PDA

View Full Version : Xin Server TSBD v4

chungthanhphuo
29-09-11, 04:18 PM
Mình thấy trên box đã share Server TSBD V4 của ohishu nhưng link đã bị die.Bác nào đã down được Server V4 thì cho mình cái link nha.Mình thanks rất nhiều.Mình đang cần server đó.Sẳn tiện hỏi luôn là có Tools nào có thể chuyển File pak thành file JPG hoặc Từ JPG sang PAK không hay là nén thành PAK.Mong mấy bác giúp đở

thaihoa91
29-09-11, 10:50 PM
.pak dạng nén như .rar nhưng thuật toán nén khác, nó nén mọi loại .txt .ini.....

kurim
29-09-11, 10:54 PM
trước tiên em xin lỗi đã chen vào trang nay :D mong anh chungthanhphuo thông cảm ;)
em không bít thái hoà là gái hay trai nên em mạo phép gọi là thái hoà
thái hoà ơi anh/chị có thể làm ơn chỉ em thêm kiến thức về tin học không
em rất muốn tự tạo một server có lẻ mọi người nghĩ với 1 thằng học lớp 10 như em thì ý nghĩ đó là viễn vong
nhưng em thật sự rất muốn.khó khăng tới đâu em cũng học.Mong anh/chị chỉ dạy

thaihoa91
29-09-11, 10:57 PM
Tui là boy ! Bạn có thể tham khảo cách cài bằng video tại đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

jangminh254
29-09-11, 10:57 PM
trước tiên em xin lỗi đã chen vào trang nay :D mong anh chungthanhphuo thông cảm ;)
em không bít thái hoà là gái hay trai nên em mạo phép gọi là thái hoà
thái hoà ơi anh/chị có thể làm ơn chỉ em thêm kiến thức về tin học không
em rất muốn tự tạo một server có lẻ mọi người nghĩ với 1 thằng học lớp 10 như em thì ý nghĩ đó là viễn vong
nhưng em thật sự rất muốn.khó khăng tới đâu em cũng học.Mong anh/chị chỉ dạy

.khó khăng viết sai chính tả nha.,cái này wan trọng trong viết script :D thiếu 1 thông số hay hàm là hem đc đâu ;)

chungthanhphuo
30-09-11, 07:00 PM
Anh em ai download được V4 thì Share cho tui đi.Còn nữa down V3 về không biết dùng path nào.Dùng path của V3 thì báo lỗi kết nối server thất bại,Mặc dù tui cofing đúng hết tất cả.Ai đó giúp tui với.

kulson1
30-09-11, 07:06 PM
chu topic cko toi lam chung dc ko :D

chungthanhphuo
30-09-11, 10:31 PM
la sao ban.Minh xin Server V4 và Path để chơi Server V3 và V4.Mong Bác Thái Hoài share cho

thaihoa91
30-09-11, 10:42 PM
la sao ban.Minh xin Server V4 và Path để chơi Server V3 và V4.Mong Bác Thái Hoài share cho

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chungthanhphuo
01-10-11, 12:01 AM
Thái hòa ơi vậy path TSBD v3 là path nào vậy.Mình download path đã share cùng server thì vào k được.Báo là kết nối server thất bại.mình chỉnh đúng hết rồi.Thái hòa giúp mình nha

assaa
01-10-11, 12:11 AM
Thái hòa ơi vậy path TSBD v3 là path nào vậy.Mình download path đã share cùng server thì vào k được.Báo là kết nối server thất bại.mình chỉnh đúng hết rồi.Thái hòa giúp mình nha
Patch của bạn đây :
Phần 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

minhchau0309
01-10-11, 12:54 AM
đây là patch chưa nén của sever TSBD v3.0 fải không ạ

k ai tl het zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz zzzzzzzzz

thaihoa91
02-10-11, 04:03 AM
Uhm Patch chưa bị nén lại đó bạn !

Faker
02-10-11, 07:10 PM
FAKE
bug tống kim vẫn còn đó bạn ak

thaihoa91
03-10-11, 11:20 PM
Mình down về rồi Server thì ok hết.Đến khi vào game Click vào File Game.exe thì báo lỗi don't send.Khi giải nén ra thì đã bị báo Virus rồi.

Chịu khó tắt anti đi vậy 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

chungthanhphuo
03-10-11, 11:42 PM
Uhm Patch chưa bị nén lại đó bạn !
Mình down về rồi Server thì ok hết.Đến khi vào game Click vào File Game.exe thì báo lỗi don't send.Khi giải nén ra thì đã bị báo Virus rồi.

kurim
19-05-12, 11:38 AM
Ai có clip hướng dẫn tạo đồ hay bài viết hông cho em xin đi, và còn cái làm event cho game nữa . :D thanks trước har!!!o=>