PDA

View Full Version : Ai biết về main cho em hỏi cái :((

timmotnua
21-09-11, 06:58 AM
Các anh Pro cho em hỏi cái tại sao em hexmain lại không tìm thấy connect để sửa IP ai biết chỉ em với :((
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đây là hình ảnh em chụp
1<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g
2<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g
3<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g
các anh pro xem bảo em với nhé em cam ơn nhiều yahoo em là paradiselove_Luv

mrvu058
21-09-11, 01:49 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mrrainnt
21-09-11, 01:51 PM
Tìm cái main trắng ấy :|! lấy Client Mu người ta thì người ta pack main rồi T_T!

timmotnua
21-09-11, 08:23 PM
Tìm cái main trắng ấy :|! lấy Client Mu người ta thì người ta pack main rồi T_T!
thế anh có thể gửi cho em cái main trắng được không và cách chỉnh sửa IP và Version Main nữa được không :((
em hậu tạ bằng 1 bản MU Server ngon anihack đầy đủ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pmm yhoo em để lấy server nếu ai chỉ cho em :D

clackkein
23-09-11, 06:00 PM
thế anh có thể gửi cho em cái main trắng được không và cách chỉnh sửa IP và Version Main nữa được không :((
em hậu tạ bằng 1 bản MU Server ngon anihack đầy đủ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pmm yhoo em để lấy server nếu ai chỉ cho em :D
Có nguyên 1 bản server ngon mà ko có lấy cái client là .... hiện tượng gì nhỉ? Kiếm trong CLB này nhiều lắm mà. Mình có main 1.07.48 bỏ đa ngôn ngữ + thêm antihack 2.7.4(trên ragezone là mới nhứt...) của Pinkof. Cần thì pm yahoo: clack.kein, nếu mình đang onl mình gửi cho.