Đăng nhập

View Full Version : Help Me Lỗi Đăng Nhập Vào Game Bào Côn Lôn Sơn

Superman
08-11-11, 02:39 PM
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Em Đăng Nhập Vào Game Thì Nó Bào Như Hình ,Rôi Ko Vô Đươc Games ,Máy Anh Giúp Em với ,

khungnguyen
08-11-11, 02:47 PM
Bạn cứ bấm vào trò chơi bình thường di oy bi dis ra. rồi vào lại là được ah.......

Lâm Ngọc Huy
08-11-11, 02:56 PM
Enter 1 cái.Nó hiện ra số xác nhận.Gõ số kick duyệt.Rồi thoát Games ra.Vào lại sẽ thấy đang đứng ở chô dịch :|

Superman
08-11-11, 03:10 PM
Enter 1 cái.Nó hiện ra số xác nhận.Gõ số kick duyệt.Rồi thoát Games ra.Vào lại sẽ thấy đang đứng ở chô dịch :|
ko được nhân vô là thoát game luôn, con vô được la xuống địa ngục ah,có cánh nào bỏ cái đó ko anh

Lâm Ngọc Huy
08-11-11, 03:13 PM
Pm yahoo để tớ qua xem thử coi bị sao.Mấy lần bị như thế cũng làm = cách đó mà.Có thấy sao đâu

Superman
08-11-11, 03:23 PM
Pm yahoo để tớ qua xem thử coi bị sao.Mấy lần bị như thế cũng làm = cách đó mà.Có thấy sao đâu
khoảng 1 đến 2 tiếng thi dân ra như thế phải khởi động lại sever thì lại hệt

Lâm Ngọc Huy
08-11-11, 03:33 PM
Hay do cái map đó nó không khả thi :))
Đang xài bản servercuar ai share và client gì :|

BMK
08-11-11, 03:48 PM
cso lẽ do sơ vơ và clien ko hợp nhau mới ra tình trạng như vậy......!
chịu khó vào navicat scen chĩnh về 2 và vào game bình thường..... hoặc có thể sử dụng lỗi kẹt map ở webcode

Superman
08-11-11, 04:17 PM
Hay do cái map đó nó không khả thi :))
Đang xài bản servercuar ai share và client gì :|

Em Sài Sever Tinh Kiếm clinet 2GVN2.0

Lâm Ngọc Huy
08-11-11, 04:24 PM
Tình kiếm cũng share server à :|
Ghê vậy

86362971
11-11-11, 07:29 AM
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Em Đăng Nhập Vào Game Thì Nó Bào Như Hình ,Rôi Ko Vô Đươc Games ,Máy Anh Giúp Em với ,
hề hề cái này tớ biết :)) là do sv của bạn ko có map côn lôn sơn
Trước sv TNGH của thằng ôn Kinzero bị hack bay ra máp CLS là hình cũng y như vậy

Superman
11-11-11, 01:18 PM
có cánh sưa ko vậy chỉ mình với

tlbb0101
11-11-11, 01:22 PM
sever bị hack chuyển map ý mà :))