up lại giùm :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bài này là từ a->z. Xem xong làm được hay không là một vấn đề khác.

Bài cũng có trong list của topic Tổng hợp.....