Đăng nhập

View Full Version : Xin Client Tình Kiếm 2.0 hoặc 2.2

edwardleo
01-09-11, 02:09 PM
Sau nhiều giờ online google tìm kiếm download nhiều trang nhưng không client nào còn nguyên vẹn sử dụng được hết.
Load sever thành công. Ping Okie. Load Client chuẩn nhưng khi bấm vào chữ Bắt đầu thì nó hiện lên lỗi " Truy cập File thoả thuận người sử dụng thất bại. Game không thể vận hành"
Anh em có thể chữa lỗi đó dùm không. Nếu được cám ơn rất nhiều.
Nếu không được ai có link chuẩn sử dụng được không? Cho mình xin Download lại. Chân thành cám ơn!

minhtien_2010
01-09-11, 02:24 PM
Sau nhiều giờ online google tìm kiếm download nhiều trang nhưng không client nào còn nguyên vẹn sử dụng được hết.
Load sever thành công. Ping Okie. Load Client chuẩn nhưng khi bấm vào chữ Bắt đầu thì nó hiện lên lỗi " Truy cập File thoả thuận người sử dụng thất bại. Game không thể vận hành"
Anh em có thể chữa lỗi đó dùm không. Nếu được cám ơn rất nhiều.
Nếu không được ai có link chuẩn sử dụng được không? Cho mình xin Download lại. Chân thành cám ơn!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Của pạn đây. Cài dc sever mà cái lỗi căn pản nhất của client vẫn không khắc phục đc.
Hoặc là tải link full ở trên hoặc tải link dưới đây rồi giải nén vào thư mục client pạn đag sài.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

edwardleo
01-09-11, 02:34 PM
Để mình tải lại thử một lần nữa, cám ơn bạn nhiều lắm nha!

edwardleo
01-09-11, 04:02 PM
Ping nhiều lần thử nhiều cách vẫn bị Conquest out time. Lúc nảy ping thành công, khởi động lại máy tự nhiên không còn Ping được, có ai giúp dùm với! minhtien ơi giúp mình bằng teamview đi !! Cám ơn nhiều!

minhtien_2010
01-09-11, 05:32 PM
Ping nhiều lần thử nhiều cách vẫn bị Conquest out time. Lúc nảy ping thành công, khởi động lại máy tự nhiên không còn Ping được, có ai giúp dùm với! minhtien ơi giúp mình bằng teamview đi !! Cám ơn nhiều!

Dis card mạng rồi enl lại thử xem. Bạn đã ping thành công trước đó chưa???

edwardleo
01-09-11, 06:46 PM

Sói Đẹp Trai
04-09-11, 01:36 PM
đã xong chưa zay cần team ko bạn