PDA

View Full Version : [Develop]MapleStory Server GMS v.100

anhtanh95
02-09-11, 08:18 PM
Chào mọi người, sau khi mượn được acc gms không cần fakeip của các mapler bên gamevn, mình đã tiến hành update packet và source LocalMS v88 lên phiên bản mới nhất cho đến thời điểm này của nexon : "GMS v100 patch 3". Đây là một số hình ảnh về server của mình, mới chỉ vào được đến màn hình tạo nhân vật(server chỉ có 1 mình mình làm nên còn nhiều lỗi mình không có thời gian sửa) .
*Lưu ý: Đây không phải là DelphiMS và cũng không phải là Lotus100, đây là source LocallMS v88
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sir.THÀNH™
03-09-11, 12:32 PM
giờ sao nữa hả bạn
ở đây maple ko còn phát triển nữa , nó chết rồi bạn à

nametruong00
03-09-11, 12:41 PM
chết rồi thì kiếm người hồi sinh chứ để clb càng nhìu sever càng nhìu người tham gia chứ

Sir.THÀNH™
03-09-11, 12:48 PM
chết rồi thì kiếm người hồi sinh chứ để clb càng nhìu sever càng nhìu người tham gia chứ
nói thì hay lắm =)) nhưng k nói thì hay hơn ;)) .

khuek8b
03-09-11, 12:51 PM
nói thì hay lắm =)) nhưng k nói thì hay hơn ;)) .
càng ngày mình càng nể cha này nhất clb

Sir.THÀNH™
03-09-11, 12:58 PM
cám ơn bạn ;)) .

càng ngày mình càng nể cha này nhất clb

gamekvnn
03-09-11, 01:06 PM
mấy bác ơi ko có link down:((:((:((:((

anhtanh95
03-09-11, 01:32 PM
mấy bác ơi ko có link down:((:((:((:((
Mình không chia sẻ source, vì vậy không có link down :D.

anhtanh95
03-09-11, 01:34 PM
giờ sao nữa hả bạn
ở đây maple ko còn phát triển nữa , nó chết rồi bạn à
Sao lại chết? Mà có chết thì mình sẽ hồi sinh nó:D

Sir.THÀNH™
03-09-11, 01:36 PM
Sao lại chết? Mà có chết thì mình sẽ hồi sinh nó:D
hoan nghênh bạn
.

LeoK.Love
03-09-11, 10:07 PM
Local update packet v100 à :| Pro ghê :-bd ngưỡng mộ quá đi =D> gặp bạn này hoài bên ragezone :| h mới thấy bên đây :-<
Post bài lên ragezone nó kêu mình "Fuck VN" mới điêu chứ =))
P/s : Mà không phải bác này là Mr.Trần đó chứ :-<

nguyenx9
03-09-11, 10:23 PM
Maple đã chết ư mình không nghĩ thế đâu có lẽ vì ít ai phát triển chứ 0 hẳn là chết (:|

LeoK.Love
04-09-11, 09:35 AM
Tại sao lại không mày mò về cách việt hoá :| Đem lại 1 thế giới riêng cho gamer VN tung hoành nhĩ :| Chỉ mong có thế :|

KaBuTo
04-09-11, 11:21 AM
tôi có bản vh lời nói + item thú vị ko =p~

LeoK.Love
04-09-11, 09:45 PM
@kabuto cho 1 tấm hình :| có lỗi font không bạn :|

nguyenx9
08-09-11, 04:15 PM
Không biết còn bạn nào còn giữ bản nấm lùn của VNG trước khi off thì xin vui lòng share Vì một Maple tươi đẹp :>

heobungbu96
28-09-11, 10:42 PM
Còn VNG v35 =)) mà hình như VNG Client là Brazil MS thì phải :-?
nhưg thíc thì share à =)) Mà theo mình tốt nhất là bạn nên tự pts lại UI sẽ đẹp hơn :)

decuong
03-03-12, 01:54 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anhtanh95
03-03-12, 05:34 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thứ nhất: Source lotus không chơi được đâu bạn à, nó vẫn còn lỗi tùm lum. Mình còn phải sửa hộ nó bao nhiêu là lỗi đấy ==' Mình có post bài sửa lỗi bên forum ragezone,nếu bạn vẫn muốn nghịch thì bạn chịu khó lên đấy tìm.
Thứ hai: Muốn vào game v100 thì bạn phải dùng redirector (kiếm bên ragezone nhé, bọn họ mới release ra mấy source redirector mới đó)! Còn localhost thì chưa có :)

uriboyka1996
07-03-12, 08:07 PM
ban gioi the khi nao song thj post link len cho ae test thu nhe !! thanks ban truoc de lay tinh than lam viec :D