Đăng nhập

View Full Version : Vui thú cùng boss :P ai có kinh nghiệm vào cùng chia sẻ nhé!

note87
07-11-11, 10:54 PM
Chẳng là hai tuần nay tui chơi off nhiều quá. giờ rs nhiều nội công cao ngất ngưởng :)) hơn 1m3 nội công.
Khỏi cần bàn boss thường thì chỉ 2 hit là die.
Nhưng tôi thấy một số SV private ( bắt đầu là VTL từ lâu lắm rồi) thả boss khác nhau ( Skill cắn rát lắm 1m máu nó rỉa tí là chết) ở nhiều map khác nhau mà số lượng có thể điều chỉnh.
Vì vậy tôi muốn ai đã biết chỉnh rồi thì chia sẻ với mọi người cho anh em mở mang đầu óc tí :)) thử cảm giác 1 mình solo 20 boss toàn skill khủng cỡ skill hỗn giang long coi sao.
Mình xin cảm ơn trước!!!

Lâm Ngọc Huy
07-11-11, 11:04 PM
MonsterAttrExTable.txt
Mở nó = Excel sẽ hiện lên những thứ cần thiết.Như là Exp - MP - HP.Rồi tỷ lệ né tránh + thân pháp .....tỉ lệ đánh người mất bao nhiêu máu.
Trong đó có hết.Vì theo nguyện vọng là anh em mở mang đầu óc tí nên anh em vào đây cùng mò cho vui ;;)

freelancer
08-11-11, 11:50 AM
Ban thu dung ban cua to thu xem the nao. Da viet hoa va config tum lum :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

note87
08-11-11, 06:19 PM
Ban thu dung ban cua to thu xem the nao. Da viet hoa va config tum lum :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
:)) cảm ơn bạn đã chia sẻ!
Nhưng ý tớ là muốn tủy chỉnh chọn quái và skill cơ. ^^ boss càng tập trung nhiều càng tốt, lửa bay ngập trời skill càng hăng!!!

MonsterAttrExTable.txt
Mở nó = Excel sẽ hiện lên những thứ cần thiết.Như là Exp - MP - HP.Rồi tỷ lệ né tránh + thân pháp .....tỉ lệ đánh người mất bao nhiêu máu.
Trong đó có hết.Vì theo nguyện vọng là anh em mở mang đầu óc tí nên anh em vào đây cùng mò cho vui ;;)
à cáo này tớ đã biết rồi. tuy nhiên tớ mún mọi người giúp đỡ về việc add quái vào map cơ. chỉ dẫn luôn cả add skill cho boss ví dụ skill phản damage của mộ dung phục, skill, skill hỗn giang long như thần long bài vĩ ( khóa chân không chạy được và bị chém)
mà mấy cái ID skill khó tìm quá. ai bít chỉ dùm mình nhá.
Thanks !

Sói Đẹp Trai
08-11-11, 06:44 PM
bạn thật là trâu đó mình cũng phục bạn luôn...Chơi mà HACK thì mất vui, nên cày cuốc sẽ thấy được cảm giác và sẽ không bao giờ chán...
HAVE FUN

note87
08-11-11, 09:24 PM
bạn thật là trâu đó mình cũng phục bạn luôn...Chơi mà HACK thì mất vui, nên cày cuốc sẽ thấy được cảm giác và sẽ không bao giờ chán...
HAVE FUN

bạn không biết rồi.
sv tlbb private trong room này đều cho chuyển sinh đúng không? bạn thử chơi offline 2 tuần coi!
mình cam đoan rằng nếu choi 5h 1 ngày thì bạn có nội công 2m là ít :D chứ đừng nói nội công có hơn 1m kêu trâu.
SV mình làm ra để chơi ai lại *ack? chẳng nhẽ chuyển sinh cũng là hac*?
hùi trước mình chơi vua thiên long SV đầu tiên của bản 1.0 á ( nhớ không nhầm thì là kim đỉnh miên chưởng :P cày 1 năm nội công lên 4 triệu.
đi chém Tam đồ Long máu nó 23 triệu ( nga my). à quên chưa nói vật phẩm trong đó ko donate.
ấy đấy mới gọi là trâu. ( vua thiên long giờ thương mại hóa nhiều quá lên chán.)
Quay lại vấn đề chính. ai biết cách add quái( boss) vào map chỉ mình với.

Edward_Newgate
09-11-11, 06:43 AM
À xin hỏi luôn là làm sao pet và người có được cái skill của Boss Kính Hồ nhỉ
Là Thần Long Loạn Vũ và Quần Long Loạn Vũ đó
Dùng thử để tìm lại cảm giác hack TLBB FPT ngày xưa :))

note87
09-11-11, 08:25 AM
À xin hỏi luôn là làm sao pet và người có được cái skill của Boss Kính Hồ nhỉ
Là Thần Long Loạn Vũ và Quần Long Loạn Vũ đó
Dùng thử để tìm lại cảm giác hack TLBB FPT ngày xưa :))

Quay về những bài viết đầu tiên của room về tlbb tải bản 0.26 về là hac* được bình thường :))
Nhưng mà đánh thế cóa gì hay?

forgetpain
09-11-11, 12:06 PM
Giờ làm pet boss cũng vui nhưng mà giờ có cái hack pet rất nhiều :( có ai có chống hack đó ko

note87
09-11-11, 02:19 PM
Giờ làm pet boss cũng vui nhưng mà giờ có cái hack pet rất nhiều :( có ai có chống hack đó ko
Dung :) dùng navicat quét hệ thống. nếu là pet hack có được thì delete.
Còn về hac* skill thì thi thoảng vô game coi đứa nào hac* khóa acc nó lại, khuấy động phong trào chống hac* để gamer chụp hình lại hack rồi khóa acc lại. mà tốt nhất là update sv phiên bản mới!

note87
10-11-11, 11:25 PM
Theo mình hiểu thì monter cũng như NPC được qui định trong thư mục từng map. Chẹp chẹp mình lại chẳng biết mấy cái khỉ gì bọn tàu ghi cả không biết map nào với map nào( nhớ mang máng mỗi từ đại lý) các map khac không biết tí gì. ai hướng dẫn mình add quái vào map cái. [-O< mình cảm ơn nhiều!