Đăng nhập

View Full Version : khắc phục việt chống hack tlbb private ?

lekhanh456
29-10-11, 11:15 AM
hiện tại thì có 1 bản hack tlbb private ko bik ai tung ra,nhưng theo tình hình thì những người đó cập nhật theo các sv thường xuyên để đưa ra các bãn hack mới nhất :
-hack đổi tên
-hack knb
-hack dt
-hack biến map,khóa map,dịch chuyển map
theo mình nghĩ thì nó gữi các lệnh lên sv theo dạng như là GM để có thể sử dụng hack
vậy cho hỏi có ai khắc phục dc việt hack này ko ? hay thay đổi gì để hack đó ko đăng nhập vào dc(bằng client hay server gì cũng dc?)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Edward_Newgate
29-10-11, 11:52 AM
Mình thấy bản hack đó mang thương hiệu Hexpor ;)

huuduyen_05
29-10-11, 12:27 PM
Anti ở client không hiệu quả đâu, hacker này rãnh quá. Mình chịu thua thôi, anti đến đâu nó update đến đó. Nễ thiệt :)

BMK
29-10-11, 01:54 PM
Anti ở client không hiệu quả đâu, hacker này rãnh quá. Mình chịu thua thôi, anti đến đâu nó update đến đó. Nễ thiệt :)
HD nói vậy là hơi ko được đúng thì phải hack thì nhờ vào client mà ra chứ đâu ;)) HD share bản 2. đi :) có niềm tin cho anh em tìm cách chóng hack ;)

Oack123
29-10-11, 03:45 PM
1 vấn đề nan giải :))................

anhtuanz
29-10-11, 04:00 PM
không bik khi nào hết , hình như 1 số SV đã chống dc rùi mà

Edward_Newgate
29-10-11, 04:03 PM
không bik khi nào hết , hình như 1 số SV đã chống dc rùi mà
Điển hỉnh là Đồ Long Ký
Mà có lẽ client 2.0 chống đc hay sao ý

lekhanh456
29-10-11, 05:24 PM
ko bik nừa nếu các cleint 2.0 chống hack dc thì tụi nó bỏ lauch vào client khác
phải tìm 1 cách gì đó mà client đó chỉ chạy dc riêng 1 sv :|
bó tay rồi à

Sói Đẹp Trai
29-10-11, 08:29 PM
HACKER............Thảm họa của dân VIỆT. Sao bọn nó ko đi HACK công ty FPT đó cứ bắt nạt dân lành ko biss ngượng[-O<

lekhanh456
30-10-11, 11:36 AM
thôi bây giờ hỏi thế này : anh em nào bik chỉnh client sao cho khi mở hack lên thì nó dis game ra ko
cái đó là chống lại hack 90% rồi đó mà cái game.exe trong bin ko bik mở ra the nao ma chinh the nào

mydmcn
30-10-11, 09:17 PM
HACKER............Thảm họa của dân VIỆT. Sao bọn nó ko đi HACK công ty FPT đó cứ bắt nạt dân lành ko biss ngượng[-O<
Dám rớ vào FPT nó kiện cho ở tù cả lủ . bịn hack đâu có ngu =))

BMK
30-10-11, 09:47 PM
Dám rớ vào FPT nó kiện cho ở tù cả lủ . bịn hack đâu có ngu =))

ko biết thì đừng có ở đó mà ba la bô lô !
hack nó thì nó làm gì dc mình nào :|
mà bọn FPT vi na gâu vê tê xê có giang hồ đứng sau đó chọc nó coi chừng ra đường vật lạ bay vào đầu :|.
nghe nói nó đang tìm [you] tính số kìa

P0900
02-11-11, 08:44 AM
mà bọn FPT vi na gâu vê tê xê có giang hồ đứng sau đó chọc nó coi chừng ra đường vật lạ bay vào đầu :|.

:-?? hic

zen.dragon
02-11-11, 10:15 AM
lúc đầu tưởng bác nói tui thì ra là [you]

kinzero
02-11-11, 12:24 PM

cái này mới nha, sao lại tìm em tính sổ bác :D

Oack123
02-11-11, 12:55 PM
FPT tìm ae ta hợp tác ấy mà =))

kinzero
02-11-11, 04:16 PM
FPT tìm ae ta hợp tác ấy mà =))
có 2 trường hợp xảy ra: 1- FPT tìm mình để hợp tác. 2- Cho anh em ta 1 bản mới nhất =))

BMK
02-11-11, 05:07 PM
có 2 trường hợp xảy ra: 1- FPT tìm mình để hợp tác. 2- Cho anh em ta 1 bản mới nhất =))
ừ thì là 1 bản mới nhất ;)) cộng thêm con thiên mã :))

Edward_Newgate
03-11-11, 09:21 PM
Lại lạm dụng mod YOU rồi (:|
Làm topic nữa remove mod YOU đi thôi

freelancer
04-11-11, 01:47 PM
Theo minh thi cai van de nay chang co gi dang ngai. Neu choi 1 minh hay chi choi trong quan net cua ban la duoc thoi :D. Con neu da mo online thi nen bo $ ra de lam viec do.

Sói Đẹp Trai
04-11-11, 05:41 PM
Mà có hack thỳ hack ngoài quán đó bọn FPT có mà dò ra kiểu=)). Chỉ tại nói xin lỗi chứ HACKER việt nam chỉ là con tép trên mép con mèo Ép Pờ Tờ Vi Na Gâu Vờ Tờ Xờ thôi có giỏi đến mấy cũng ko thể chống đc đội ngũ nhân viên của nó bởi HACKER việt nam toàn tay trình yếu nên ko thể vật ngã chũng đc nên ra oai bằng cách bắt nạt dân lành.
Ai ko tin hãy đặt ra câu hỏi Tại sao Ép Pờ Tờ Vi Na Gâu Vờ Tờ Xờ nó trụ lâu dài mà ko hề bị hỏng...

megame246
04-11-11, 05:46 PM
megame246 này vật là toàn bay vào đầu chẳng sợ gì :))